PDA

View Full Version : [JX] Hỏi Cách Lưu Nhân Vật Trong Sever JX

thanhkent
23-02-13, 07:33 PM
Mình dùng Server Auto in Game kết hợp BFF 2.0 mà khi chơi xong tắt sever thì nó không lưu nhân vật , khi vào lại phải tạo lại từ đầu .

Ai chỉ cho mình vấn đề này với .

Edward_Newgate
23-02-13, 07:40 PM
Tắt server theo thứ tự ngược với khi bật
Game - GameServer - S3Relay - Bishop - Goddess - S3RelayServer - Sword3PaySys

thanhkent
23-02-13, 07:46 PM
Mình đã thử tắt như thế hơn cả chục lần rồi , mình có tìm cách tắt sever rồi , nhưng làm theo rồi mà nó vẫn cứ không lưu .

Thấy khó hiểu quá nên mới lập topic này :(

chaoban6
23-02-13, 07:53 PM
sever nào mới đc?(*)
///////////////////////////////////////

thanhkent
23-02-13, 07:56 PM
Được rồi , cám ơn anh em nhiều :D

Tiện đây cho mình hỏi luôn , mình mở qua Hamachi cho anh em chơi thế mình chỉ cần out game tại máy mình rồi tắt sever là nó tự lưu hết các acc còn lại hả hay là những acc đang chơi ở máy khác cũng phải out ra mới lưu được :D

thaihoa91
23-02-13, 09:42 PM
Được rồi , cám ơn anh em nhiều :D

Tiện đây cho mình hỏi luôn , mình mở qua Hamachi cho anh em chơi thế mình chỉ cần out game tại máy mình rồi tắt sever là nó tự lưu hết các acc còn lại hả hay là những acc đang chơi ở máy khác cũng phải out ra mới lưu được :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

NamNguyen
23-02-13, 11:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
a thaihoa91 cko e hỏi sever giới hạn ip mình cỏ thể đưa lên hamachi chơi dc k vậy a e là newbie :D

greentears
24-02-13, 12:12 AM
a thaihoa91 cko e hỏi sever giới hạn ip mình cỏ thể đưa lên hamachi chơi dc k vậy a e là newbie :D

cái này tùy sv thôi, nếu là sv của ATN Team thì có thể hex lại IP => đem Onl đc

còn của Cyber Team [ LTG Team ] thì ko hex lại IP đc => chỉ Off thôi [-X

NamNguyen
24-02-13, 02:15 PM

thanhkent
24-02-13, 06:31 PM

Thế thường thì mình chơi các sever JX online , không out game nó vẫn lưu mà

Bi_Dep_Trai
24-02-13, 07:03 PM

nói sai rùi
sevr của Cyber team share online hamachi được :-s

Edward_Newgate
24-02-13, 07:08 PM
nói sai rùi
sevr của Cyber team share online hamachi được :-s

Đấy là server phiên bản đầu (0.4 thì phải) còn sau này thì SystemError đã fix lại rồi