PDA

View Full Version : Cần tìm thầy dạy Dev Sro + Dev + Dev wed

sroll3itcher
27-02-13, 05:35 PM
Cần tìm thầy dạy Dev Sro + Dev Wed..........!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kiuctuoitho
27-02-13, 05:57 PM
PM yahoo:sauthienthu_1997_xh......................... ...............................................

xlinh
27-02-13, 06:22 PM
mình thì học dc mỗi ít này thôi~o)~o) ;)

do ko học tin lên học dev ko hiểu cho lắm

mình bắt trc các pro sro làm thì nhanh .......:D:D:D:D:)>-:)>-8-}8-}

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.png)

sroll3itcher
27-02-13, 06:34 PM
mình thì học dc mỗi ít này thôi~o)~o) ;)

do ko học tin lên học dev ko hiểu cho lắm

mình bắt trc các pro sro làm thì nhanh .......:D:D:D:D:)>-:)>-8-}8-}

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.png)

cậu có dạy k =)) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

kiepvesau96
27-02-13, 07:18 PM
cậu có dạy k =)) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

cậu ý dạy thì k share thì ít hỏi thì nhiều nhưng khoe hàng là chủ yếu =))=)) toàn tự sướng ý mà. pro lém

vithanhlam
27-02-13, 07:24 PM
:-" chắc phải tuyển 1 đệ tử quá =))

sroll3itcher
27-02-13, 07:39 PM
:-" chắc phải tuyển 1 đệ tử quá =))

Còn gì bằng bác nhỉ ờ miền nam nhá =))

vithanhlam
27-02-13, 08:01 PM
Còn gì bằng bác nhỉ ờ miền nam nhá =))

;)) mai làm con gà với con heo quay với két bia mang qua bái sư đi :-?

sroll3itcher
27-02-13, 08:03 PM
;)) mai làm con gà với con heo quay với két bia mang qua bái sư đi :-?

Xịn cái địa chỉ luôn bác ơi nhà buôn gà vs hàng rừng mấy thứ đó k thiếu =))

vithanhlam
27-02-13, 08:05 PM
Xịn cái địa chỉ luôn bác ơi nhà buôn gà vs hàng rừng mấy thứ đó k thiếu =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:-|

sroll3itcher
28-02-13, 08:49 AM
Chứa tìm dc ng ưng ý có một số ng muốn dev sro hoàn chỉnh rồi sang lại cho mình quản lí nếu mà mình làm như vậy thì cần phải có những gì nhỉ vì mình nghĩ nếu như vậy thì sao tớ bit fix lỗi biết lệnh các kiểu hay bị bonnet làm sao để sử lí nói cũng còn nhìu cái quá..... mình k biết bắt đầu thế nào cho hợp lí :D