PDA

View Full Version : [Gunny] Quà tết muộn : Share 4 PB Gunny II (GCGC, DCR, PDHA, BLTT)

Im.Nnoitra
23-02-13, 02:48 PM
Mình đưa ra quyết định share bộ PB cũ của mình sau khi vô tình đọc được 1 bài viết của mem trong box này. Nào là ra vẻ ta đây giỏi hơn người khác, này nọ, nói chung là rất khó nghe.
Bực mình nên đem share luôn bộ PB này. Nhưng trước khi dùng thì yêu cầu các bạn đọc kỹ những gì mình nói sau đây:

Thứ 1: mình share cho newbie là chủ yếu, pro tàu lượn giùm.
Thứ 2: mình share ra giờ chả cần đến thank nữa, ai thích thì bấm không thì thôi. tùy.
Thứ 3: vì là bộ script cũ nên có những chỗ chưa thật chuẩn và chưa thực sự khớp với Vinagame nhưng so với những ai có hàng mà ém thì...
Thứ 4: mình không nhận support qua bất kỳ kênh nào nên đừng làm phiền mình, dạo này vợ đang có bầu nên hơi khó tính, nói thật là mình cũng hơi sợ vợ.
Thứ 5: xem lại các bài add PB vào Db để tự làm, do hơi gấp nên mình chưa build query cho mọi người, mong mọi người thông cảm.
Cuối cùng:

Link download :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link 4share by Edward_Newgate (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass giải nén :

Im.Nnoitra

ACC SCAM KHÔNG GIAO DỊCH QUA TÀI KHOẢN NÀY

KunLuv
23-02-13, 05:31 PM
cho mình xin bài viết hd add với

thothiendai
23-02-13, 05:44 PM
Thứ 4: mình không nhận support qua bất kỳ kênh nào nên đừng làm phiền mình, dạo này vợ đang có bầu nên hơi khó tính, nói thật là mình cũng hơi sợ vợ.

mình là mình thích câu này :)) , ai trên đời k sợ vợ , k sợ vợ thì sợ ai =))
p/s k có ý xoắn bác đâu nhá , nhưng vui qá :))\:D/

trong0981
23-02-13, 06:11 PM
like. treo lên cho bà con ;)............................

KunLuv
23-02-13, 06:36 PM
mod cho xin link hướng dẫn add pb vào Db với

duyhungvt
23-02-13, 07:14 PM
Like, chờ ngày querry ;)

supergunny677
23-02-13, 10:28 PM
Like, chờ ngày querry ;)

Hình như buôn bán đó !! Ông này có đáng tin không ??
Các bác giúp hộ !

phamngochai2
24-02-13, 09:29 AM
hình như là link có vấn đề thì phải ?

TankerVn
24-02-13, 09:37 AM
Có ai down được ko? vào kiểu gì cũng ko down đc.Bác chủ check lại link dùm với

vipbk
24-02-13, 09:40 AM
1 ngày để bạn chủ topic sửa lại link : Archive is Encrypted or Password Protected

kuldo
24-02-13, 09:50 AM
Link nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :)
Pass giải nén: Im.Nnoitra

Edward_Newgate
24-02-13, 09:56 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(GCGC,DCR,PDHA,BLTT).rar
Pass giải nén: Im.Nnoitra

kuldo
24-02-13, 09:58 AM
Đã có link 4share nữa rùi kìa :D

meocon5000
24-02-13, 09:59 AM
1 ngày để bạn chủ topic sửa lại link : Archive is Encrypted or Password Protected
Down dc: đầu tiên đăng nhập mediafire,
Ta có link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bị Archive is Encrypted or Password Protected thì ta thêm đằng sau link là ,?zdq58955cttq2u8 sẽ dc:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sau đó chuột phải rùi
chọn save to my file rùi vào my file down ok;)

KunLuv
24-02-13, 02:34 PM
ai chỉ mình add pb vào Db với helpppppppp

BangNokia
28-02-13, 07:33 AM
Buôn bán trá hình cmnr :)).................

Dreaming
28-02-13, 07:05 PM
Bạn nào hướng dẫn mình add pb vào db với...:(

nicespeed
28-02-13, 08:27 PM
link cho ai chưa down đc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phong_JxOnline
02-03-13, 04:16 PM

thanhchung
12-05-13, 11:26 PM
ai biết add phó bản này giúp với $-)$-)$-)

Vuhuytruong
13-05-13, 10:01 PM
hehe.add dc hết rùi nhưng BLTT 3 ải (trừ s2) PDHA 2 ải trừ s1 DCK full nhưng s4 con rồng rớt miết,chịu.đinh convert lại map rồng s4 đó thêm cái bục chỗ con rồng nhưng bài hướng dẫn convert tìm hoài k thấy

thanhchung
13-05-13, 10:36 PM
hehe.add dc hết rùi nhưng BLTT 3 ải (trừ s2) PDHA 2 ải trừ s1 DCK full nhưng s4 con rồng rớt miết,chịu.đinh convert lại map rồng s4 đó thêm cái bục chỗ con rồng nhưng bài hướng dẫn convert tìm hoài k thấy

Vuhuytruong
14-05-13, 10:20 AM
ít dùng yh lắm.pm facebook đi

thanhchung
14-05-13, 06:51 PM
ít dùng yh lắm.pm facebook đi

thêm bạn fb rồi đóa , Thanh Chung nhé 8-x8-x