PDA

View Full Version : [TLBB] Client TLBB 3.25.0811

legend1250
28-02-13, 02:36 PM
Client TLBB 3.25.0811 được TQ crack và share. Mình down về và chỉnh sửa, việt hóa + fix 1 số lỗi trong Interface (có mượn 1 số file từ client Tân Thiên Long)
Share full - ko mã hóa bất cứ file nào cả.
Khung item, cường hóa, khảm ngọc,...... đã được phóng to ra chứ không như client pri tàu
Một số tấm demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142037.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142037.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 144100.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 144100.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142244.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142244.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142821.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142821.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142623.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142623.120x1.jpg)

Cuối cùng là link download:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Update_3/3
Chuẩn bị bổ sung thêm vài thứ trong client cho hoàn thiện :)
Băng Điêu Long

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134755.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134755.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134757.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134757.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134759.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134759.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134801.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134801.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134803.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134803.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134805.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134805.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134807.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134807.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134809.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134809.120x1.jpg)
Đôi lời: Ai cảm thấy client dỏm xin đừng down. Mình chỉ reply những comment nào có ý kiến đóng góp, còn những ý kiến khác nhằm đả kích, châm chọc xin miễn tiếp.

ronglam
28-02-13, 02:51 PM
Đã download xong .Xin chân thành cảm ơn bạn một lần nữa .

Superman
28-02-13, 03:33 PM
thank chủ thớt nhiều ,sao mình duy chuyển nhân vật nó dựt dựt ah ,ko di thoải mái được

legend1250
28-02-13, 05:56 PM
thank chủ thớt nhiều ,sao mình duy chuyển nhân vật nó dựt dựt ah ,ko di thoải mái được

Thành Đại lí phải ko? Do server có vấn đề chứ ko phải do client.

tiachopdenvn
28-02-13, 06:39 PM

do server không có map chuẩn đại lý phù hợp với server

Superman
28-02-13, 08:15 PM
Thành Đại lí phải ko? Do server có vấn đề chứ ko phải do client.

có thể share server phù hợp với client ko legend1250

huuduyen_05
01-03-13, 10:55 PM
Good job :)

Shame
02-03-13, 08:01 AM
hay quá..
bác share thêm server máy ảo của bác nữa thì tuyệt vời :):)

legend1250
02-03-13, 10:34 AM
Edit................
30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

Superman
02-03-13, 10:45 AM
Vẫn còn phải học hỏi kinh nghiệm từ các anh nhiều ^^!

Mình mà share ra chắc "nấm" mọc liên tục wá :-s

Box toàn share share share, các newbie vào sau ko biết tìm bài hướng dẫn chỉ biết lấy hàng share về mở online mà không biết tí gì về TLBB làm những người share rất khó chịu. Đến lúc lỗi mà chẳng biết vì sao chẳng hạn như chép vào sv = Binary còn không biết nữa huống hồ gì mở thương mại mà kiếm tiền. Thành ra giờ các anh đi trước đều ko muốn share, cũng ko muốn giúp nữa, vì "ấn tượng xấu" với box TLBB này quá rồi, minh chứng là các bài viết trong mục Hỏi Đáp/ Yêu Cầu rất ít có reply giúp đỡ.
Nhớ tới hồi chập chững bước vào TLBB lúc mà có source 4 lỗ thì box TLBB này đông vui biết mấy, reply giúp đỡ nhau từng tí để chạy được bản 4 lỗ. Khi đã thành công rồi thì bắt đầu đua nhau ra sv 4 lỗ, rồi tới ém Billing win (cũng may là giờ HuyKhang đã share rồi)..... và cũng từ đó box TLBB này lại im ắng đến tận giờ. :)
Giờ bạn share cliet ,mà ko co server thích hợp thì cũng ko chạy được ,down về để đó ngấm thôi ,bạn chỉ cần share code server thôi ,còn cài đặt thì menber như mình tự mò được hem

huuduyen_05
02-03-13, 10:49 AM
share client dạng thế này thì có thể lấy được pet mới, thú cưỡi mới. Còn các thứ khác thì bỏ qua.

legend1250
02-03-13, 11:06 AM
Giờ bạn share cliet ,mà ko co server thích hợp thì cũng ko chạy được ,down về để đó ngấm thôi ,bạn chỉ cần share code server thôi ,còn cài đặt thì menber như mình tự mò được hem

Cách chạy sv thì rất dễ, ngồi mò 1 xíu cũng ra được.
Ko có sv thích hợp cũng ko chạy đc => Thế mình chịu thua thôi, ai rành rọt về client sẽ thấy được cái hay và cái dở ở nó

share client dạng thế này thì có thể lấy được pet mới, thú cưỡi mới. Còn các thứ khác thì bỏ qua.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huuduyen_05
02-03-13, 11:17 AM
Client này phía TQ mod Long Văn, chỗ này ai rành về client có thể edit lại để hack được.(không đeo long văn vẫn chỉnh đc cộng full thuộc tính của long văn cấp cao nhất).

