PDA

View Full Version : [JX] Share Server Auto in Game kết hợp BFF 2.0

Trang : [1] 2

yoken9x
11-02-13, 07:13 AM
Mình chỉ là newbie không biết gì về jx hết, lên gamezone tìm các sv rồi kết hợp lại với nhau, fix op đồ đạc cho giống với vinagame còn đâu chả bíc nhiều. Nay năm mới rồi xin share lại các bạn server Auto in Game kết hợp BFF 2.0, tuy nhiên vẫn còn lỗi mà mình không biết từ đâu nhưng nói chung thì rất ổn, các bạn dùng thì cùng nhau thảo luận xem nó lỗi ở đâu rồi cùng sửa lỗi nha.

Demo pic:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

Link down:

1 - Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2 - Pacth: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server giới hạn IP: 192.168.1.2

Pass GameServer: 0985140200

Chú ý: Những bạn không dùng thì nên biết là còn những người khác dùng, đừng tỏ vẻ ta đây này nọ rồi gạch đá tội nghiệp mình vì mình không biết gì về jx cả chỉ share cho nó có tinh thần thôi, không dùng thì lẵng lặng đi ra, chỉ vậy thôi :)

jxvietnam
11-02-13, 07:53 AM
Server auto in game và bbf không phải là 1 server hả bạn, cùng 1 sv đi kết hợp làm gì ?

yoken9x
11-02-13, 08:21 AM
Server auto in game và bbf không phải là 1 server hả bạn, cùng 1 sv đi kết hợp làm gì ?
Vì mình hôg biết ^^, tại thấy share 2 server 2 topic khác nhau nên mình lấy về kết hợp thôi.
Mà hình như cũng khác nhau nhiều mà ?

BeConChapChung
11-02-13, 08:25 AM
mình củng newbie mà ko bik gì về jx, chỉ biết down server dùng thôi, thx bạn có tinh thần share ;););)

ngaunachay
11-02-13, 09:31 AM
mình củng newbie mà ko bik gì về jx, chỉ biết down server dùng thôi, thx bạn có tinh thần share ;););)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yoken9x
11-02-13, 09:53 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hôg khác gì hết :D, mình chỉ kết hợp scrip và setting của BFF bỏ vào sv auto thôi.
+ fix chuyển sinh
+ fix item skill chuẩn như vinagame, vì mình thấy item toàn kỹ năng vốn có +3 =))
+ bỏ bớt cá nhân hóa
+ mang đồ tím hôg bị dis
.....

hungvoi94
11-02-13, 10:00 AM
Bỏ cái pass GameServer đi như thế nào vậy bạn ơi:(

yoken9x
11-02-13, 10:03 AM
Bỏ cái pass GameServer đi như thế nào vậy bạn ơi:(
mình không biết bỏ cậu à, chỉ sửa lại đc thôi, mở coreserver.dll search 0985 rồi sữa pass lại như ý bạn mún ;;)

nonameproviet
11-02-13, 10:07 AM
Server giới hạn IP: 192.168.1.2 làm sao đổi ip giới hạn này dc vậy bạn

yoken9x
11-02-13, 10:08 AM
Server giới hạn IP: 192.168.1.2 làm sao đổi ip giới hạn này dc vậy bạn
Cái này cậu dùng hexedit mở coreserver.dll và gameserver.exe lên tìm ip rồi edit lại là đc thôi

nykulz
11-02-13, 10:11 AM
bạn ơi ban co yahoo hon cho minh với mình có 1 số vấn đề cần bạn giúp :(

yoken9x
11-02-13, 10:15 AM
bạn ơi ban co yahoo hon cho minh với mình có 1 số vấn đề cần bạn giúp :(
có nhưng mình không online yahoo, máy cũng k có cài yahoo, có gì cậu cứ hỏi đi trong topic này đi, mình biết thì sẽ trả lời hoặc ai đó pro biết thì có thể trả lời cho cậu thì tốt hơn.

