PDA

View Full Version : [KT] cần giúp sửa hiển thị lời thoại

vantrung1412
16-02-13, 10:38 PM
mình chơi game thích đọc cốt truyện nhưng khi làm nhiệm vụ thì khi nhấp vào npc thì nó hiện ra hình người rồi tự tua khúc nói chuyện . phải đọc trên thông báo rất mệt . bạn nào biết cách sửa cho lời thoại hiện ra hình ảnh npc rồi khi nào mình nhấp chuột thì lời thoại mới qua đoạn tiếp theo . ai biết chỉ giùm mình nhé . thanks các bạn nhiệt tình lun

__Jie__
16-02-13, 11:12 PM
mình chơi game thích đọc cốt truyện nhưng khi làm nhiệm vụ thì khi nhấp vào npc thì nó hiện ra hình người rồi tự tua khúc nói chuyện . phải đọc trên thông báo rất mệt . bạn nào biết cách sửa cho lời thoại hiện ra hình ảnh npc rồi khi nào mình nhấp chuột thì lời thoại mới qua đoạn tiếp theo . ai biết chỉ giùm mình nhé . thanks các bạn nhiệt tình lun
Tải Plugin về trong plugin có cái hàm đối thoại nhanh đó mà quên chổ nó nằm rồi

satthupro95
16-02-13, 11:20 PM

Bạn xóa folder interface là đc ^^

vipbk
16-02-13, 11:24 PM
xóa plugin đi cũng dc : thư mục interface

vantrung1412
17-02-13, 07:24 AM
Bạn xóa folder interface là đc ^^

thư mục đó nằm chỗ nào vậy bạn ^^!

vantrung1412
17-02-13, 07:33 AM
thanks các bác nhé . mình làm được rồi hihi

NamNguyen