Mod tu luyện thì chưa check.

Bản này TQ share sv + client chung. Các bạn có thể qua diễn đàn TQ tìm, lúc trước có thấy mà ko có load nên giờ ko nhớ luôn :D/

Superman
02-03-13, 11:20 AM
legend1250 có thể server tiếng trung cũng đươc ,có thể cho link down ko

legend1250
02-03-13, 11:51 AM
Client này phía TQ mod Long Văn, chỗ này ai rành về client có thể edit lại để hack được.(không đeo long văn vẫn chỉnh đc cộng full thuộc tính của long văn cấp cao nhất).

Mod tu luyện thì chưa check.

Bản này TQ share sv + client chung. Các bạn có thể qua diễn đàn TQ tìm, lúc trước có thấy mà ko có load nên giờ ko nhớ luôn :D/

Shame
02-03-13, 11:55 AM
Mình mà share ra chắc "nấm" mọc liên tục wá :-s

Box toàn share share share, các newbie vào sau ko biết tìm bài hướng dẫn chỉ biết lấy hàng share về mở online mà không biết tí gì về TLBB làm những người share rất khó chịu. Đến lúc lỗi mà chẳng biết vì sao chẳng hạn như chép vào sv = Binary còn không biết nữa huống hồ gì mở thương mại mà kiếm tiền. Thành ra giờ các anh đi trước đều ko muốn share, cũng ko muốn giúp nữa, vì "ấn tượng xấu" với box TLBB này quá rồi, minh chứng là các bài viết trong mục Hỏi Đáp/ Yêu Cầu rất ít có reply giúp đỡ.
Nhớ tới hồi chập chững bước vào TLBB lúc mà có source 4 lỗ thì box TLBB này đông vui biết mấy, reply giúp đỡ nhau từng tí để chạy được bản 4 lỗ. Khi đã thành công rồi thì bắt đầu đua nhau ra sv 4 lỗ, rồi tới ém Billing win (cũng may là giờ HuyKhang đã share rồi)..... và cũng từ đó box TLBB này lại im ắng đến tận giờ. :)

bạn share cho những người thích chơi offline chơi thôi mà, mục đích của TLBB private là vậy mà, tự cài tự chơi tự sướng với nhau thôi
còn ai thích mở online thì mình nghĩ để kệ họ, họ có máu kinh doanh, họ muốn mở server cho bạn bè họ chơi, chẳng sao cả, họ ko có kién thức nhiều thì nấm họ trồng ko có năng suất cao thôi, họ chán, họ bỏ
bạn vì họ mà cũng chán TLBB thì uổng phí quá. biết bao anh em muốn những thứ mà bạn đang có cơ mà :D
lời dụ dỗ ngon ngọt của mình thôi. mình đã down client của bạn về nhưng mà cũng vẫn để đấy thôi, chưa biết phải làm gì, bao nhiêu lần lên diễn đàn mong có đàn anh nào share nguyên bộ lên, để có thể chạy lên được TLBB offline, để hiểu cái cảm giác của GM là thế nào, cơ mà vẫn khó quá
LEGEND SHARE SERVER CHO ANH EM GAMEZONE ĐÊ :P:P:P

HuyKhang
02-03-13, 12:45 PM
Thích cái khung chat, tiên nhân chỉ lộ, dịch chuyển map, tab nhân vật :)
Good job

danglaanh
03-03-13, 08:46 AM
Mod share lại em sever cho client này với.
Thanks

legend1250
03-03-13, 01:49 PM
Băng Điêu Long

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134755.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134755.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134757.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134757.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134759.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134759.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134801.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134801.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134803.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134803.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134805.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134805.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134807.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134807.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134809.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 134809.120x1.jpg)

vocweb
03-03-13, 05:10 PM
Client này chắc chưa có MOD Tu luyện nhỉ?

HuyKhang
03-03-13, 05:14 PM
Client thì share ra rất là tốt.Còn server nên share cho ai biết trân trọng và biết giá trị của nó.Chứ share đại trà lên GZ lại mọc thêm 1 núi server private dởm

danglaanh
03-03-13, 09:44 PM
Thanks!!!

thehell99
04-03-13, 02:35 AM
có thể cho share cho mình về tìm hiểu đc không HuyKhang.

ronglam
05-03-13, 12:27 AM
Tiện đây thì cho e hỏi . Tiên Nhân chỉ lộ sai tọa độ vậy fix ở đâu ạ

Superman
05-03-13, 10:01 AM
có băng điêu long chưa legend1250 nóng lòng wa =P~=P~