nykulz
11-02-13, 10:16 AM
àk mình tưởng bạn có bạn giúp chỉ mình dua game vào máy ảo :( mình có máy ảo có game luon r nhung k bik dùng :(

thiensud
11-02-13, 10:20 AM
Hôg khác gì hết :D, mình chỉ kết hợp scrip và setting của BFF bỏ vào sv auto thôi.
+ fix chuyển sinh
+ fix item skill chuẩn như vinagame, vì mình thấy item toàn kỹ năng vốn có +3 =))
+ bỏ bớt cá nhân hóa
+ mang đồ tím hôg bị dis
.....
Cho mình hõi sao ép đồ HKMP = HT nó cứ báo bạn ko có HT này là sao nhĩ :( Giúp mình cái dc k
Và cái áo HKMP cấp 1 sau khi ép nó bị tàng hình.Ép lên + 2 thì nó báo ko đúng HT mà mình có mấy viên lận mà :(

yoken9x
àk mình tưởng bạn có bạn giúp chỉ mình dua game vào máy ảo :( mình có máy ảo có game luon r nhung k bik dùng :(
à cái này thì mình pó tay vì mình chưa từng cài máy ảo bao giờ hết ^^

nykulz
ủa chứ bạn chơi game thế nào vậy chỉ mình với

yoken9x
11-02-13, 10:31 AM
ủa chứ bạn chơi game thế nào vậy chỉ mình với
mình cài trên máy thật, cài sql server 2000 rồi config sv rồi restore Database rồi vào game. thế hôi :D

fantasy1608
11-02-13, 10:57 AM
Có thể giúp mình add DB ko vậy??? Làm hoài mà ko đc!!! :((

yoken9x
11-02-13, 10:57 AM
Có thể giúp mình add DB ko vậy??? Làm hoài mà ko đc!!! :((
để lại yahoo, mình sẽ giúp ! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

BeConChapChung
11-02-13, 11:06 AM
bạn à, server này nhận đồ tím = chức năng admin ko ra đồ tím, nó ra theo kiểu random đồ hkmp thì phải. Boss HK đánh chết ko rớt đồ hkmp. Thêm nữa ép nhận vk hkmp = admin lúc ra hkmp lúc ra đồ xanh bình thường. Cái auto nuốt máu và mana 1 phát hết rương lun, hix làm sao fix chỉ mình với. thx bạn

fantasy1608
11-02-13, 11:07 AM

zvotinhz
11-02-13, 11:07 AM
+ fix chuyển sinh
+ bỏ bớt cá nhân hóa
+ mang đồ tím hôg bị dis
.....

Đồ tím lấy ở đâu bạn , lấy ở adm thì nó ra đồ xanh + hkmp
cho mình hỏi luôn đồ tím bạn mặc
cấp 1 2 3 <=> hệ kim, mộc, thủy mặc vào có bị tàn hình hoặc mặc ra hình ảnh đồ ô kim ko
cấp 4 5 <=> hệ hỏa, thổ, ra hình ảnh đúng trong res mình chỉnh

roituday13
11-02-13, 11:09 AM
Cái này cậu dùng hexedit mở coreserver.dll và gameserver.exe lên tìm ip rồi edit lại là đc thôi
bạn có thể hướng dẫn kỉ dk k0 ,,:-s:-s

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình chỉ là newbie không biết gì về jx hết, lên gamezone tìm các sv rồi kết hợp lại với nhau, fix op đồ đạc cho giống với vinagame còn đâu chả bíc nhiều. Nay năm mới rồi xin share lại các bạn server Auto in Game kết hợp BFF 2.0, tuy nhiên vẫn còn lỗi mà mình không biết từ đâu nhưng nói chung thì rất ổn, các bạn dùng thì cùng nhau thảo luận xem nó lỗi ở đâu rồi cùng sửa lỗi nha.

