PDA

View Full Version : [KT] Vấn đề đưa Kiếm Thế 13 Phái lên online

toyouta
25-02-13, 05:16 PM
Mình đã mở hết các port của kiếm thế rùi đăng nhập dô được nhưng tới lúc chọn nhân vật hay tạo nhân vật nó cứ đứng đó 1 lát sao lại báo server đầy . bạn thử lại sao là sao nhĩ mở hết port rùi mà vẫn bị vậy có ai biết cách fix không mình cảm ơn

p/s mình mở cho tụi gần nhà chơi không có mở online vì không có paysys full ( đang kiếm mua đây )

toyouta
25-02-13, 05:50 PM
Up lên cái nào ...................

bluesky089
25-02-13, 05:56 PM
Mình đã mở hết các port của kiếm thế rùi đăng nhập dô được nhưng tới lúc chọn nhân vật hay tạo nhân vật nó cứ đứng đó 1 lát sao lại báo server đầy . bạn thử lại sao là sao nhĩ mở hết port rùi mà vẫn bị vậy có ai biết cách fix không mình cảm ơn

p/s mình mở cho tụi gần nhà chơi không có mở online vì không có paysys full ( đang kiếm mua đây )
cho mình xin yahoo ban nào:P nếu có thể pm wa nick yahoo mình nhocbaby_bt

GoldenPhoenix
25-02-13, 06:37 PM

Cái này có vẻ giống bên kiếm thế cũ, lỗi do config IP bên client.

toyouta
25-02-13, 09:59 PM
Chưa ai biết cách giúp mình à ,,

Không biết làdo mở port không đủ hay sao mà vậy đăng nhập dô game được tạo tài khoản được mà dô game lại không được . ai biết cách fix hướng dẫn dùm tí cảm ơn nhiều ...

pro nào giúp với .

toyouta
26-02-13, 11:21 AM
pro vô giúp với... up lên nào anh em nào biết hướng dẫn tí nào , cảm ơn nhiều=((=((

toyouta
26-02-13, 05:46 PM
Upppppppppppppppppppp:P:P:P:P:P:P:P

gj4cm0y3u3m
26-02-13, 11:21 PM
Upppppppppppppppppppp:P:P:P:P:P:P:P

Tắt DEP đi bạn. Chi tiết chuột phải My Computer chọn Propepties rồi sang tab Advanced chọn cái thứ 2. tắt nó đi

kakakura
28-02-13, 02:25 PM
Vấn đề chắc không phải vậy đâu chắc do paysys nge thông tin người ta nói thuế thui chứ mình cũng không có biết .....