PDA

View Full Version : Tổng hợp sever, các pro cho ý kiến !

thienvuong47
04-03-13, 04:16 PM
Tình hình là e mới tập tành rip code + những sever của các bác trên Gamezone,e được đã chạy được DKVS,các bác cho em ý kiến,nếu được sau này e.
Vì là server tổng hợp nên nếu bác nào thấy đó là của mình thì cũng đừng chém e.
Đây là một số hình ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

quoclk123123
04-03-13, 06:33 PM
độ hot vẫn còn
share đi bác ơi
thank 30 tỷ charrrrrrrr

thienvuong47
04-03-13, 07:37 PM
Mình chưa chỉnh xong,vả lại còn lỗi chưa hiwwnj danh hiệu.
vài hôm nữa mình up lên cho

Hải Lu
04-03-13, 11:22 PM
Đảm bảo lỗi thương thành ko đủ item. mà hình như souce nỳ của Pgovn thì phải ^^. Mình thì tổng hợp tất cả các souce lại rồi edit sửa font hoàn chỉnh, thương thành ok mà chửa có full, với lại cái bảng % của Vip nằm trong config.swf chưa sửa đc. tìm hoài ko ra
Mà các bác ơi cho e hỏi VIP x điềm kinh nghiệm ntn thía để là 0.1 or 0.2 tới 1 thì nó x điểm kinh nghiệm ntn vậy mấy bác. Thank nhìu

xlinh
05-03-13, 07:38 AM
Mình chưa chỉnh xong,vả lại còn lỗi chưa hiwwnj danh hiệu.
vài hôm nữa mình up lên cho

share lên đi bạn ơi !

thank 99999999999 char :D

cuocsongso2013
05-03-13, 02:07 PM
Shareeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ee:)>-:)>-:)>-

BaBySumi
05-03-13, 06:05 PM
Mang màn với đệm nằm đây thôi !!!!
90 tỷ charrrrrrrr

DemonSlayer
05-03-13, 06:29 PM
Bạn share mình mình share lại cho bạn 1 domain quốc tế 1y và 1 con hót unlimited all 1y.
DC pm yahoo: s2_lev_cry

thienvuong47
06-03-13, 07:14 AM
Thương thành không bị lỗi,chỉ có cái là ko hiện đc danh hiệu thôi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đảm bảo lỗi thương thành ko đủ item. mà hình như souce nỳ của Pgovn thì phải ^^. Mình thì tổng hợp tất cả các souce lại rồi edit sửa font hoàn chỉnh, thương thành ok mà chửa có full, với lại cái bảng % của Vip nằm trong config.swf chưa sửa đc. tìm hoài ko ra
Mà các bác ơi cho e hỏi VIP x điềm kinh nghiệm ntn thía để là 0.1 or 0.2 tới 1 thì nó x điểm kinh nghiệm ntn vậy mấy bác. Thank nhìu

web do mình rip,source thì của nhiều nguồn,không phải của riêng Pgovn mà có cả của vudung nữa.^^

quoclk123123
06-03-13, 08:55 AM
Tình hình là e mới tập tành rip code + những sever của các bác trên Gamezone,e được đã chạy được DKVS,các bác cho em ý kiến,nếu được sau này e.
Vì là server tổng hợp nên nếu bác nào thấy đó là của mình thì cũng đừng chém e.
Đây là một số hình ảnh

có cần mình giúp j` k
nếu cần thì pmm: nhokbilk1993 nhé

quangpt.viette
06-03-13, 10:37 AM
đẹp quá :x có định share ko bạn eiiiiiiiiiiiii

anhsaomoao
08-03-13, 02:17 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thienvuong47
08-03-13, 03:48 PM
Của bạn đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tải về chỉnh sửa lại theo ý muốn nha.mình không có time chỉnh sửa nhiều.

thatislove
08-03-13, 09:43 PM
đuôi .kz đổi ntn để giải nén vậy bác,

thienvuong47
09-03-13, 05:06 PM
các bác tìm phần mềm nén và giải nén KuaiZip để giải nén.
theo mình thấy thằng này không bi lỗi như winrar

thatislove
09-03-13, 05:39 PM
các bác tìm phần mềm nén và giải nén KuaiZip để giải nén.
theo mình thấy thằng này không bi lỗi như winrar

trời down về đổi đuôi thành 7z, giờ đổi lại không đc, phải down lại hay còn cách nào vậy bác

nonameproviet
09-03-13, 06:13 PM
ai tải được up lên mediafire đi bạn

eplayvn.com
09-03-13, 07:43 PM
KuaiZip thằng này toàn virus
KIS đập chết tươi
cài sang máy khác BIS đập nhăn răng
đúng là hàng tàu =))
thanks tinh thần share

thienvuong47
09-03-13, 08:52 PM
ai tải được up lên mediafire đi bạn

Mediafire dạo này chuối lắm nên ko up lên đó.

calvinan
09-03-13, 11:45 PM
Share private đi bạn ^_^

Có gì inbox nhé :">

quoclk123123
10-03-13, 08:21 AM
Của bạn đây:
Tải về chỉnh sửa lại theo ý muốn nha.mình không có time chỉnh sửa nhiều.