Demo pic:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

Link down:

1 - Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2 - Pacth: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chú ý: Những bạn không dùng thì nên biết là còn những người khác dùng, đừng tỏ vẻ ta đây này nọ rồi gạch đá tội nghiệp mình vì mình không biết gì về jx cả chỉ share cho nó có tinh thần thôi, không dùng thì lẵng lặng đi ra, chỉ vậy thôi :)
Cho Mình hỏi sever này có font k0 bạn

yoken9x
11-02-13, 11:13 AM
bạn à, server này nhận đồ tím = chức năng admin ko ra đồ tím, nó ra theo kiểu random đồ hkmp thì phải. Boss HK đánh chết ko rớt đồ hkmp. Thêm nữa ép nhận vk hkmp = admin lúc ra hkmp lúc ra đồ xanh bình thường. Cái auto nuốt máu và mana 1 phát hết rương lun, hix làm sao fix chỉ mình với. thx bạn
à, đồ tím mình xóa hết đồ tím rồi, cậu mún có down pacth gốc bff về add lại đồ tím vào nhé. còn dụ quái boss mình k rành lắm ^^

thiensud
11-02-13, 11:22 AM
Cho mình hõi sao ép đồ HKMP = HT nó cứ báo bạn ko có HT này là sao nhĩ :( Giúp mình cái dc k
Và cái áo HKMP cấp 1 sau khi ép nó bị tàng hình.Ép lên + 2 thì nó báo ko đúng HT mà mình có mấy viên lận mà :(

Sao ko tl câu hõi này cũa mình nhĩ [-O<

yoken9x
11-02-13, 11:25 AM
ép đồ ht từ 1 lên 2 thì dùng ht2, từ 2 lên 3 thì dùng ht3....

radise
11-02-13, 11:28 AM
Sao ko tl câu hõi này cũa mình nhĩ [-O<
Thiếu Spr Và xem lại scrip ép trang bị thôi 8-}

roituday13
11-02-13, 11:33 AM
Sao mình chạy SG 5 dòng full rồi mà vào cứ kết nối thất bại :Laluot_185:

yoken9x
11-02-13, 11:34 AM
Sao mình chạy SG 5 dòng full rồi mà vào cứ kết nối thất bại :Laluot_185:
server no font nha bạn, bạn coi lại vấn đề config nữa.

thiensud
11-02-13, 11:36 AM
ép đồ ht từ 1 lên 2 thì dùng ht2, từ 2 lên 3 thì dùng ht3....

Mình hĩu ý bạn.Nhưng khi mình có áo + 1 rồi.Có HT2 ép luôn
Mà nó báo bạn ko có HT 2 đó bạn

roituday13
11-02-13, 11:42 AM
server no font nha bạn, bạn coi lại vấn đề config nữa.
Config là sao bạn ????? chỉ mình với :-s

Edward_Newgate
11-02-13, 11:49 AM
Hai server này thật ra cùng một "NỀN"
Nhưng dev script và settings khác nhau, BFF cũng chỉ là cái tên do người dev đặt thôi
Đúng ra thì nên gọi mấy server như BFF, Auto Ingame, Auto nhặt đồ,... là SkyTeam hoặc ATNTeam mới đúng
Dù sao thì cũng thanks, cố gắng phát huy nhé.

trungkhuyen
11-02-13, 12:07 PM
option + kỹ năng môn phái có tác dụng ko vậy ?

