PDA

View Full Version : Mấy bạn giúp mình hiển thị icon item trong Thương Thành với.

bs.1510
18-02-13, 06:59 AM
Mình có đổi item trong thương thành Trung Cấp Đồng Tiền Phù thành Lục tinh cường hóa phù, nhưng sao trong Thương Thành cái icon và giá tiền đó k đổi, mình muốn sửa icon và giá đó thì phải vào file nào sửa vậy mấy bạn.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cho mình hỏi thêm, mình muốn VH cái chữ tàu trong ô màu đỏ của Thương Thành thì VH ở đâu vậy mấy bạn.

Bảng phúc lợi của mình cũng vậy, mình đổi tên và giải thưởng và vào game cũng k thay đổi gì, mấy bạn giúp mình cái này luôn nha.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình đổi tên Nhân vật đẳng cấp thành Top 1.

SIR.ThaiBinh
21-02-13, 11:48 AM
xem cái id trong data\Mallconfig.swf với cái xml_db\Mallconfig.xml xem nó có trùng nhau không ...lệch thì ko mua được rùi
còn icon item thì ở file mall.swf kiếm sv nào đc thì cóp vào nhé ^^

bs.1510
22-02-13, 06:45 AM
xem cái id trong data\Mallconfig.swf với cái xml_db\Mallconfig.xml xem nó có trùng nhau không ...lệch thì ko mua được rùi
còn icon item thì ở file mall.swf kiếm sv nào đc thì cóp vào nhé ^^

Mình đổi đồ thì mua được hết, nhưng cái icon hiển thị trong thương thành thì vẫn là icon cũ, k đổi thành icon món đồ mà mình vừa đổi, cái đó mình chẳng biết sửa ở đâu cả :(.