HuyKhang
05-03-13, 05:22 PM
Ai không mở được SHOP của client này là do ShopSceneLimiti.txt và ShopTable.txt của Client và server không khớp nhé.
Lúc nào rảnh mình up bản Server khớp với client này lên.Và dĩ nhiên là chưa Việt Hóa :|
P/s Legend : Sửa cái chữ Client Edit by Legend ở đâu thế :">.Mò trong Metarial.axp 11404 file ảnh mà tìm không ra :((

legend1250
05-03-13, 05:31 PM
Ai không mở được SHOP của client này là do ShopSceneLimiti.txt và ShopTable.txt của Client và server không khớp nhé.
Lúc nào rảnh mình up bản Server khớp với client này lên.Và dĩ nhiên là chưa Việt Hóa :|
P/s Legend : Sửa cái chữ Client Edit by Legend ở đâu thế :">.Mò trong Metarial.axp 11404 file ảnh mà tìm không ra :((

Sv nào cũng khớp với client này cũng được cả, chỉ cần biết cách thêm vào + sửa lại chút là ổn hết cả mà :D
p/s: phải cố gắng tìm hiểu thôi bạn ơi :D Mặc dù nể bạn lắm nhưng vẫn muốn những ai mở online sẽ có đủ "cách" để sửa lại cho phù hợp. Hoặc chép Material.axp của client khác sang cũng được - cách chỉ duy nhất của mình ^^!

tomtomtom
05-03-13, 05:36 PM

Trong thư mục Common của Metarial.axp, chính xác là file CommonFrame18.tga. Còn sửa làm sao thì mình chưa có sửa, chắc chép bên client khác qua cho nhanh. Còn bản đồ khu vực nó nằm ở file nào chỉ mình với, không biết mình nghịch gì mà nó thành tiếng tàu :D.

huuduyen_05
05-03-13, 06:16 PM
Link download post ở bài đầu là có Băng Điêu Long chưa nhở ?

vuhuy99v
05-03-13, 10:28 PM
Tiện đây thì cho e hỏi . Tiên Nhân chỉ lộ sai tọa độ vậy fix ở đâu ạ

Fix ở AutoSearch.txt trong Config.axp

HuyKhang
05-03-13, 10:32 PM
Link download post ở bài đầu là có Băng Điêu Long chưa nhở ?

Chưa có đâu anh.Vì theo như chủ Topic nói là đang cập nhật :|

HuyKhang
06-03-13, 07:11 PM
Sv nào cũng khớp với client này cũng được cả, chỉ cần biết cách thêm vào + sửa lại chút là ổn hết cả mà :D
p/s: phải cố gắng tìm hiểu thôi bạn ơi :D Mặc dù nể bạn lắm nhưng vẫn muốn những ai mở online sẽ có đủ "cách" để sửa lại cho phù hợp. Hoặc chép Material.axp của client khác sang cũng được - cách chỉ duy nhất của mình ^^!

Cám ơn đã nể mặt ;;)Hôm qua mò tìm file tga đã thấy ;;).Cứ tưởng nó bên dds :D
Vấn đề mở online mà post trên GZ thì sẽ khó có ai trả lời.Vì nó là vấn đề phức tạp nan giải.Vì các nhiều Private dởm của TLBB thì TLBB sẽ dễ đi vào quên lãng lắm :)

nguyenhoangphi
06-03-13, 08:12 PM
Cám ơn đã nể mặt ;;)Hôm qua mò tìm file tga đã thấy ;;).Cứ tưởng nó bên dds :D
Vấn đề mở online mà post trên GZ thì sẽ khó có ai trả lời.Vì nó là vấn đề phức tạp nan giải.Vì các nhiều Private dởm của TLBB thì TLBB sẽ dễ đi vào quên lãng lắm :)

HuyKhang có thể share server hợp với client nầy đc không.

HuyKhang
06-03-13, 09:16 PM
Trong thư mục Common của Metarial.axp, chính xác là file CommonFrame18.tga. Còn sửa làm sao thì mình chưa có sửa, chắc chép bên client khác qua cho nhanh. Còn bản đồ khu vực nó nằm ở file nào chỉ mình với, không biết mình nghịch gì mà nó thành tiếng tàu :D.
Nó nằm bên Scene.Hôm nào mình xem lại rồi đưa tùng map lên cho anh em ngâm cứu :)

Superman
08-03-13, 10:49 AM
ai có thể share server này ko ,cho link down bên tàu cũng được ,chạy máy bạn kia tảo ra máy con pet lại sữ dụng ko được po tay

anh7yc
08-03-13, 01:47 PM

nguyenhoangphi
08-03-13, 06:26 PM

không có ai share đâu bạn, nếu có share đi nữa thì mấy server đóa là server giới thiệu của china, nó xóa đi chức năng rất nhiều.

giờ tìm 1 server thích hợp với client nầy thì chắc tết năm nay chắc có. đợi khi nào TLBB up lên bản 4 rồi sẽ ra đời bản 3 cho tui mình :-L

legend1250
08-03-13, 10:42 PM
Sv ko share!
Khoản chủ nhật hay t2 3 sẽ up client mới + 1 bài hướng dẫn cách cài TLBB Offline chi tiết (bao gồm server là server TQ có đầy đủ TK 3 4...... giống Đại Yến bên vn-zoom và hướng dẫn 1 số cách cơ bản để phát triển sv)
p/s: có nên share hay ko share thì tùy cách nghĩ mọi người, mình ko ép ai phải nghĩ giống mình!