zvotinhz
11-02-13, 12:12 PM
mới test hệ kim đc 30' có nhận xét như sau
sv này thiếu đồ + VK TVB, 1 số đồ mặc vào ko + bên F3
vd giầy TL Mộng long mang vào ko lên tddc , giầy tvb hám thiên cũng thế
skill TL bổng đánh ko giựt lại bs dính rất ít....
bùa 9x tn buff ko có giảm lực tay các phái khác
skill 12x vd cl buff lên tầm 5s biến mất
Đồ và skill +- thì nó + hay - vậy :(

dù sao cũng thanks chủ top :D ai test thấy lỗi gì up lên 1 thể để chủ top fix luôn :D

nhocken2030
11-02-13, 12:14 PM
Thank cho bạn cái tinh thần lấy về chơi tết lun bùn lắm rùi :P

yoken9x
11-02-13, 12:17 PM
sao lại thiếu đồ, mình dùng đầy đủ mà???
nếu nó không lên tddc cậu cộng vài điểm tiềm năng vào là nó kích op thôi. hoặc lên cấp là nó tự kích op

thiensud
11-02-13, 12:34 PM
nếu nó không lên tddc cậu cộng vài điểm tiềm năng vào là nó kích op thôi. hoặc lên cấp là nó tự kích op

Bạn có script liên đấu sv này ko.Giúp mình chạy dc vs sv này đi.^^

nonameproviet
11-02-13, 12:44 PM

danghai1993
11-02-13, 03:33 PM
bùa 9x tn buff ko có giảm lực tay các phái khác
skill 12x vd cl buff lên tầm 5s biến mất

dù sao cũng thanks chủ top :D ai test thấy lỗi gì up lên 1 thể để chủ top fix luôn :D

Mấy cái đó bạn không bik fix sao mà hỏi chủ top =))

thiensud
11-02-13, 04:15 PM
Mình đã thữ thêm liên đấu vào sv Auto in game này mà nó ko hoạt động :(
Thông báo còn 1 phút xong vào trận đánh ngồi chờ nó ghi còn 0 phút.Rồi ko di chuyễn nhân vật vào đấu trường.Ai hĩu bị gì k :(

dammejx
11-02-13, 09:30 PM
đỗi cái password thì sao chủ topic ??

authanhi
12-02-13, 12:18 AM
thanks bác . Happy New Year. ........... 30char

shinrenkyo
12-02-13, 07:58 AM
thế thì cái bảo vật nó mất luôn hả bạn?

shinrenkyo
12-02-13, 08:09 AM

đồ thì do ình add bạn nha, thiếu thì add thêm vào, còn vấn đề +- là - đấy bạn
muốn đẹp thì mở file MagicDesc.ini sửa lại, bỏ dấu + hoặc thì trc là ok
demo độ chính xác + sinh khí:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png?rand=0.36069449270144105
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png?rand=0.452755615580827

dv911
12-02-13, 08:58 AM
share đồ tvb đi bạn...........................

zvotinhz
12-02-13, 09:11 AM
đồ thì do ình add bạn nha, thiếu thì add thêm vào, còn vấn đề +- là - đấy bạn
muốn đẹp thì mở file MagicDesc.ini sửa lại, bỏ dấu + hoặc thì trc là ok
demo độ chính xác + sinh khí:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png?rand=0.36069449270144105
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png?rand=0.452755615580827

uh thì tự mình add :D
thôi tết rồi lì xì cho a e cái sv ông đi :-" :P

Bi_Dep_Trai
12-02-13, 09:55 AM
uh thì tự mình add :D
thôi tết rồi lì xì cho a e cái sv ông đi :-" :P

sever đó cũg như sever này thôi:| tự dev đi

thiensud
12-02-13, 09:59 AM
sever đó cũg như sever này thôi:| tự dev đi
Ông cho tui hõi xíu.Ông pít hàm nào quy định khi chết trong TK phãi về tọa độ nào ko?
Sao tui tạo map TK # nó lại chết chung 2 phe về 1 điểm nhĩ.Suy nghĩ bữa h fix ko dc :(

nykulz
12-02-13, 10:11 AM
ban nao giup minh cai cai sql 2000 với :( mình gà hôn bik làm

