PDA

View Full Version : [Gunny] Chuyển sang học dev gunny về tự kỉ Cần người giúp cài off gunny

Youekenres987
26-02-13, 02:55 AM
tình hình là mình menber trong box jx volam nhung mình chán jx quá giờ bỏ nghề jx và giờ mình có su hướng chuyển qua nguyên cứu Gunny off....vậy mình mạo mụi hỏi các bạn Gunny này ko có Ebook hã.mình tìm trong bõ ko có Ebook nào cả..

giờ mình cần 1 người bạn cũng như người thầy giúp mình cài đặt gunny off để cho con vợ nó chơi.nếu anh em nào nhuyệt tình va tâm huyết thì giúp mình cài Gunny với nhé Sẽ Có hậu tạ..

P/s: Nếu bạn giúp mình sẽ có hậu tạ..tiền công hoặc mình sẽ share cho bạn nào đam mê JX thì sẽ share cho người giúp 1 Sv hiện đang có mặt nạ kỉ năng kênh chát đầy đủ. khảm nạm.. .lý do share là mình bỏ nghề nên share lại sv..Còn ai muốn lấy tiền công thì mình sẽ trả tiền công sau khi giúp mình và cũng như chỉ bảo mình cách cài tỉ mỹ 1 chút..

Các bạn nào giúp vui lòng Pmm Yahoo
langthang_timnangtamsu SDT Của Mình
01287720799 Gặp Vuơng

Hoặc các bạn cho mình sdt hoặc để lại YH cho mình

Tiện đây cho mình Hỏi Gunny chạy trên site thôi hả kôc cilnet gì hả..
Thank các bạn nhiều

bachugacon122
26-02-13, 06:27 AM
Đâu cần phản tốn tiền hay share sv thế đâu bạn
bạn cứ cài có lỗi thì post lên người khác giúp cho :) ;))
Nếu có lỗi cứ pm yahoo mình nhé
chào mừng đến với box gunny

vipbk
26-02-13, 06:52 AM
Cài thì đơn giản, nghiên cứu và phát triển mới khó. Bạn qua box Kho lưu trữ, xem hướng dẫn cài đặt của bạn bachugacon122

Youekenres987
26-02-13, 08:31 AM
Đâu cần phản tốn tiền hay share sv thế đâu bạn
bạn cứ cài có lỗi thì post lên người khác giúp cho :) ;))
Nếu có lỗi cứ pm yahoo mình nhé
chào mừng đến với box gunny

rất cảm ơn bạn vì đã cmt.Mình mới tìm hiểu về BÕ Gunny thôi:D chứ chưa đụng vào cái gì cả..Có ông anh đưa cho cái vps trong đó có sv Gunny anh ấy dev fix thì hết rồi hiện a ấy đang oln.

anh ấy cho cái sv.mà mình có biết gì đâu.Hỏi con vợ có thích chơi Gunny ko.nó bảo anh làm e mới choi nên chìu nó:D có gì bạn giúp đở

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cài thì đơn giản, nghiên cứu và phát triển mới khó. Bạn qua box Kho lưu trữ, xem hướng dẫn cài đặt của bạn bachugacon122

Hì tiết rằng trong box ko co Eboook Gunny nhỉ:D

Mình có tìm qua rồi.nhưng trong Box của bài viết bacchuga ko có bài nào HD cài Gunny cả:D.toàn là HD hợp thành HD đưa lên oln:D mình ko thích oln chỉ off 2 vk tự sướng thôi:D

vipbk
26-02-13, 08:46 AM
mình cài theo topic này thành công 100%
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình chưa làm onl nên ko rõ :D

Youekenres987
26-02-13, 09:19 AM
mình cài theo topic này thành công 100%
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình chưa làm onl nên ko rõ :D

Mình chỉ cần cách cài và vào dc Game là vui rồi:D ko cần gì cả:D vì mình tìm hiểu Gunny là ko có lý do đêm oln .chỉ Off cho 2 vk mình tự sướng với nhau thôi:D..Mình có 1 Sv Gunny ko biết có đủ ko :D vì sv này là ông anh mình đêm oln.

có thể giúp mình tìm hiểu có phải sv dc ko vậy bạn

meocon5000
26-02-13, 07:38 PM
Bạn lục trong Realease từ trang cuối ấy, còn nếu muốn cài bản II của trminhpc (trminhpc giỏi lắm nhé/:))thì ngay trang đầu rùi đó :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rùi nghiên cứu từ từ, có lỗi post lên anh em chỉ cko, hoặc là tải gunny cài sẵn trong máy ảo rùi ấy, bản II của trminhpc cài trên máy ảo VMWare:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Mình cug~ tự mò từ máy ảo ra rùi cài đó, lúc đầu âu biết cài au:)