PDA

View Full Version : [JX] Mong mọi người giải đáp giúp em 1 số vấn đề về file skills.txt...

nguyen_van003
26-02-13, 11:32 AM
Tình hình là em có đọc trong Ebook phần Skills.txt.
Thấy có đoạn nói là từ cột AM -> AU thì ta có thể chỉnh sửa thêm hiệu ứng của Skill.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nhưng em thử chỉnh mấy lần rồi test nhưng không thấy có gì khác biệt hết.
Em không biết có cần chỉnh thêm chỗ nào nữa không ạ.
Mong các anh chỉ mách bảo cho đàn em!
:bz:bz

thaihoa91
26-02-13, 06:28 PM
Tham khảo bài này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shinrenkyo
26-02-13, 06:38 PM
Tham khảo bài này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thaihoa oi cho tui hỏi cách đưa lên hâmchi, mà giới hạn ip, tui để ip 192.168.1.2 chạy sever, còn trong sv tui config thành ip hamachi mà sao amý tui vào chơi đc máy bạn tui ko vào đc:(

DuongDaiCaJX
26-02-13, 06:42 PM
Cái online = ha ma chi thì có quá nhiều hướng dẫn rồi.
Công việc đầu tiên phải tắt firewale của máy tính mình. Sau đó cài đặt ha ma chi, copy ip ha ma chi vào 1 card mạng ha ma chi trong phần card mạng. Nhớ chinh ở dòng thứ 3 trong card mạng ha ma chi là 0.0.0.0 nhé.
Sau đó tạo ro om rồi kếu bạn bè vào ro om đó rồi lấy ip ha ma chi bên mình đưa cho họ chép vào patch. Thế là chiến thôi.