nykulz
12-02-13, 04:36 PM
chuc nang admin trong day kich hoat o dau zay ban oi

shinrenkyo
12-02-13, 08:11 PM
chuc nang admin trong day kich hoat o dau zay ban oi
nếu xài scrip + settieng sever này thì admin trong scrip\item\3.lua

zvotinhz
12-02-13, 08:36 PM
nếu xài scrip + settieng sever này thì admin trong scrip\item\3.lua

nhầm rồi BFF thì 132 bạn ơi :(

shinrenkyo
12-02-13, 08:37 PM
nhầm rồi BFF thì 132 bạn ơi :(
bạn có đọc kỹ ko? tui nói sever này mà:(

zvotinhz
12-02-13, 09:39 PM
bạn có đọc kỹ ko? tui nói sever này mà:(

ông tải cái sv này về mà xem chức năng adm nó nằm trong đâu :T
sv auto thì mới là 3.lua

nykulz
12-02-13, 10:13 PM
zay cuoi cung muon khoi dong chuc nang admin thi o dau? voi lai minh down cai sv ve nhung k co sv list nen minh da xai tam cai sv list cua daicaduongjx.ban nao bik giup minh voi

duongqua0007
12-02-13, 11:41 PM
xài script BFF thì vào server\script\item -> 132.lua mở lên , thấy dòng
listgm={{"WhatTheFuck","Admin"},{"",""}} -> WhatTheFuck là ten admin muốn đổi
sau đó kéo xuống gần ở dưới xuất hiện dòng này
MATKHAU = {1,1,1,1,1,1} -> mật khẩu của Admin , muốn khác thì đổi lại cái khác sau đó save lại
function WritePass()
if GetTaskTemp(57) == 1 then
manager()
else

Add 1 vật phẩm nào tùy ý vào npc . có chức năng

function main()
Say("Fuck You",2,
"Nhận tấm hổ trợ admin/fuck",
"Thoát/no")
end

function fuck()
AddEventItem(132)
end

sau đó mở chức năng admin trong cái vật phẫm mới nhận đó mà xài !

shinrenkyo
13-02-13, 07:46 AM
ông tải cái sv này về mà xem chức năng adm nó nằm trong đâu :T
sv auto thì mới là 3.lua
ý tui là sever auto ingame, có nói bff đâu.......

greentears
13-02-13, 07:50 AM
share đồ tvb đi bạn...........................

có mỗi cái hàm add item

bạn chịu khó mò mẫm mấy cuốn ebook đi, trong lúc đợi ng ta share cho sv, làm đc khối việc, nói j bổ xung 1 dòng add item /:)

nykulz
13-02-13, 09:43 AM
function main()
w,x,y = GetWorldPos()
play = PlayerIndex
if admincheck() == 1 then
SayEx({"Ng­êi ch¬i <color=yellow>"..GetName().."<color> !! Täa ®é : "..w.." "..x.." "..y.."\nID nh©n vËt : "..play.."\nSè Xu Cßn : <bclr=red><color=yellow>"..GetTask(92).."<color><bclr>\nHiÖn §ang Cã : ! <bclr=red><color=yellow>"..GetPlayerCount().."<color><bclr> ! Ng­êi Trong Game",
"Chøc n¨ng admin/WritePass",
"Gi¶i kÑt nh©n vËt (1000 l­îng)/gknv",
"Thæ §Þa Phï Free/tdpve",
"Tho¸t/no"})
end
code cua nó là thể này mình sữa thế nào đề xài duoc chức năng admin vậy mọi người ơi giúp mình với

chaoban6
13-02-13, 08:57 PM
sv hay wa bạn àk

yoken9x
13-02-13, 09:06 PM
zay cuoi cung muon khoi dong chuc nang admin thi o dau? voi lai minh down cai sv ve nhung k co sv list nen minh da xai tam cai sv list cua daicaduongjx.ban nao bik giup minh voi
Chức năg admin trong scrip/item/132.lua, bạn chỉ việc mở lên và edit lại các tên admin đã có trong đó.

