PDA

View Full Version : [JX] [HELP] Sv THD kết hợp Sv NhoxYeuNhac

nykulz
14-02-13, 10:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
15-02-13, 07:26 AM
Script Error trong JxStartup thì ko gì lo ngại đâu, chỉ là nó ko tìm thấy 1 file .lua mặc định tìm, nên báo vậy chứ thật ra chả có lỗi gì cả ! Và lỗi đó ko liên wan GS, nói chung GS bị là lỗi khác ! Vui lòng đăng tấm ảnh GS khi game báo lỗi lên nhe !

nykulz
15-02-13, 10:41 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mọi người coi lỗi này là lỗi gì giúp mình với :-SS

CanYouSeeMe?
15-02-13, 10:58 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mọi người coi lỗi này là lỗi gì giúp mình với :-SS

Nó báo không tìm thấy file rõ ràng thế kia mà, sao không tìm file đó rồi bỏ vào thư mục server ?

[B.M.W]Sports
15-02-13, 10:59 AM
trong server bạn ko có file heaven.dll kìa

thaihoa91
15-02-13, 11:06 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nykulz
15-02-13, 11:06 AM
tại nó tắt nhanh lắm :-S muc heaven.dll có trong thư mục mà.nhưng vẫn bị vậy đó nên mình mới k bik :|

HELPP mình với mọi người ơii.:-SS

thaihoa91
15-02-13, 12:38 PM
HELPP mình với mọi người ơii.:-SS

nykulz
15-02-13, 12:49 PM

k phải mà là heaven.dll có nhưng GS vẫn bi dis.đó mới là vấn đề mà mình cần bạn giúp đó thaihoa91

thaihoa91
15-02-13, 03:07 PM
k phải mà là heaven.dll có nhưng GS vẫn bi dis.đó mới là vấn đề mà mình cần bạn giúp đó thaihoa91

nykulz
15-02-13, 10:45 PM