Superman
09-03-13, 12:10 AM
Sv ko share!
Khoản chủ nhật hay t2 3 sẽ up client mới + 1 bài hướng dẫn cách cài TLBB Offline chi tiết (bao gồm server là server TQ có đầy đủ TK 3 4...... giống Đại Yến bên vn-zoom và hướng dẫn 1 số cách cơ bản để phát triển sv)
p/s: có nên share hay ko share thì tùy cách nghĩ mọi người, mình ko ép ai phải nghĩ giống mình!

hay 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vocweb
11-03-13, 10:23 AM
Sv ko share!Khoản chủ nhật hay t2 3 sẽ up client mới + 1 bài hướng dẫn cách cài TLBB Offline chi tiết (bao gồm server là server TQ có đầy đủ TK 3 4...... giống Đại Yến bên vn-zoom và hướng dẫn 1 số cách cơ bản để phát triển sv) p/s: có nên share hay ko share thì tùy cách nghĩ mọi người, mình ko ép ai phải nghĩ giống mình!Hay..............................Biết source server Đại Yến lấy từ đâu không?

Superman
11-03-13, 11:05 AM
Hay..............................Biết source server Đại Yến lấy từ đâu không?

mới down 1 source server ben tau về test wa thấy cũng giống đại yến ,vũ khí mớ thủ cởi mói ,nhiệm vụ 12 sát tinh ,dem wa cleint dai yen chi chay thay ok ,dem wa cliet của legend1250 thì hiện thị ko được tốt

Lâm Ngọc Huy
11-03-13, 11:09 AM
Server đó trên GameZone này mà ra chứ đâu :|

vocweb
11-03-13, 11:38 AM
Server đó trên GameZone này mà ra chứ đâu :|Dám khẳng định 1 câu: 99% private TL VN từ GameZone mà ra :)Thậm chí có người còn bê nguyên cái VMWare ra làm private luôn :)

Lâm Ngọc Huy
11-03-13, 11:43 AM
Server Đại Yến cũng chỉ là đem source về chỉnh sửa rồi mod lại 1 tý thôi mà.Chả có gì đặc biệt.
Thấy mỗi source và client của sư huynh hữu duyên là đặc biệt :))
Không biết ổng lôi đâu ra bản server có item pet thế ko biết

vocweb
11-03-13, 11:51 AM
Trong thư mục Common của Metarial.axp, chính xác là file CommonFrame18.tga. Còn sửa làm sao thì mình chưa có sửa, chắc chép bên client khác qua cho nhanh. Còn bản đồ khu vực nó nằm ở file nào chỉ mình với, không biết mình nghịch gì mà nó thành tiếng tàu :D.Bản đồ khu vực là các file .dds, trong Scene.axp đó. Dùng photoshop (đã cài thêm plugin cho DDS file) thì sẽ edit được.
Sửa cái này hơi vất vả, cách làm nhanh:
- Chỉ edit 3 map: LD, TC, DL
- Các map còn lại thì copy :)

legend1250
11-03-13, 11:58 AM
Hay..............................Biết source server Đại Yến lấy từ đâu không?

Từ người viết bài có đưa lên tấm ảnh giới thiệu về sv đã share:
Ảnh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> uxqkkg1kpjz6aathumb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> uxqkkg1kpjz6aathumb.120x1.jpg)

Bài viết hướng dẫn vẫn chưa hoàn thành nữa, do cả buổi sáng chiều hôm wa nhà cúp điện tối lại đi chơi nên vẫn chưa hoàn thành, hẹn các bạn (những ai cần HD chi tiết) vài ngày sau nữa nhé.

huuduyen_05
11-03-13, 12:46 PM
Server Đại Yến cũng chỉ là đem source về chỉnh sửa rồi mod lại 1 tý thôi mà.Chả có gì đặc biệt.
Thấy mỗi source và client của sư huynh hữu duyên là đặc biệt :))
Không biết ổng lôi đâu ra bản server có item pet thế ko biết

Có gì lạ đâu :-s chỉ là mod linh tinh vớ vẫn.
Cao thủ mod client như tụi TQ mới pro.
Bọn nó có nhiều tool hỗ trợ....mình thì không biết tìm tool đó ở đâu.

chymquoc
11-03-13, 05:45 PM
clien này dùng cho sv nào vậy các bác.

vocweb
12-03-13, 01:01 PM
Ah, thì ra Legend là GM của Thập Huyết

Rainstoven
14-03-13, 11:18 PM
Bài viết hướng dẫn vẫn chưa hoàn thành nữa, do cả buổi sáng chiều hôm wa nhà cúp điện tối lại đi chơi nên vẫn chưa hoàn thành, hẹn các bạn (những ai cần HD chi tiết) vài ngày sau nữa nhé.

