PDA

View Full Version : Mấy pro cho mình hỏi vài câu với.

bs.1510
23-02-13, 07:23 AM
Mình có thay đổi trong file config.swf, khi build lại thành .swf thì vào game nó load 40% thì bị đứng, mình chỉnh pk các map và đổi tên phần event, sửa trong file config.swf vậy còn phải sửa ở đâu nữa k các bạn.

Ai chỉnh giúp mình thành pk tất cả map với, file config.swf gốc của mình nè.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SIR.ThaiBinh
23-02-13, 02:26 PM
hướng dẫn mình cách build đi tìm mãi k ra ^^=((=((

bs.1510
23-02-13, 04:15 PM
hướng dẫn mình cách build đi tìm mãi k ra ^^=((=((

Cách build lại thành .swf đó hả bạn, nếu là như vậy thì bạn download Adobe Flash cs3 trở lên, bạn dùng Sothink SWF Decompiler để convert ra thành 1 file .fla 1 file .as, bạn chỉnh sửa trong file.as xong rồi bật file .fla lên bằng Adobe Flash xong chọn File > export > movie, vậy là xong, bạn có 1 file .swf.

SIR.ThaiBinh
23-02-13, 04:21 PM
Cách build lại thành .swf đó hả bạn, nếu là như vậy thì bạn download Adobe Flash cs3 trở lên, bạn dùng Sothink SWF Decompiler để convert ra thành 1 file .fla 1 file .as, bạn chỉnh sửa trong file.as xong rồi bật file .fla lên bằng Adobe Flash xong chọn File > export > movie, vậy là xong, bạn có 1 file .swf.

cho mình xin cái link đc k ?????? ^^

bs.1510
23-02-13, 10:55 PM
cho mình xin cái link đc k ?????? ^^

Link của bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>