PDA

View Full Version : One Piece tập 584 Việt Sub - thaihoa91

thaihoa91
11-02-13, 09:27 AM
One Piece tập 584 Việt Sub HD 720p đã ra lò :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ Link nhanh sharebeast (khuyến cáo nên tải link này vì tải free khá nhanh): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

+ Link megashare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

+ Link xem online Telly (chỉ xem khi có tài khoản facebook): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

iqueen
11-02-13, 10:37 AM
thot cho hoi phim da~ co' tap cuoi chua, xem den tap 582 thi` ngum? phim van dang lam` ak?

hungvoi94
11-02-13, 12:00 PM
thot cho hoi phim da~ co' tap cuoi chua, xem den tap 582 thi` ngum? phim van dang lam` ak?

Phim này chắc đủ cho bạn đến lúc rủ con Cháu mình cùng xem đấy 8-x , 1 tuần 1 tập hay sao ấy \m/

Edward_Newgate
11-02-13, 12:08 PM
Hôm trên FB thấy có page post video của thaihoa91 (preview, tập nào thì k nhớ rõ)
Ở dưới ghi là "Ad mới làm xong"
Chẳng hay ông Hòa ad page nào, hay thằng ad đó tự sướng :))

thaihoa91
11-02-13, 12:34 PM

One Piece dc Oda chính thức công bố đã đi dc 60% chặng đường nên fải chờ thêm 9 - 10 năm nữa mới đủ 100% =))

P/S: Lần sau viết bài có dấu !

iqueen
11-02-13, 01:12 PM
vai~ qua nhi dang nghie^n` thi` het', 1 tuan 1 tap. vl the

thaihoa91
11-02-13, 02:20 PM
Hôm trên FB thấy có page post video của thaihoa91 (preview, tập nào thì k nhớ rõ)
Ở dưới ghi là "Ad mới làm xong"
Chẳng hay ông Hòa ad page nào, hay thằng ad đó tự sướng :))

Tui đó, cái ảnh ở đầu bài là link liên kết đến Page đó đó ;)) Tui đăng chứ ai đăng =))

Edward_Newgate
11-02-13, 02:25 PM
Tui đó, cái ảnh ở đầu bài là link liên kết đến Page đó đó ;)) Tui đăng chứ ai đăng =))

Không phải page đó :)) Page này cơ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
11-02-13, 02:27 PM
Không phải page đó :)) Page này cơ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

À =)) chắc nó copy nguyên văn của tui ấy, tui tham gia nhiều nhóm Group, nhưng chỉ làm admin ở Page trên hình kia thui :D

BMK
11-02-13, 02:30 PM
:D phim có gì hấp dẫn nhỉ chưa xem lần nào :">

thaihoa91
11-02-13, 05:21 PM
:D phim có gì hấp dẫn nhỉ chưa xem lần nào :">

Bác cứ xem rùi sẽ hỉu điều gì làm nên sức hấp dẫn ;)) Ko xem thì ko mê vì chưa bít tới nó, chứ 1 khi đã xem thì sẽ mê, đã kiểm chứng wa bạn bè và 1 số thành viên ở gamezone :)) Mình đã giới thiệu cho nhìu ng` xem, ko ai xem xong lại chê, và bắt đầu xem tới tận h :)) Trong đó fải kể đến 2 ng` là Mr.Phát và SystemError =)) bác Edward NewGate thì ko fải mình giới thiệu xem nhưng cũng mê tuốt =))

Xem trailer tui việt sub để hiểu thêm về One Piece 1 tý nhé ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>