PDA

View Full Version : [MU] Share Loading Screen mới làm, các bác cho ý kiến

tranthaihoa
21-02-13, 11:19 AM
tình hình là vừa làm xong cái loading, sahre cho bác nào dùng dc thì dùng, em ko để gì ngoài cái hình làm dc, các bác tự thêm logo cho mu của mình nhá, sẵn tiện cho ý kiến xem duoc ko ạ? :)>-

hình demo đây ạ!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

Còn đây là link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bác tải về rồi chép vào thư mục interface nhá! :D

Lưu ý: dùng cho season 5 trở lên nhá

thienthong
21-02-13, 11:23 AM
làm luôn 1 bộ này luôn đi bác :D
lo_back_im01_Blue.OZJ
lo_back_im02_Blue.OZJ
lo_back_im03_Blue.OZJ
lo_back_im04_Blue.OZJ
lo_back_im05_Blue.OZJ
lo_back_im06_Blue.OZJ

tranthaihoa
21-02-13, 11:26 AM
làm luôn 1 bộ này luôn đi bác :D
lo_back_im01_Blue.OZJ
lo_back_im02_Blue.OZJ
lo_back_im03_Blue.OZJ
lo_back_im04_Blue.OZJ
lo_back_im05_Blue.OZJ
lo_back_im06_Blue.OZJ

bạn copy rồi sửa tên lại là dc chứ gì b-)b-)

thienthong
21-02-13, 11:28 AM
bác có thì share vài tấm nữa lên để kiếm tấm vừa ý nào :D
à bác có bộ font chử của MU không ? cho em xin với :D đang cần để thêm test vào Pic :D

tranthaihoa
21-02-13, 11:30 AM
bác có thì share vài tấm nữa lên để kiếm tấm vừa ý nào :D
à bác có bộ font chử của MU không ? cho em xin với :D đang cần để thêm test vào Pic :D

ko có bác ạ, em rảnh nên làm 1 cái xem thế nào thôi, chữ thì tự design nó đẹp hơn đấy!

thienthong
21-02-13, 11:34 AM
có bộ này mà ngặc 1 nỗi nó là file psd :| mà từ đó giờ có bao giờ động đến pts đâu mà biết cách dùng. cắt cắt dán dán nó khó hơn cứ thế mà Type :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tranthaihoa
21-02-13, 11:45 AM
có bộ này mà ngặc 1 nỗi nó là file psd :| mà từ đó giờ có bao giờ động đến pts đâu mà biết cách dùng. cắt cắt dán dán nó khó hơn cứ thế mà Type :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

psd là file phóthop ấy, mở lên là nó có hết rồi cắt dán chi cho cực!

HRain
21-02-13, 11:54 AM
đề nghị chủ thread cung cấp đúng season để nhiều bạn không biết dùng cho bản nào nữa

tranthaihoa
21-02-13, 12:03 PM
đề nghị chủ thread cung cấp đúng season để nhiều bạn không biết dùng cho bản nào nữa

dùng cho season 5 trở lên mod ơi!