Ngồi hóng, Legend cho hỏi có bị lỗi không nhận được các quest thông thường không vậy? Lúc trước cài một vài bản toàn bị lỗi nhận thì được nhưng NPC không có quest để trả.

thehell99
15-03-13, 12:06 AM
Ngồi hóng, Legend cho hỏi có bị lỗi không nhận được các quest thông thường không vậy? Lúc trước cài một vài bản toàn bị lỗi nhận thì được nhưng NPC không có quest để trả.
Cái này là do bên Server bạn VH chưa đủ tên NPC nên mới ko có Q để trả. Hình như nó nằm trong phần Public/Config mấy file Mission. Trong đó có nhưng file mang chức năng NV của các NPC.

vocweb
15-03-13, 12:47 AM
Client 3.25 của Đại Yến, có 2 con Rồng mới, hình dưới đây là 1 trong 2 con đó, biến dị đời cuối

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ronglam
15-03-13, 09:44 AM
Client của legend cũng hiển thị được mà . Hix . legend rảnh có thể chỉ cho tớ cách fix lúc ngồi bán hàng không ? .

Superman
15-03-13, 02:38 PM
sao mình tạo nhân vật vào games mặc định nó để phái mộ dung luôn ah .làm sao cho nó về không môn phái khi mới tạo nhân vật ai biết giúp với :(

vocweb
15-03-13, 04:26 PM
Client của legend cũng hiển thị được mà . Hix . legend rảnh có thể chỉ cho tớ cách fix lúc ngồi bán hàng không ? .Client của Legend làm gì có ô item cho pet

legend1250
15-03-13, 11:08 PM
Client 3.25 của Đại Yến], có 2 con Rồng mới, hình dưới đây là 1 trong 2 con đó, biến dị đời cuối

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Client của Legend làm gì có ô item cho pet

Con kia là Thái Cổ Long Hồn, phía trên pet Ảo hóa, có từ trước mấy con phía sau như Cửu Lê Yêu Hổ kìa.
Khung pet trên copy từ 1 số client khác (client tàu thì bị hẹp) hoặc rành rọt về *.xml thì mở lên mà edit lại :)

Rảnh cả buổi tối ngồi add thêm được 3 con pet mới ^^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213243.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213246.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213247.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213249.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213250.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213251.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213255.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213256.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213257.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213304.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213305.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213306.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213307.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213308.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213310.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213311.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213313.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213314.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214801.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214802.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214803.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214804.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214806.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214808.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214809.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214811.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214812.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Khi nào hoàn thành hết mình up 1 lượt rồi thay link phía trên #1 luôn cho các bạn tiện download

huuduyen_05
16-03-13, 12:45 AM
sao mình tạo nhân vật vào games mặc định nó để phái mộ dung luôn ah .làm sao cho nó về không môn phái khi mới tạo nhân vật ai biết giúp với :(

Chỉ là stringdic thôi bạn. Phái Mộ Dung tức là không có phái.

Rainstoven
16-03-13, 01:02 AM
Khi nào hoàn thành hết mình up 1 lượt rồi thay link phía trên #1 luôn cho các bạn tiện download

Tiếp tục ngồi hóng hướng dẫn hoặc tiết lộ thông tin bản sever cho client này để vọc.
Trong khi ngồi tranh thủ vọc Aion 2.7. Chơi gì ém hàng kỹ quá...

Superman
16-03-13, 01:54 AM
Chỉ là stringdic thôi bạn. Phái Mộ Dung tức là không có phái.
mình muốn khi tạo nhân vật để không có phái thì chỉnh o file nào

huuduyen_05
16-03-13, 10:03 AM
mình muốn khi tạo nhân vật để không có phái thì chỉnh o file nào

Thực ra khi tạo là không có phái đó bạn, mở stringdic...txt lên --> tìm Mộ Dung --> sửa lại thành không có môn phái

ronglam
16-03-13, 05:08 PM
Client của Legend làm gì có ô item cho pet

CÓ ô item pet hay k cũng k quan trọng . Quan Trọng là server có đồ pet hay k :)

Superman
16-03-13, 06:45 PM
Thực ra khi tạo là không có phái đó bạn, mở stringdic...txt lên --> tìm Mộ Dung --> sửa lại thành không có môn phái
Em sửa trong file StrDictionary.txt

GMGameInterface_Script_DataPool_Info_WuMenPai Không có
nhưng vào games vẫn phái mộ dung ah

