PDA

View Full Version : Share tools add quái vô map - nhanh gọn

hai07dv
23-02-13, 12:24 PM
Lưu ý: hàng made in china nhé ;))

Bản gọn nhẹ chỉ có add quái

Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: hai07dv.tk
Video hướng dẫn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bản khác đầy đủ chức năng

Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

SIR.ThaiBinh
23-02-13, 12:30 PM
xé tem của anh hải
cảm ơn anh ^^
\m/\m/

hai07dv
23-02-13, 12:32 PM
Update video hướng dẫn cho bản gọn nhẹ
:-&:-&:-&:-&:-&

evilzone
23-02-13, 12:33 PM
Update video hướng dẫn cho bản gọn nhẹ
:-&:-&:-&:-&:-&

A hải ơi giúp e cài đkvs với đc ko\?

SIR.ThaiBinh
23-02-13, 12:59 PM
mún pk all máp là mở ở đâu anh hải ^%%^^

super_1k_dev
23-02-13, 02:26 PM
cậu ơi!!! Sao tớ k bấm loadmap đc nhỉ >.< có cần cài thêm gì k ?

Im.Nnoitra
23-02-13, 02:52 PM
cảm ơn hải nhé!
tuy là không dùng đến nữa vì bỏ game này khá lâu rồi, giờ quay lại với MU và võ lâm thôi! :))
newbie chắc thích lắm đây!

hai07dv
23-02-13, 03:02 PM
cậu ơi!!! Sao tớ k bấm loadmap đc nhỉ >.< có cần cài thêm gì k ?

Xem lại đường dẫn MAP ..........

super_1k_dev
24-02-13, 09:56 PM
Xem lại đường dẫn MAP ..........
hxhx tớ config ntn mà lúc bấm vào tool nó không hiện nut load map giống của hải:

[目录]
服务端=D:\DKVS\resources\xml_db\
客户端=D:\DKVS\Web\res\map\

Nó hiện ra ntn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg

hai07dv
24-02-13, 10:19 PM
hxhx tớ config ntn mà lúc bấm vào tool nó không hiện nut load map giống của hải:

[目录]
服务端=D:\DKVS\resources\xml_db\
客户端=D:\DKVS\Web\res\map\

Nó hiện ra ntn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg)

Cài font vô xem thế nào...:).........

Rozoll
05-04-13, 08:53 PM
anh hải còn link ko cho em xin với anh hải

link die ùi

131176
06-04-13, 08:44 AM
anh hải up lại cái link dùm em đi anh hải ơi

LazyVu
10-04-13, 11:46 AM
bác nào có share lại hộ em với :(

babythandong
17-04-13, 01:05 PM
Cài font vô xem thế nào...:).........
Trước em cũng bị như thế.cài font china,PRC vào thì mới hiện ra:))

rom1984
20-04-13, 09:06 AM
Dùng tool này add xong sẽ bị lỗi nhiệm vụ tuần hoàn với lại cái bảng săn boss không hiển thị nữa :). Không biết tại sao nữa, hic