PDA

View Full Version : [JX] Khó hỉu wá mọi người giúp mình với

nykulz
12-02-13, 10:28 PM
sa0 mình down sever bff ket hop sever auto in game về nhưng nó lại k có sever list ai bik chỉ giúp mình với.với lại chức năng admin mún khỏi dong thi khởi động chổ thằng nào?? mình kým nác cái blh mà k thấy :-SS chỉ mình với.mìh lấy sever list khác chơi thì có bị gì k?

greentears
12-02-13, 10:52 PM
sa0 mình down sever bff ket hop sever auto in game về nhưng nó lại k có sever list ai bik chỉ giúp mình với.với lại chức năng admin mún khỏi dong thi khởi động chổ thằng nào?? mình kým nác cái blh mà k thấy :-SS chỉ mình với.mìh lấy sever list khác chơi thì có bị gì k?

mình nhớ không lầm là sv này ko sài severlist mà là sài severinfo thì phải, máy ko có nên bạn thông cảm, có sai thì cũng bỏ qua dùm nha, đừng chém :D

nykulz
12-02-13, 10:54 PM
chay sever in fo chay the nao ban oi chi minh với mình chạy sever len no keu khong tim thay sever.list :-SS

greentears
12-02-13, 10:59 PM
để lại yahoo đi, mình team thử, team 8 nha :D

Rogue
12-02-13, 11:02 PM
chay sever in fo chay the nao ban oi chi minh với mình chạy sever len no keu khong tim thay sever.list :-SS

chạy = JxStartup khỏi config clien cũng dc. vô Settings bên client mở ServerInfo.ini đổi ip theo ip máy (ServerInfo.ini = Serverlist.ini)

nykulz
12-02-13, 11:13 PM
ni.conut yahoo minh nek có gì giúp mình với nhar.thanks ban truoc

greentears
12-02-13, 11:14 PM
tools startup đòi file severlist thì bạn cứ copy file severinfo, xong đổi tên lại, thực chất là tools nó đòi vậy thôi, chứ file đó ko có tác dụng j ở sv này cả, IP, cụm máy chủ, sever nằm toàn bộ trong severinfo :D