PDA

View Full Version : [KT] Cần hướng dẫn cách chỉnh sửa map

trickster
15-02-13, 09:47 PM
Mình mới cài kiếm thế off sever của Xaophayxoan do bạn tuấn565 send trên mạng(chạy trên máy ảo), nhưng do máy cùi khởi động sever vào game.exe báo sever bảo trì . Pro nào chỉ mình cách chỉnh map để khi mình khởi động 1 sever chỉ cần chạy khoảng 30 map là ok
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lần sau nhớ đặt tiêu đề bài viết thích hợp !

super_1k_dev
15-02-13, 09:56 PM
Của bợn đây :D wordset mở 29 map bao gồm các thôn, thành thị và môn phái. xin cái thanks

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/S: Ném file này vào Gamecenter/setting/ copy đè lên wordset cũ

trickster
15-02-13, 10:11 PM
Của bợn đây :D wordset mở 29 map bao gồm các thôn, thành thị và môn phái. xin cái thanks

P/S: Ném file này vào Gamecenter/setting/ copy đè lên wordset cũ
Thx bạn nhưng mình hỏi chút , bạn chỉ mình cách sửa được không, vì ngoài các map đó mình cũng muốn có các map TK TL TDC nữa để tự kỉ 1 mình :D
Ah cái này có liên quan đến vấn đề game báo sever đang bảo trì không nhỉ . Mình đang bị thế , chỉ tạo được nhân vật :|