PDA

View Full Version : Cần chuyên gia fix lỗi vấn đề icon Guild

NamSayCp1995
24-02-13, 09:59 PM
Mong mọi người giúp đỡ mình sửa cái lỗi icon Guild và Liên minh với . Vì mình muốn làm 1 sro ngon nhưng mỗi tội làm cái icon G lại màu trắng xóa không biết cách sửa lỗi màu trắng đó đi . Mong AE chuyên gia giúp đỡ mình .

sharevn
13-03-13, 02:18 PM
Up. Mình cũng đang cần tìm cái này.
Pro nào giúp với ,
Thank !!!

ViewFor
14-03-13, 03:17 AM
Bạn mở port 21 và port của FTP server zilla là được

btbaotrung90
14-03-13, 07:37 AM
Mong mọi người giúp đỡ mình sửa cái lỗi icon Guild và Liên minh với . Vì mình muốn làm 1 sro ngon nhưng mỗi tội làm cái icon G lại màu trắng xóa không biết cách sửa lỗi màu trắng đó đi . Mong AE chuyên gia giúp đỡ mình .

Bạn mở port như lời bạn kia nói cho FTP, sau đó vào media.pk2, extra cái type.txt sửa thông tin ftp trong đấy lại, vứt ngược vào media.pk2 và vào game test xem ;))

sharevn
07-05-13, 05:59 AM
Port 21 mình check tại : canyouseeme.org thì vẫn thành công.

Khi Tạo biểu tượng Guild thì trong thư mục Crest trong bộ cài game vẫn nhận thông tin Icon Guild .

Nhưng vào game thì không nhận. Dù đã thay đổi đúng mục " MarkFTPAddr "'

Pro nào xin hướng dẫn tiếp với. 8-|

ViewFor
09-05-13, 01:44 AM
Bạn download <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Dùng pk2tool Extract file type.txt trong client ra chỉnh sửa lại thông tin trong đó rồi import vào client của bạn là được

Mr.Nguyen
13-05-13, 03:26 PM
Bạn mở port 21 và port của FTP server zilla là được
.................................................. .................

sharevn
20-07-13, 10:52 AM
Mình đã kiếm nhiều Media của các Sro có Icon Guild . file Text thì cũng giống nhau.

Port 21 cũng đã mở.

Thư mục SRO_CREST cũng đã trong C:\SRO_CREST

Mà Vẫn chưa Fix đc Icon Guild.

Mong các Pro giúp đỡ.^:)^

1vuonchuoi9
21-07-13, 10:52 AM
Lỗi này xưa rồi
leen youtube tìm fix guild vsro
yêu cầu lập 1 grup và 1 user nếu ko tìm dc inboxx gửi cho file video

sharevn
21-07-13, 11:12 AM
Cái video mình nhìn nó mờ + ảo quá. ko thấy lúc nó Config ra sao. Bạn sent cho mjnh qua inbox với. Cảm ơn bạn nhiều :-*