PDA

View Full Version : [MU] Lỗi ủy thác online NBB ver 5

babjvjncy
24-02-13, 01:33 PM
Ai có thể giúp mình với, hiện tại mình test offline bản NBB ver 5 và bị lỗi cái ủy thác online. Nhân vật ủy thác không có trong game mà đang ở LOren hoặc Noria vẫn có thể ủy thác được, và đã ủy thác xong thì dù có out game hay đổi nhân vật cái nút ủy thác online vẫn bị mờ, và báo là đang ủy thác online, mặc dù không lên điểm :D

bistro007_hp
24-02-13, 02:31 PM
Chạy Job đi nhé :D.này thì 30ccccccccccccccccccccccccccccc
Còn hd chạy thì gôgle thần chưởng có hd cả rồi!

babjvjncy
24-02-13, 04:26 PM
Chạy Job đi nhé :D.này thì 30ccccccccccccccccccccccccccccc
Còn hd chạy thì gôgle thần chưởng có hd cả rồi!

Mình đã chạy Job đầy đủ rồi nhưng vẫn bị nên mới cầu cứu các Pro ạ :-s

bistro007_hp
24-02-13, 04:27 PM
Mình đã chạy Job đầy đủ rồi nhưng vẫn bị nên mới cầu cứu các Pro ạ :-s
Chạy Job nhớ tên Sv ủy thác kết thúc là -1.
Nếu k đc nữa xem code

babjvjncy
24-02-13, 11:04 PM
Mình bik mình bị lỗi gì rồi. đã check xong admin xóa topic hộ em nhé :D

sunnight
07-03-13, 03:28 AM
Ai có thể giúp mình với, hiện tại mình test offline bản NBB ver 5 và bị lỗi cái ủy thác online. Nhân vật ủy thác không có trong game mà đang ở LOren hoặc Noria vẫn có thể ủy thác được, và đã ủy thác xong thì dù có out game hay đổi nhân vật cái nút ủy thác online vẫn bị mờ, và báo là đang ủy thác online, mặc dù không lên điểm :D

Trời, bó tay với bạn, cái ủy thác Online của NBB có thể ủy thác ở Noria hoặc Lorencia đều dc, còn cái phần tại sao thoát game mà vẫn hiện chữ ủy thác Online thì do bác NBB code sẵn như thế cho nó tiện bạn ạ, khi nào bảo trì thì game thủ mới cần phải bật lại thôi.
P/s: Web của bạn như thế là đã 100% cái ủy thác online rồi ko có vấn đề gì đâu :)

babjvjncy
07-03-13, 11:34 AM
Cái này mình giải quyết xong lâu rồi mà :) di chuyển ra khỏi chỗ ủy thác sau vài phút là nó tự chuyển cái ủy thác online có thành không ở trang quản lý thôi :P , hôm đó chạy job bị thiếu ko đế ý vì lấy Job của bên ntquang ^^