PDA

View Full Version : [Gunny] Cần Người Cài Gunny II

congdongviet
26-02-13, 08:31 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai giúp được mình hậu tạ VPS 8GB.................

btbaotrung90
26-02-13, 09:10 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thằng này gunny còn không biết cài mà hôm wa bên trao đổi mua bán mình post bài mua Server nó nhảy vào pm đòi bán mấy sv fix gió về 0.0, bảo là SV hot =.=", chả biết hot chỗ nào

Con người này nhân cách và độ tin tưởng theo mình là có vấn đề, anh em cẩn thận coi chừng bị scam

Youekenres987
26-02-13, 09:14 AM
Thằng này gunny còn không biết cài mà hôm wa bên trao đổi mua bán mình post bài mua Server nó nhảy vào pm đòi bán mấy sv fix gió về 0.0, bảo là SV hot =.=", chả biết hot chỗ nào

Con người này nhân cách và độ tin tưởng theo mình là có vấn đề, anh em cẩn thận coi chừng bị scam

Mình thật sự cần bạn giúp về vấn đề cách cài Gunny

meocon5000
26-02-13, 07:41 PM

Hừ, khó tin quá , mà nếu bạn mún cài hộ mình teamview cho (nhớ down đầy đủ file sẵn đi): pm: zing: nhok_ut_1606; yh:bimat.bian