PDA

View Full Version : [MU] Chia Sẻ Cách Hiện Thị Sub tại màn hình đăng nhập luôn Gần Full Vạch

cuocdoisp
27-02-13, 11:02 AM
Đây là một cách Fake để lừa member , làm cho member có cảm giác server khá đông và sẽ quảng cáo đến những người khác vào chơi ( Mu này uy tín lắm , đông người chơi lắm lên mày cũng vào chơi thử đi ....:-" ) .Tất nhiên nó cũng chỉ là fake thôi , server của bạn mà ko có ai chơi thì member vào game cái là biết ngay . Chỉ tác dụng 1 phần nhỏ nếu server có tương đối người tham gia thôi nhé
Đây là hình ảnh cuocdoisp tested với server cuocdoisp . Hình ảnh được chụp khi server chẳng có ai cả

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 020000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 020000.jpg)

Download - paster Clien ( Yes to all)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cách làm rất đơn giản . Các bạn dùng PentiumTools.1.06 mở file cuocdoisp share, sử dụng tính năng GRAPHIC FILES để mở file ở trang đầu rồi conver sang dạng file ảnh , dùng photoshop hoặc 1 phần mềm chỉnh sửa ảnh tùy ý - chỉnh sửa theo ý bạn rồi convert lại . vậy là oke

Lưu ý : không nhận gạch đá vì nhà vẫn còn mới :)) . Yêu cầu thanks chủ yếu là để anh em vui thôi , ko thanks cuocdoisp vẫn share nhé . Đừng ai gạch đá vì yêu cầu đó nhé

lieuthunguyet
27-02-13, 12:21 PM
Cái này Client MUVNN gì đó cũng đang sử dụng :D.
Và tất nhiên sẽ có mặt lợi và hại ^^

sunnight
27-02-13, 12:29 PM
Cái này e dùng tools convert file trong client sau đó dùng pts cắt ghép vào :D
E làm cái này lâu rùi :)

bistro007_hp
27-02-13, 12:43 PM
đơn giản sài pts thôi.
Hoặc dùng mấy tôls để xem file trong client đó sever gì đó nhìn mấy cái vạch.
Vào muvnn.vn mà dow :>

k0y1a
27-02-13, 12:49 PM
lấy clien khác có fake là dc mà 50 thank

ninhmca
27-02-13, 01:15 PM
lấy clien khác có fake là dc mà 50 thank

chỉ sv max 10 người.lúc nào cũng full luôn.:-|

HRain
27-02-13, 01:22 PM
dùng cách fake limit mem trong commonserver.cfg thì e không hay đâu :), vì quá dễ lộ và rất phí Sub Server
fake trên ảnh quảng cáo thì quá đơn giản, nhưng không thiết thực khi vào game, nhìn xạo là out rồi !

còn cái cách mà tự tăng giảm lên xuống ở mức cao dù member nhấp vào vẫn kô thay đổi cột stt, thì đó mới gọi là vị nghệ thuật các bạn ạ :> hihi

hongdaika
27-02-13, 01:33 PM
scfconneck thì phải cái này chỉnh ít người thì chắc vài người vào là full,nói chung tùy chỉnh đúng ko anh cuocdoisp

DieuNinh
27-02-13, 02:04 PM
hề hề cái này mình biết làm rồi

nhìn cũng hoàng tráng thêm phần nào

vietanhlsl
27-02-13, 05:35 PM
có cách nào fake lượng connect ở các mỗi sub khác nhau thì tốt nhỉ :D
thế mới gọi là cao thủ :D

HRain
27-02-13, 06:31 PM
hề hề cái này mình biết làm rồi

nhìn cũng hoàng tráng thêm phần nào
sorry hum bữa nhé :">

đúng, nó đó :D

ninhmca
27-02-13, 06:45 PM
sorry hum bữa nhé :">

đúng, nó đó :D

cho sub vip max.còn sub thường thì 1 nữa.8-}

Hào Hoa Công Tử
27-02-13, 07:14 PM
Chả có gì HOT
1 Sub 20 người chơi mà sv lúc nào cũng full hoặc gần full mem nó thừa khả năng để biết là fake
Cần gì fake cho lằng nhằng
ví dụ 1 sub có 30 người thì chỉnh số lượng mỗi sub là 30 hoặc 35 cũng là full hoặc gần full rồi

HRain
27-02-13, 07:54 PM
Chả có gì HOT
1 Sub 20 người chơi mà sv lúc nào cũng full hoặc gần full mem nó thừa khả năng để biết là fake
ví dụ 1 sub có 30 người thì chỉnh số lượng mỗi sub là 30 hoặc 35 cũng là full hoặc gần full rồi
ừh, thì ai cũng biết như vậy rồi, nhưng mà nếu cây stt tự tăng giảm theo mức độ mà không phụ thuộc limit mem thì e sẽ hay hơn hào hoa à :D
MU của hào hoa thì chắc k cần phải chỉnh, hehe :D