Setting có Serverinfo.ini không cần serverlist.ini nhé !

nykulz
13-02-13, 09:32 PM
edit cai phan admin lai the nao vậy bạn mình mò từ tối wa tới h mời hon được :-S bạn giúp mình với nhé

okaomaolaola
17-02-13, 09:42 AM
Mình đã cài thành công và tạo 6 acc để pt đi train tự sướng 1 đêm, kết quả rất khả quan. hihi

Mọi thứ đều gần như hoàn hảo, chỉ có 1 vài điểm chưa ổn lắm như sau:
1. Về vấn đề tạo lập party:
- Trong cùng party người này đánh người kia ko được điểm (nm buff của mình vẫn lvl 90 sau 1 đêm train =.=!).
- Chủ pt ko lên điểm lãnh đạo, cả pt tối đa chỉ dc 4 người.
2. SKill
- Nga mi phong sương không dí, 3 tia 3 hướng.

Và mình bắt đầu chơi dc kà 12h đêm, hiện tại là 10h sáng, nhưng vẫn chưa thấy thông báo có boss ở đâu cả.

Không biết mình có thể xem lại những việc này như thế nào nhỉ ?

trungkhuyen
17-02-13, 10:47 AM
sever này có giống sever BFF ko? có + kỹ năng môn phái ko? Mình đang dùng sever BFF

zvotinhz
17-02-13, 10:52 AM
sever này có giống sever BFF ko? có + kỹ năng môn phái ko? Mình đang dùng sever BFF

giống BFF nhưng có thêm cái auto ingame

trungkhuyen
17-02-13, 11:01 AM
giống BFF nhưng có thêm cái auto ingame

có + kỹ năng môn phái, và vốn có ko bạn?

Và bây giờ mình có thể lấy các file mình đã chỉnh của sv BFF chép vào sv này chơi ko?

zvotinhz
17-02-13, 12:18 PM
có + kỹ năng môn phái, và vốn có ko bạn?

Và bây giờ mình có thể lấy các file mình đã chỉnh của sv BFF chép vào sv này chơi ko?

uhm đc sv này và BFF của bạn cùng là 1 thứ mà

trungkhuyen
17-02-13, 12:44 PM
vậy có + kỹ năng môn phái và + kỹ năng vốn có à ??????????????

Sao kì vậy? IP máy mình là 192.168.1.101
mình đã config hết giống sever BFF, nhưng sau khi chạy GS thì bị lỗi này rùi văng ra ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hic! chạy được rùi, nhưng vào game thì " tài khoản mật khẩu ko chính xác" Mình đã tạo tài khoản rõ rùi mà, ko hỉu sao lại như vậy

cuối cùng cũng vào game dc ^^..........................

hic, sao cái auto bị gì vậy, mana bơm 1 lúc 1 rương ?

okaomaolaola
17-02-13, 09:39 PM
Thêm nữa là chức năng lấy đồ tím, toàn lấy ra đồ hoàng kim.
Chưa có ép đồ tím ở thợ rèn
Ở thợ rèn có 2 chức năng, ép hoàng kim lệnh đa test --- OK
Nhưng chọn ép ra đồ HK thì bị treo nhân vật, ko thấy báo gì cả, out ra vô lại thì báo: -- nhân vật vẫn còn trong game.

Săn boss:
- Skill trứ danh của TN, ma diệm thất sát đánh hết 10 bình mana không giựt dc miếng dmg to nào.
- Đánh bos dù có buff bùa âm kháng của ngũ độc hay không cũng max dmg là 19532
- Ngũ độc buff bùa chưa ổn, có vẻ vẫn bị treo, có lúc buff được, có lúc ko.

nykulz
17-02-13, 11:33 PM
Thêm nữa là chức năng lấy đồ tím, toàn lấy ra đồ hoàng kim.
Chưa có ép đồ tím ở thợ rèn
Ở thợ rèn có 2 chức năng, ép hoàng kim lệnh đa test --- OK
Nhưng chọn ép ra đồ HK thì bị treo nhân vật, ko thấy báo gì cả, out ra vô lại thì báo: -- nhân vật vẫn còn trong game.

