PDA

View Full Version : [Gunny] chỉnh lv nhân vật trong gunny

zmioduz
24-02-13, 12:53 PM
mình thử chơi bản gunny 2.3 cũ của china. (hình như bản việt nam mà china lấy dev lại)

sever chạy OK. nhẹ ít lỗi

Nhưng hiện giờ chỉ có 1 acc lv 9 nên nó không cho vô phụ bản (cứ bảo lv 15 trở lên mới vô được)
các cách fix lỗi đã thử rồi nhưng báo lỗi không. Vậy bạn nào biết chỉnh lv không chỉnh giúp mình với để test phó bản (cả đám phó bản)

Thanks!

zmioduz
24-02-13, 09:39 PM
mình thử chơi bản gunny 2.3 cũ của china. (hình như bản việt nam mà china lấy dev lại)

sever chạy OK. nhẹ ít lỗi

Nhưng hiện giờ chỉ có 1 acc lv 9 nên nó không cho vô phụ bản (cứ bảo lv 15 trở lên mới vô được)
các cách fix lỗi đã thử rồi nhưng báo lỗi không. Vậy bạn nào biết chỉnh lv không chỉnh giúp mình với để test phó bản (cả đám phó bản)

Thanks!

không có ai chỉ hết vậy.

sau 1 hồi tự tìm thì cũng vô được mà hình như bản gunny mình đang chơi là từ hồi 2010 hình như quá cũ thì phải

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 93341ch.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 93341ch.120x1.jpg)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 93442ch.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 93442ch.120x1.jpg)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 93557ch.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 93557ch.120x1.jpg)

thanhbeokute
25-02-13, 07:17 AM
share sv đi bạn :D b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

zmioduz
25-02-13, 09:05 AM
share sv đi bạn :D b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

share lâu rồi mà

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>/path=%2FDDW%202.3

tải 2 file 700MB + 357MB rồi gộp file lại . chạy bằng máy ảo + chép flash 10MB vào thư mục trên sever. vậy là có thể chơi được rồi đó

còn file 257MB là source.

pthinh145
25-02-13, 02:23 PM
đầy pb luôn hả:x 30char.........

mr.chien_0o
27-02-13, 09:13 PM
share lâu rồi mà

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>/path=%2FDDW%202.3

tải 2 file 700MB + 357MB rồi gộp file lại . chạy bằng máy ảo + chép flash 10MB vào thư mục trên sever. vậy là có thể chơi được rồi đó

còn file 257MB là source.

bạn ơi sao mình chép flash 10MB vào rồi mà nó vẫn báo lỗi flash. không đi phó bản được nhỉ

zmioduz
28-02-13, 06:22 PM
bạn ơi sao mình chép flash 10MB vào rồi mà nó vẫn báo lỗi flash. không đi phó bản được nhỉ

nhân vật của bạn phải cấp 15 trở lên nha.

mr.chien_0o
01-03-13, 10:33 PM
nhân vật của bạn phải cấp 15 trở lên nha.

bạn vào cái hoạt động ý.nó cho nước kinh nghiệm với cả huân chương. tơcấp 21 rùi ^^