PDA

View Full Version : [JX] Vài câu hỏi về JX khi ta đưa server lên online !

dmt998
26-02-13, 11:19 AM
Đây là 1 vài câu thắc mắc nhỏ của mình mong các bạn đã từng đưa sv lên online giúp đỡ~! THANK ALL

Thứ 1:
-Khi đưa sv lên online tất nhiên ta sẽ mở chức năng nap thẻ. Mong các pro chỉ giúp mình mở chức năng này và hàm để ckeck và bán vật phẩm bằng xu (về cái auto nạp thẻ thì mình có rồi ! :D )

Thứ 2:
Các bạn chỉ giúp mình về việc đổi cái title và các lệnh thông báo nhé~! (vd: "Đang đăng nhập...xin đợi")

HẾT ^^

Youekenres987
26-02-13, 11:28 AM
Đây là 1 vài câu thắc mắc nhỏ của mình mong các bạn đã từng đưa sv lên online giúp đỡ~! THANK ALL

Thứ 1:
-Khi đưa sv lên online tất nhiên ta sẽ mở chức năng nap thẻ. Mong các pro chỉ giúp mình mở chức năng này và hàm để ckeck và bán vật phẩm bằng xu (về cái auto nạp thẻ thì mình có rồi ! :D )

Thứ 2:
Các bạn chỉ giúp mình về việc đổi cái title và các lệnh thông báo nhé~! (vd: "Đang đăng nhập...xin đợi")

HẾT ^^

phát triển JX ko như bạn nghĩ:) đang đánh nhau ầm ầm kìa bỏ jx ko hết dính vào nữa thì đi gặp C50

Thư1: bạn pm bên bảo kim hay ngân lượng để nhân viên cty code cho bạn 1 hàm check Xu hay KNB vào Tk người nọp car lun cho tiện

Edward_Newgate
26-02-13, 11:32 AM
Thôi nghỉ đi là vừa =))
Trình độ chưa được bao nhiêu đã đòi mở server nạp thẻ rồi

Youekenres987
26-02-13, 11:49 AM
Thôi nghỉ đi là vừa =))
Trình độ chưa được bao nhiêu đã đòi mở server nạp thẻ rồi

chú ấy thử trình đó mà:-SS...................................

thaihoa91
26-02-13, 06:27 PM
Chỉ đơn giản 1 câu là hãy làm 1 cái anti cho JX cho tốt vào, trước khi nghĩ đến chuyện moi tiền gamer :)

DuongDaiCaJX
26-02-13, 06:39 PM
^^ thà như bạn hỏi mở online thế nào lấy kinh nghiệm, mới làm mà trọng vấn đề nạp thẻ thì không mấy ai chỉ cho bạn đâu.