HuyKhang
16-03-13, 07:22 PM
Hiện chữ mộ dung cũng có sao đâu :|Quan trọng server mình có lỗi hay không.Việt hóa đã hết chưa là được.
Chứ 3 cái chữ đó ai người ta để ý

vuhuy99v
17-03-13, 12:49 AM
Em sửa trong file StrDictionary.txt

nhưng vào games vẫn phái mộ dung ah

Bạn sửa trong đây:Interface\SelectRole

Rainstoven
18-03-13, 12:56 AM
Sau vài tiếng mày mò đã chạy được Client này, đẹp lắm. Cám ơn bạn Legend rất rất nhiều...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g)

Superman
20-03-13, 12:28 AM
cho mình hỏi 1 chút mình đi qua mqp mà nó ko cho dịch chuyển là sao ,lỗi này fix sao mọi người
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 003342.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 003342.jpg)

taothjckme1
20-03-13, 01:10 AM
legend cho xin cái Y!H ! có 1 số việc ! :D

Rainstoven
21-04-13, 12:33 AM
cho mình hỏi 1 chút mình đi qua mqp mà nó ko cho dịch chuyển là sao ,lỗi này fix sao mọi người
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 003342.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 003342.jpg)

Sai thông tin Map, bạn tìm sửa trong [tenmap]_sign_gate.lua gì đó trong Server.

dodt93
21-04-13, 05:09 AM

Bạn dùng server nào thế

uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

legend1250
14-05-13, 02:59 PM
Cập nhật được thêm tí xíu :)

1 bộ thời trang nhuộm + vài thú cưỡi, thời trang mới
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 135428.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 144401.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 144413.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 144425.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 144447.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bonus thêm cái World Map của FPT :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 175557.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

huuduyen_05
14-05-13, 04:26 PM
Tìm hoài, mò hoài ko có tool giải mã mấy file all.xxx :-s

Có tool này thì add gì cũng được hết (từ nguyên liệu sẵn có)

legend1250
16-05-13, 12:07 PM
Tìm hoài, mò hoài ko có tool giải mã mấy file all.xxx :-s

Có tool này thì add gì cũng được hết (từ nguyên liệu sẵn có)

Có gì bác inbox Y!H của bác cho em nhé, em share tool để cùng nhau phát triển cho dễ :D
p/s: sẵn tiện lâu lâu em hỏi bác tí luôn ;))

TurtleLk
30-05-13, 10:04 PM
mấy a ơi có thể hướng dẫn e tạo 1 sv tlbb off k
saytrongbientinh_codon_kocanem yh e đó

hattu03tm
31-05-13, 06:29 PM
ko cho sever lam sao newbie dung ?

huyhoang1493
01-06-13, 08:32 PM
clien này dùng cho server nào vậy ạ. :|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

huyhoang1493
01-06-13, 10:03 PM
Cập nhật được thêm tí xíu :)

1 bộ thời trang nhuộm + vài thú cưỡi, thời trang mới
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 135428.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 144401.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 144413.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 144425.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 144447.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bonus thêm cái World Map của FPT :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 175557.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bác ơi cái này chạy server nào vậy ạ

ronglam
01-06-13, 10:11 PM
Client này dùng cho cái server 3.0. Nếu muốn có phải build lên - không dành cho người tập tành cài TLBB

huyhoang1493
01-06-13, 10:48 PM
Client này dùng cho cái server 3.0. Nếu muốn có phải build lên - không dành cho người tập tành cài TLBB

giờ em đang dùng cái server 4lo cua mod ngoc huy em cung da up file server roi nhung luc chay lệnh "shm start" thì nó lỗi không được. em không biết lỗi ở đâu. nen dung server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hay là server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bác nào biết chỉ giùm em với ạ

HD_MS4U
02-06-13, 03:08 PM
cái này là game hả mấy ah .................................................. .................................

eku037
05-06-13, 01:16 PM
Nhìn thèm quá. Muốn cài 1 cái sv offline để tự sướng mà hí húi mấy hôm rồi không xong. Nản quá. Bác nào làm ơn teamview em với.

huyhoang1493
05-06-13, 10:22 PM
Nhìn thèm quá. Muốn cài 1 cái sv offline để tự sướng mà hí húi mấy hôm rồi không xong. Nản quá. Bác nào làm ơn teamview em với.

nếu muốn thì dowbanr 4 lỗ 12 skill trên vmware của lâm nọc huy về dễ config có gì pm yh strangewinds_1493 team cho

huyhoang1493
07-06-13, 09:18 PM
bác nào biết cái clien này chạy server nào thì ổn không ạ. hoặc có thể cho em địa chỉ forum china chuyên về mấy cái tlbb off này được không ạ. thank trước:D:D:D

khanhluv11
21-06-13, 01:16 PM
[B]AI có client 3 cho mình xin với/B]

school_le
21-06-13, 03:30 PM
ai chỉ em cách cài dc ko em cần để tự sướng ai giúp em đi mà em đang cần gắp giúp em đi nha [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

huyhoang1493
21-06-13, 04:45 PM
ai chỉ em cách cài dc ko em cần để tự sướng ai giúp em đi mà em đang cần gắp giúp em đi nha [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

