PDA

View Full Version : [JX] Add vòng sáng cho nhân vật?

dmt998
04-03-13, 12:47 PM
Như tiên đề ! Bác nào biết add vòng sáng cho nhân vật chỉ mình chi tiết nhé! THank:-?

thienthanden2
04-03-13, 05:23 PM
Như tiên đề ! Bác nào biết add vòng sáng cho nhân vật chỉ mình chi tiết nhé! THank:-?

Hãy làm như 1 skill bị động có hào quang vậy, ví dụ La Hán Trận của thiếu lâm nhưng cho nó bị động ko cần active (ko cần để bên chuột phải). Mình chưa làm thử nhưng biết chắc hướng làm sẽ như vậy, cũng có thể liên quan đến source code.

shinrenkyo
04-03-13, 05:24 PM
Hãy làm như 1 skill bị động có hào quang vậy, ví dụ La Hán Trận của thiếu lâm nhưng cho nó bị động ko cần active (ko cần để bên chuột phải). Mình chưa làm thử nhưng biết chắc hướng làm sẽ như vậy, cũng có thể liên quan đến source code.
ko cần đâu sourve, wa box bff full nhocken share trang mấy ko nhớ,có chổ down những thứ bạn cần về,nhìn làm làm đc ngay

thienthanden2
04-03-13, 05:30 PM
ko cần đâu sourve, wa box bff full nhocken share trang mấy ko nhớ,có chổ down những thứ bạn cần về,nhìn làm làm đc ngay

SV từ source đâu có liên quan gì BFF đâu bạn, mình muốn làm lúc nào chả đc, nhưng tạm thời chưa có nhu cầu làm cái đó. :) Chỉ hướng dẫn hướng làm cho bạn đó mà thui.

[B.M.W]Sports
04-03-13, 06:19 PM
ebook 2.0 có hướng dẫn rất dễ làm bạn down về làm theo bảo đảm 100% được