PDA

View Full Version : [JX] Cần pro giúp gấp vấn đề cài đặt !

huyetmagiao01
22-02-13, 11:48 PM
Mình mới tập tành cài thử sever VLTK nhưng tới khâu tạo nhân vật và login thì báo là " Kết nối thất bại,xin kiểm tra đường truyền"
Đây là ảnh em nó,mọi người giúp mình cái^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png)

chanshengji
23-02-13, 12:07 AM
Bạn kiểm tra xem PC của bạn co cài font chinese chưa lội này là do Font hoăc Map đấy bạn à :-"

Youekenres987
23-02-13, 12:08 AM
Mình mới tập tành cài thử sever VLTK nhưng tới khâu tạo nhân vật và login thì báo là " Kết nối thất bại,xin kiểm tra đường truyền"
Đây là ảnh em nó,mọi người giúp mình cái^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png)

cài font china hoặc đổi sv qua font đi nhá.vì bạn đang dùng sv có font

huyetmagiao01
23-02-13, 12:45 AM
sever mình dùng no font mà,cho mình hỏi add map thì làm thế nào,mình thấy trong JXStarup chả có cái ip map nào cả
Thank

Youekenres987
23-02-13, 01:21 AM
sever mình dùng no font mà,cho mình hỏi add map thì làm thế nào,mình thấy trong JXStarup chả có cái ip map nào cả
Thank

bạn nhìn bản gamesever báo err kìa.báo cái chữ đó là phải cài font.

còn add mập thì bạn vào maplist trong setting và trong phần map của sv mà khai báo.hoặc tải tool add mập về

ngaunachay
23-02-13, 08:19 AM
Thank

Chuyển máy về English United (States) đi
còn không có map thì vào đây xem mở map <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>