đây là clien mà có server đâu nếu muốn dễ thì dow cái server 4 lỗ 12 skill của mod huy về mà nghịch

school_le
21-06-13, 05:13 PM
ủa sever này dow về rồi mở lên đăng ký chỗ nào hướng dẫn gõ ràng cái coi

huyhoang1493
21-06-13, 05:17 PM
ủa sever này dow về rồi mở lên đăng ký chỗ nào hướng dẫn gõ ràng cái coi

cái này chỉ là client để chạy server thôi chứ có server đâu

school_le
21-06-13, 05:32 PM
ôi cái đệt làm dow 1gb máy về éo chơi dc bọn này mún bị chém hả (:|

tanhn
27-06-13, 01:11 PM
Client TLBB 3.25.0811 được TQ crack và share. Mình down về và chỉnh sửa, việt hóa + fix 1 số lỗi trong Interface (có mượn 1 số file từ client Tân Thiên Long)
Share full - ko mã hóa bất cứ file nào cả.
Khung item, cường hóa, khảm ngọc,...... đã được phóng to ra chứ không như client pri tàu
Một số tấm demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142037.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142037.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 144100.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 144100.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142244.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142244.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142821.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142821.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142623.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142623.120x1.jpg)

Cuối cùng là link download:
Update_3/3
Băng Điêu Long

Đôi lời: Ai cảm thấy client dỏm xin đừng down. Mình chỉ reply những comment nào có ý kiến đóng góp, còn những ý kiến khác nhằm đả kích, châm chọc xin miễn tiếp.

Client của bạn hay quá mà link die mất rồi. Bạn up lại link giúp mình và mọi người down load nhé. TKs!

legend1250
27-06-13, 04:55 PM
Client của bạn hay quá mà link die mất rồi. Bạn up lại link giúp mình và mọi người down load nhé. TKs!

Ai chơi kì thế

tanhn
27-06-13, 06:24 PM
Ai chơi kì thế

Sự thật phũ phàng là link die mất rồi. hix hix bạn có acc vip úp lại link giúp mình với. có update thêm gì bạn share luôn nha. hihi

legend1250
07-07-13, 09:51 PM
Hiện tại đang cần lại client cũ của mình, dự tính sẽ làm 1 sv kèm client này để share.
Ai còn giữ up rồi share link lại giúp mình nhé :)

HaHuong
08-07-13, 08:16 AM
Tớ còn giữ đây. mà bây giờ đang online bằng wifi của androi ko up nổi. chờ tí về nhà tớ up !! :)>-

tanhn
08-07-13, 09:39 AM
Tớ còn giữ đây. mà bây giờ đang online bằng wifi của androi ko up nổi. chờ tí về nhà tớ up !! :)>-

cám ơn đồng chí nhiều :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

HaHuong
08-07-13, 10:14 AM
cám ơn đồng chí nhiều :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Bác lót dép tông ngồi chờ tí nhé ! bây giờ em mới về đến nhà đang chuẩn bị up lên 4share đây ! ^:)^

tanhn
08-07-13, 02:27 PM
Bác lót dép tông ngồi chờ tí nhé ! bây giờ em mới về đến nhà đang chuẩn bị up lên 4share đây ! ^:)^

ah giờ đi dép da rồi nè :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

HaHuong
08-07-13, 03:28 PM
ah giờ đi dép da rồi nè :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Em ko có ac vip up chậm quá! mong bác thông cảm chờ đến tối thế nào em cũng up xong ! :-&

tanhn
08-07-13, 08:25 PM
Em ko có ac vip up chậm quá! mong bác thông cảm chờ đến tối thế nào em cũng up xong ! :-&

chia nhỏ ra nhiều part bạn ah. up từ nay đến mai ngày kia chắc cũng đủ mà :D

legend1250
08-07-13, 08:55 PM

HaHuong
08-07-13, 08:58 PM
chia nhỏ ra nhiều part bạn ah. up từ nay đến mai ngày kia chắc cũng đủ mà :D

Khoảng 2 tiếng nữa em up xong bác ạ !! (nếu ko mất điện đột ngột) :(

Sói Đẹp Trai
08-07-13, 09:39 PM

legend1250
08-07-13, 10:45 PM
Thế đẹp rồi muốn làm gì nữa. Nhờ cao thủ nào PTS ấy :))

Tính nhờ chung chung xem ai giúp được em càng tốt, tình hình nếu ko mã hóa được client mới này cũng phải share thôi. ~.~

HaHuong
09-07-13, 01:40 AM
Em đã up xong link dow rồi đây !! 8 part. các bác dow về xem giải nén ra lỗi file nào thì để em up lại.

