PDA

View Full Version : Cần thuê người cài sv Đao Kiếm Vô Song

cuocsongso2013
25-02-13, 08:56 PM
Tình hình là mình mún thuê một người làm dùm cái sv Đao Kiếm Vô Song - kiêm thầy giáo dạy lun online
Giá cả thương lượng ( tiền bạc ko thành vấn đề ) :">
Bạn nào mún thì pm yahoo : babymylove_poonkute ( online lúc 12h hoặc 15h )
Chân thành cảm ơn !!!
À quên, cấu hình máy mình !!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.bmp)

quan2051993
25-02-13, 09:17 PM
Cài thì đơn giản, có thể pm: kut3_2q ...

kiemthep
25-02-13, 09:26 PM
cài đơn giản như vầy đc ko <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (xin lỗi ko phải quảng cáo nghe admin vì ko có thu phí gì cả) Nếu thấy đc thì mình giúp cho :)

cuocsongso2013
25-02-13, 09:52 PM
cài đơn giản như vầy đc ko <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (xin lỗi ko phải quảng cáo nghe admin vì ko có thu phí gì cả) Nếu thấy đc thì mình giúp cho :)
à ukm cũng đc đó, cho mình cái yahoo và những file cần tải ( vật liệu ý )
=D>=D>

kiemthep
25-02-13, 10:09 PM
đợi mình up nguyên bộ của mình lên cho bạn tải về, tương đối nặng

quangpt.viette
26-02-13, 10:35 AM
đợi mình up nguyên bộ của mình lên cho bạn tải về, tương đối nặng

bạn hướng dẫn mình cho lên online như bạn được không ? cho mình xin yahoo nói qua đó cũng được

HellsAngel
26-02-13, 10:40 AM
Đâu cần thiết phải đặt title "THUÊ" như thế =)))
Gz ko hiếm ng` tốt bụng đâu... sẽ có ng` sẵn sàng cài free cho bn :P

cuocsongso2013
26-02-13, 11:27 AM
Đâu cần thiết phải đặt title "THUÊ" như thế =)))
Gz ko hiếm ng` tốt bụng đâu... sẽ có ng` sẵn sàng cài free cho bn :P
Thanks bạn nhiều !
Nhưng mình là newbie mà lại mún làm một sv cho a e chơi nên ...........

langtukids
05-03-13, 07:18 AM

thím up lên và hướng dẫn tui với,tui mở port dc rồi,config rồi,đăng ký ,đăng nhập dc luôn,nhưng vào game thì load hoài.

toyouta
05-03-13, 08:47 AM
card mobi 20k pm tui chỉ cho hiiiii:)):)):)):)):)):)) kd_online79

vosong.us

anhsaomoao
05-03-13, 09:39 AM
Tình hình là mình mún thuê một người làm dùm cái sv Đao Kiếm Vô Song - kiêm thầy giáo dạy lun online
Giá cả thương lượng ( tiền bạc ko thành vấn đề ) :">
Bạn nào mún thì pm yahoo : babymylove_poonkute ( online lúc 12h hoặc 15h )
Chân thành cảm ơn !!!
À quên, cấu hình máy mình !!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp)
de nghi sam them 1 cay ram nua moi on dc chu! ram nhiu do may nguoi vao dc?

hieubg1900
05-03-13, 11:52 AM

Bạn cho mình xin yahoo liên lạc nhé :)