PDA

View Full Version : BOI-WOI server chưa setup [Kiếm tiên 1 + 2]

unknownGr
02-03-13, 01:55 PM
Battle of Immortals- Guardian of Fate [ Truyền Thuyết Phương Đông - Vinagame]
Đây là bản big update có thêm 1 char nữa, hiện h` bản này cùng bản của Vinagame.Nhưng vấn đề bản này chạy trên VirtualBox, còn mình + 1 vài số những bạn khác mình bít thì thix dùng VMware hơn. Vậy nên h` mình share để a.e tự setup, bạn nào bít cách add-ons Server trên VMware thì HD mọi người với nhé.
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Passport cho MSQL : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn dưới đây là War of Immortals [ Hiện chưa xuất hiện ở VN và số lớn các bạn chưa dc test game này vì game này cấm IP của VN] Đơn giãn đây là bản Expansion của Kiếm Tiên 1, bản này có 9 char + các loại pet mới.Cũng giống như BOI, set trên VirtualBox.
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2 Server này dc share bỡi LeRazor trên Ragezone.com

henemkieptoi
06-03-13, 05:06 AM
oài kiếm đâu ra mấy cái này thế pa , mà minh cũng chả bik sử dụng vitual box hohoho

herovn1994
06-03-13, 07:16 AM
Vứt lên đây làm gì.có ai tự mò cách cài Centos đâu.Có nước ông quăng cái vmware lên thì người ta còn down.~~.Copy rage về cũng ko làm dc gì