PDA

View Full Version : [HKGH] Giúp đỡ về nhiệm vụ thăng chức, id map

buiquocdung
19-02-13, 10:37 PM
Mình đang chơi bản off 8.0 của bạn huy228866 share, tuy nhiên có một số khúc mắc, mong các bạn giúp đỡ
+ Cách làm nhiệm vụ thăng thiên lv 115 120 và 130 :(. Có cách nào chỉnh thăng chức luôn mà không cần làm không :(
+ Các id map để dùng lệnh move trong game
+ Mình dùng client 8.0 của TQ rồi xài việt hóa của dzogame nhưng không đồng bộ ở nhiều Q (điển hình là Q thăng chức lần 1). Vậy bạn nào có file việt hóa thì share cho mình với :D
+ Bạn nào có hướng dẫn xài Gmtool thì share cho mình với ( cách tạo boss,...)

p/s: nhiệm vụ thăng thiên 115 mình có search google thì được kết quả bên dzogame nhưng không thể nào tìm ra được "chi ảnh nguyệt thường nga" đâu cả :(

pikhjn
19-02-13, 11:34 PM
Cái này là Quest .. click là TC luôn

update . thăng chức theo kiểu cũ . nhấp vào cái thăng chức cho bạn nào muốn test sv . ( mấy cái Q thăng chức chưa viết nên sài tạm)
chép vô thư mục Script trong sv :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

post dùm a vanluat:">

p/s: sẵn hỏi luôn có có hết id NPC không share với :(

buiquocdung
20-02-13, 09:46 AM
Cái này là Quest .. click là TC luôn
(
Thks bạn, nhưng mình đang chơi sv 8.0 của bạn huy228866 thì copy vào đâu bạn :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pikhjn
21-02-13, 01:12 AM
tìm folder nào chứa file có đuôi .Lua là okie !

buiquocdung
21-02-13, 01:32 AM
tìm folder nào chứa file có đuôi .Lua là okie !

Bạn có yh không, giúp mình tí :D

pikhjn
21-02-13, 01:46 AM
^

caotrungdung
02-07-13, 11:55 AM
bạn ơi mình tìm trong sever 8.0 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của huy228866 không có file script cũng chẳng có file nào .lua , bạn hướng dẫn mình cụ thể với ;(

pikhjn
03-07-13, 10:02 PM
bạn ơi mình tìm trong sever 8.0 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của huy228866 không có file script cũng chẳng có file nào .lua , bạn hướng dẫn mình cụ thể với ;(

Bạn cần gì ??? mình share cho !:beauty:

tritri0808
06-08-13, 01:37 PM
Bạn hướng dẫn chi tiết cách dùng scripts để làm nv thăng cấp với. ah hướng dẫn thêm cách add item, chỉnh sửa đồ trong gmtool.