@cuocdoisp: quên mất, anh vi phạm quy định của GZ rồi nhé, em quyết định cảnh cáo anh :>

vietanhlsl
27-02-13, 08:23 PM
Chả có gì HOT
- Việc biết fake hay ko ko quan trọng, mà quan trọng là suy nghĩ của người chơi thôi
- Cho dù server đang đông nghịt, tự dưng hôm sau còn chưa được một nửa, kiểu gì ít nhiều nó cũng gây ra hiệu ứng "server sắp sập" với mem, vậy là chẳng vì lí do gì cả mà mem khác chán dần và nghỉ thôi :(

YouTobe
27-02-13, 11:11 PM
hướng dẫn đi chủ píc........................................

kubi.l0v3
28-02-13, 12:19 AM
Đúng 1 Files Duy nhất.
Nhìn vào Sever cám giác đông như kiến cỏ:))

YouTobe
28-02-13, 01:23 PM
thì chia sẻ luôn đi. mệt quá.

30..............

YouTobe
05-03-13, 08:51 PM

uppppppppppppppppppppppppppppppp

chu pic vào chia sẻ đi nào

mr.rend
06-03-13, 08:34 PM
nào mình cùng bay bay , bay lên nóc nhà là bắt con gà

mr.rend
07-03-13, 04:52 PM
hồi hộp xem thử , còn 11 thanks nữa gần đủ rồi :D

YouTobe
07-03-13, 04:56 PM
không đủ thank thì cũng đã đủ điều kiện ngày 8/3

mr.rend
08-03-13, 09:11 AM
hôm nay 8/3 rồi úp cho bài viết để xem nó như thế nào

anhhungkiemthe
08-03-13, 09:18 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.jpg)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chép vào Data/interface

..........................:)

YouTobe
08-03-13, 04:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

Chép vào Data/interface

..........................:)

Ai cho mình xin cái full khoảng 60% thôi cho nó đỡ ảo. Một vạch đỏ là được.

Thank.

YouTobe
08-03-13, 04:56 PM
Ai cho mình xin cái full khoảng 60% thôi cho nó đỡ ảo. Một vạch đỏ là được. Chỉ cần 6/10 vạch.

Cảm ơn nhiều.

Thank.

PhamNinh
08-03-13, 05:10 PM
Ai cho mình xin cái full khoảng 60% thôi cho nó đỡ ảo. Một vạch đỏ là được. Chỉ cần 6/10 vạch.

Cảm ơn nhiều.

Thank.

ảo lăn tùng chảo . tưởng được hướng dẫn làm cơ . ai dè share file . =.='

bác chủ topic lên tiếng xem nào :(( .

cuocdoisp
08-03-13, 05:15 PM
cách làm rất đơn giản . Các bạn dùng PentiumTools.1.06 mở file cuocdoisp share, sử dụng tính năng GRAPHIC FILES để mở file ở trang đầu rồi conver sang dạng file ảnh , dùng photoshop hoặc 1 phần mềm chỉnh sửa ảnh tùy ý - chỉnh sửa theo ý bạn rồi convert lại . vậy là oke

PhamNinh
08-03-13, 05:31 PM

ơ lạ nhé . em chỉ conver đc file server_b2_loding.ozj sang ảnh . file còn lại là server_b2_all.OZT không conver đc . ra được nhưng là file server_b2_all.tga #-o#-o#-o#-o#-o

nhưng thôi. vẫn cảm ơn bác cái nữa :x:x:x:x

HRain
08-03-13, 05:57 PM
anh cuocdoisp, lần này em muốn giết anh :-w

eddy
08-03-13, 06:38 PM
Ủa sao ko dùng CS nào đó có hiển thị số người online và giảm lượng connect limit vào Server , VD SV bạn trung bình 20 người onl thì bạn cho max 21 người là gần full !?

YouTobe
08-03-13, 09:21 PM

Cảm ơn nhiều.

YouTobe
09-03-13, 09:25 AM
server_b2_all.tda

Toàn ra file này. ai làm giúp cái full 6/10 vạch với.
Thank.

HRain
09-03-13, 09:43 AM
Ủa sao ko dùng CS nào đó có hiển thị số người online và giảm lượng connect limit vào Server , VD SV bạn trung bình 20 người onl thì bạn cho max 21 người là gần full !?
cách này quen thuộc rồi, nhưng làm thế chỉ tốn sub mở ra thôi anh :-s
lợi ích thì chỉ ban đầu, có 20 đứa/sub như thế vào cũg thấy chán lắm :)

anhhungkiemthe
09-03-13, 12:33 PM

Cảm ơn nhiều.

.................................................. .

thanh_ca
10-03-13, 07:28 PM
Share ra là có nhiều người bảo biết rồi =))