Săn boss:
- Skill trứ danh của TN, ma diệm thất sát đánh hết 10 bình mana không giựt dc miếng dmg to nào.
- Đánh bos dù có buff bùa âm kháng của ngũ độc hay không cũng max dmg là 19532
- Ngũ độc buff bùa chưa ổn, có vẻ vẫn bị treo, có lúc buff được, có lúc ko.

tn thì mình không biết chứ ngủ độc mình đánh lên duoc hơn 200k dame :| chắc bạn chưa biết đánh 5 độc rồi

vậy có + kỹ năng môn phái và + kỹ năng vốn có à ??????????????

Sao kì vậy? IP máy mình là 192.168.1.101
mình đã config hết giống sever BFF, nhưng sau khi chạy GS thì bị lỗi này rùi văng ra ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hic! chạy được rùi, nhưng vào game thì " tài khoản mật khẩu ko chính xác" Mình đã tạo tài khoản rõ rùi mà, ko hỉu sao lại như vậy

cuối cùng cũng vào game dc ^^..........................

hic, sao cái auto bị gì vậy, mana bơm 1 lúc 1 rương ?
trang bị có hút mà? bạn chỉnh lại auto đi

Tung_Meo
18-02-13, 02:58 PM
Sao mình ép đồ HKMP thì toàn dis mạng luôn nhỉ [-O<
và ép đồ HK cũng vậy toàn bị ép đồ này nó đòi đồ nó VD như ép bổng CB nó yêu cầu thương TV :(

nguoidaukho
18-02-13, 10:13 PM
Chủ Pic có thể hướng dẫn rỏ hơn cách thay đổi IP và pass game server ko bạn?????

okaomaolaola
18-02-13, 10:58 PM
Làm sao để boss rớt đồ HK mon fai nhi ?

nguoidaukho
18-02-13, 10:58 PM
Chủ Pic có thể hướng dẫn rỏ hơn cách thay đổi IP và pass game server ko bạn?????

Sao mình chạy JxStartup.exe báo lổi ko chạy dc ta
Báo Lỗi Autolt Error Unable to open the script file Ai rành chỉ mình với

AnonyTran
19-02-13, 12:37 PM
sever này kết hợp nhưng vẩn còn mấy cái danh hiệu động không bạn

trungkhuyen
19-02-13, 02:11 PM
cái autoupdate.exe bị avast nó nuốt rồi, các bân vui lòng cho mình xin cái game.exe với nha!

gathang
20-02-13, 10:11 AM
chủ pic cho mình hỏi ,cái Danh hiệu động sao mất rồi ,kết mỗi cái đó hjhj ,làm sao để có lại như sever gốc vậy chủ pic :-?

với lại mình bị lỗi thú cưởi cap cao ,hổ.....sieu quang toàn ra kông khí không co cach nao fix k bạn ha

AnonyTran
20-02-13, 12:37 PM
chủ pic cho mình hỏi ,cái Danh hiệu động sao mất rồi ,kết mỗi cái đó hjhj ,làm sao để có lại như sever gốc vậy chủ pic :-?

với lại mình bị lỗi thú cưởi cap cao ,hổ.....sieu quang toàn ra kông khí không co cach nao fix k bạn ha

mình thấy vẩn còn bình thường mà bạn Trong chức năng Admin -> Nhận điểm -> set FF đó bạn

còn Hổ và ngựa không khí thì nghe mý bạn kia nói là tìm file hổ.pak bên mấy sever cũ đem qua hay sao đó

không biết đúng hok nửa bạn làm thử đi

nhoxpk2707
20-02-13, 01:04 PM
mình có client thấy ngựa hổ nè con hạn huyết thì mình để đâu quên rùi chiều minh up client lên cho

sice1995
20-02-13, 07:41 PM
sao mình mở màng hình đăng nhập nó đen thui zi bạn có cách khác phục dc hok ?