Thanks Legend đã share cilent này!! Và cũng mong Legend sớm share sever phù hợp để anh em lại có cái voc [-O<

dodt93
09-07-13, 01:57 AM
Tính nhờ chung chung xem ai giúp được em càng tốt, tình hình nếu ko mã hóa được client mới này cũng phải share thôi. ~.~

Bác hỏi thằng ..Địa Long nó mã hóa kiểu gì......file ếch nào cũng mã hóa...bọn này thâm vãi ra...... Bác post ảnh lên đây...ta photoshop cho ! OKe man

legend1250
09-07-13, 12:46 PM
Bác hỏi thằng ..Địa Long nó mã hóa kiểu gì......file ếch nào cũng mã hóa...bọn này thâm vãi ra...... Bác post ảnh lên đây...ta photoshop cho ! OKe man

Mình đang có 1 tool giải mã + mã hóa nhưng hình như là ai cũng có rồi, nếu đúng là Địa Long sài tool đó để mã hóa thì mình có thể giải mã được = cách dùng tool mà Địa long đã sài.
Còn việc logo thì ổn rồi, có 1 anh pts giúp giùm.
Cái mình cần là mã hóa giống như client Tái Chiến GH ấy. Sẽ hậu tạ ai làm giùm :-s

dodt93
09-07-13, 01:21 PM
Mình đang có 1 tool giải mã + mã hóa nhưng hình như là ai cũng có rồi, nếu đúng là Địa Long sài tool đó để mã hóa thì mình có thể giải mã được = cách dùng tool mà Địa long đã sài.
Còn việc logo thì ổn rồi, có 1 anh pts giúp giùm.
Cái mình cần là mã hóa giống như client Tái Chiến GH ấy. Sẽ hậu tạ ai làm giùm :-s

Share tool đấy được không bác......Để nghiên cứu

Trước mở thử client Tình Kiếm .....Thấy đút được cả file config và Interface.axp vào game.exe ...mới ghế chớ.......>-)>-)

vocweb
09-07-13, 03:42 PM
Share tool đấy được không bác......Để nghiên cứuTrước mở thử client Tình Kiếm .....Thấy đút được cả file config và Interface.axp vào game.exe ...mới ghế chớ.......>-)>-)
Không phải game.exe đâu, file này có 3MB, sao nhét vô được. Chính xác là file OgreMain.dll, file này 47MB.

Nhưng vẫn chưa biết cách làm

dodt93
09-07-13, 04:01 PM
Không phải game.exe đâu, file này có 3MB, sao nhét vô được. Chính xác là file OgreMain.dll, file này 47MB.

Nhưng vẫn chưa biết cách làm

Nói có sách, mách có chứng ....đây nek

:x

vocweb
09-07-13, 04:47 PM
Nói có sách, mách có chứng ....đây nek <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ậy là rõ rồi. Cách làm của Tình Kiếm sẽ như thế này:

- Config.axp sẽ add vô Game.exe
- Interface.axp sẽ add vô OgreMain.dll

Nhưng tóm lại, vẫn chưa biết cách làm :)

legend1250
09-07-13, 05:51 PM
Vậy là rõ rồi. Cách làm của Tình Kiếm sẽ như thế này:

:| Lên trang TCGH down bản cập nhật mới nhất nhé

dodt93
09-07-13, 05:55 PM
Vậy là rõ rồi. Cách làm của Tình Kiếm sẽ như thế này:

Mình dự là : phải có mã nguồn ...thì mới code được như thế.....ko bình thường add niềm tin.....;;)

HaHuong
14-07-13, 11:16 PM
Ngóng mãi mà chưa thấy Legend share sever phù hợp cilent này !... =((

legend1250
14-07-13, 11:45 PM
Ngóng mãi mà chưa thấy Legend share sever phù hợp cilent này !... =((

Quên mất, vả lại dạo này sắp đi học nên cũng hơi lu bu nên quên mất. Cho mình sr nhé :-s
Vả lại cũng gần sắp share cái client 3.3 đang sài (Material + Model dùng của SOHU), có mod tu luyện, 1 số UI của FPT :)

HaHuong
15-07-13, 09:45 PM
Quên mất, vả lại dạo này sắp đi học nên cũng hơi lu bu nên quên mất. Cho mình sr nhé :-s
Vả lại cũng gần sắp share cái client 3.3 đang sài (Material + Model dùng của SOHU), có mod tu luyện, 1 số UI của FPT :)

Đang ngóng sever của Legend từng ngày...vì mình ko có khả năng dev được 1 sever TLBB như bạn.....:D

ankol479
11-08-13, 10:28 PM
Em đã up xong link dow rồi đây !! 8 part. các bác dow về xem giải nén ra lỗi file nào thì để em up lại.

Thanks Legend đã share cilent này!! Và cũng mong Legend sớm share sever phù hợp để anh em lại có cái voc [-O<

link die rồi có thể up lại không bạn ???