download 5 lần giải nén đều bị lỗi này
thớt coi giùm cái
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.jpg)

nonameproviet
10-03-13, 09:10 AM
tải từ sáng tới giờ link 4share chạy còn 51' không chạy được nửa trời ơi:((

davidcaogl89
10-03-13, 09:42 AM
Dow được 99% nó đứng hình - không chạy nữa =(( up host khác đi bạn

nonameproviet
10-03-13, 11:01 AM
down về giải nén bị lổi, ai biết cái server này cho cái hướng dẩn tạo tài khoản chứ bấm vào dk nó trỏ về id.127.0.0.1, nhìn thích quá
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nd=0.1779236749280244 ai hướng dẩn fix dùm

thienvuong47
11-03-13, 12:03 AM
để mai mình up lên host khác cho.cai này chạy ok,khỏi cài đặt

quoclk123123
11-03-13, 08:02 AM

lót xép hóng bác share ^.^
30charrrrr

nonameproviet
11-03-13, 10:14 AM

hóng bác 10h22 sáng 11/3/2013 chờ....

thienvuong47
11-03-13, 10:55 PM
Tình hình là giờ đang up được 50% rùi

thienvuong47
12-03-13, 12:26 AM
Link mới đây.mình đã giải nén thử Ok ko bị lỗi
Or
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!vMNDHRJJ

171890
12-03-13, 10:08 AM
SV này dow về xong có phải chỉnh sửa gì ko bạn ?

nonameproviet
12-03-13, 10:23 AM
SV này dow về xong có phải chỉnh sửa gì ko bạn ?

bạn ơi bạn down = link nào vậy nếu down = 4share cho mình mượn níck vip một xí dc ko
còn cái link mega yêu cầu nhập pass = bạn có biết ko

quangpt.viette
12-03-13, 06:06 PM

thienvuong47
12-03-13, 10:19 PM
bạn ơi bạn down = link nào vậy nếu down = 4share cho mình mượn níck vip một xí dc ko
còn cái link mega yêu cầu nhập pass = bạn có biết ko
Bạn tải 1 trong 2 link đều được,đều giống nhau.
Không có pass gì hết.

nonameproviet
12-03-13, 10:24 PM
Bạn tải 1 trong 2 link đều được,đều giống nhau.
Không có pass gì hết.

cái link một thì mình tải ko nick 5 tiếng chưa song còn link 2 nó yêu cầu nhập key

bạn có yahoo ko cho mình xin nick

thienvuong47
12-03-13, 11:23 PM

ah cái này mình quên,mình tính đưa len VPS nên để dạng id.tenwebsite
Bạn có thể vào trang chủ của nó để đổi lại link hoặc chép đè file dính kèm dưới vào.
chú ý là các bạn tải về giải nén ở ổ D
Index.php: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Video hướng dẫn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái link một thì mình tải ko nick 5 tiếng chưa song còn link 2 nó yêu cầu nhập key

bạn có yahoo ko cho mình xin nick
Up lại link cho bạn:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!vMNDHRJJ!VviaSyvjZjNJcucRBJ9t4k_-VjdRDWIKaRtld0NDzoQ
Yahoo:hoangquang_daklak
nhưng mình ít ol lắm

anhsaomoao
14-03-13, 09:52 PM
khoi dong web bang gi vay ban?

thienvuong47
15-03-13, 12:27 AM
khoi dong web bang gi vay ban?

Web:ESSamp.exe
Server Game: Shortcut server

quoclk123123
15-03-13, 09:13 AM
server nó nặng đến 1G5 vì có thêm cái client của ngạo kiếm
^.^ sao bác k xóa cái đó đi để nhẹ nhẹ lại cho ae down
thank for share

anhsaomoao
16-03-13, 12:44 AM
minh bi loi adobe man hinh toi thui khi dang nhap game! no kiu down ve nhung down ve roi cai rui van bi! chi voi! dac biet khi bat sever moi bi mat ket noi adobe!

thatislove
16-03-13, 11:33 PM
mình làm theo đúng hướng dẫn video mà vẫn ko start sv đc nhỉ? 8-}

kiwan
17-03-13, 01:13 AM
bác top online yahoo

pm lại kiwan_dn giúp em có chuyện xíu nhé

lllllbxdlllll
28-03-13, 12:20 PM
Web:ESSamp.exe
Server Game: Shortcut server

server nó nặng đến 1G5 vì có thêm cái client của ngạo kiếm
^.^ sao bác k xóa cái đó đi để nhẹ nhẹ lại cho ae down
thank for share

mình làm theo đúng hướng dẫn video mà vẫn ko start sv đc nhỉ? 8-}

Mình đã tải về > giải nén > xóa thư mục "hh" trong D:\ESSamp\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> > chạy ESSamp (nhấn nút trên bên trái 2 lần) > chạy sv > vào web đang ký > vào game chơi = OK
Nhưng khi thoát acc (ESSamp + sv vẫn để chạy) rồi vào lại thì tại màn hình có 2 thanh loading nó cứ chạy song song từ 0 - 100% rồi lại 0 - 100% hoài vậy hà, đây là lỗi j vậy các bạn, chỉ mình cách fix với.
Lỗi chỉ xảy ra với acc mình mới tạo, còn acc có sẵng trong db thì chẳng sao cả.