PDA

View Full Version : [JX] lỗi chạy sever ?????

trungkhuyen
12-02-13, 06:38 PM
để test sever mình tắt, mở, tắt,... sv để test. Đến lần này ko hỉu sao
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Nó bị như vậy hoài luôn...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ht tp://nu3.upanh.com/b2.s33.d1/145bfe603dcb2a39341f27b4aed9bb12_53254063.d.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sao đến chổ này nó đứng luôn vậy các bạn?

thaihoa91
12-02-13, 10:06 PM
Fải chờ GameServer load 1 xí nữa mới dc tầm 5 - 10 fút !

trungkhuyen
12-02-13, 10:38 PM
Fải chờ GameServer load 1 xí nữa mới dc tầm 5 - 10 fút !
mình xem xong 1 bộ phim rùi mà vẫn im re =.=! hic!

Rogue
12-02-13, 11:04 PM
mình xem xong 1 bộ phim rùi mà vẫn im re =.=! hic!

chạy sv theo cách thủ công thử đi bn

trungkhuyen
12-02-13, 11:07 PM
chạy sv theo cách thủ công thử đi bn

mình thử rồi, vẫn ko dc! nó cư trơ ra như vậy đó

Rogue
12-02-13, 11:09 PM
mình thử rồi, vẫn ko dc! nó cư trơ ra như vậy đó

Lấy gs của sv đè lên thử đi bn hoặc tạm ngừng các trình diệt virus k dc nữa thì cài lại ~~

thaihoa91
13-02-13, 07:41 AM
Nguy cơ là chỉnh bậy gì đó ở Settings, nên cứ đè Settings từ Server gốc vào lại là dc !

trungkhuyen
13-02-13, 11:06 PM
Nguy cơ là chỉnh bậy gì đó ở Settings, nên cứ đè Settings từ Server gốc vào lại là dc !

hic, phải chi chỉ sớm đỡ rùi, mắc công cài lại :D
cảm ơn các ban nhiều lắm