okaomaolaola
20-02-13, 08:08 PM
Hix, không ai suppport việc boss hoàng kim rớt đồ phái hay đồ xịn sao :(

danghai1993
20-02-13, 11:28 PM
Hix, không ai suppport việc boss hoàng kim rớt đồ phái hay đồ xịn sao :(

Việc đó chỉ cần 2 cách:

1. Add vào 1 file droprate bất kỳ (vật phẩm rớt ra).

2. Add script (vật phẩm tự add trong rương).

Tùy cơ ứng biến thôi bạn à =D>

okaomaolaola
20-02-13, 11:53 PM
Việc đó chỉ cần 2 cách:

1. Add vào 1 file droprate bất kỳ (vật phẩm rớt ra).

2. Add script (vật phẩm tự add trong rương).

Tùy cơ ứng biến thôi bạn à =D>

thanks bạn đã trả lời hộ mình
Mình cùng làm chỉ biết dơn ve mà xài thui, hix ....

Dù sao cũng cảm ơn bạn đã wan tâm cau hỏi của mình

gadibo5s
21-02-13, 08:17 AM
Mọi người có dùng chức năng chuyển sinh được không ? Mình chuyển sinh không được, lỗi hoài

gathang
21-02-13, 10:12 AM
mình thấy vẩn còn bình thường mà bạn Trong chức năng Admin -> Nhận điểm -> set FF đó bạn

còn Hổ và ngựa không khí thì nghe mý bạn kia nói là tìm file hổ.pak bên mấy sever cũ đem qua hay sao đó

không biết đúng hok nửa bạn làm thử đi

không có danh hiệu bạn ơi , mà thay bằng ngôi sao ,hình như chủ pic kết hợp bỏ mất rồi hay sao đó ,mình chọn nó chỉ hiện ngôi sao ra thoi

con thu cưỡi để mình làm lại thử ,thanks bạn ha

chủ pic ơi có vào xác nhận cái danh hiệu tí ,có đúng vậy k (:|

gathang
21-02-13, 10:18 AM
mình có client thấy ngựa hổ nè con hạn huyết thì mình để đâu quên rùi chiều minh up client lên cho

Chờ bạn up client lên mà chưa thấy nè, cho yahoo mình Pm xin cái clent nha(*)

trungkhuyen
21-02-13, 11:16 AM
các bạn cho mình xin cái game.exe không bị dính virus Win32: malwave-gen với!!! Mình dow về thì bị avast nó diệt mất rùi

Bi_Dep_Trai
21-02-13, 11:44 AM
các bạn cho mình xin cái game.exe không bị dính virus Win32: malwave-gen với!!! Mình dow về thì bị avast nó diệt mất rùi

xài sever mà cài anti thì chịu thôi đã chấp nhận chạy sever thì đừng cái anti=))=))

trungkhuyen
21-02-13, 12:07 PM
xài sever mà cài anti thì chịu thôi đã chấp nhận chạy sever thì đừng cái anti=))=))

sao sv BFF mình dùng có bị j đâu, ko có virus j cả

trungkhuyen
21-02-13, 12:54 PM

À phải rồi, mình bị virus cái patch client chứ đâu phải server ?

AnonyTran
21-02-13, 02:17 PM
không có danh hiệu bạn ơi , mà thay bằng ngôi sao ,hình như chủ pic kết hợp bỏ mất rồi hay sao đó ,mình chọn nó chỉ hiện ngôi sao ra thoi

con thu cưỡi để mình làm lại thử ,thanks bạn ha

chủ pic ơi có vào xác nhận cái danh hiệu tí ,có đúng vậy k (:|

àk mấy cái ngôi sao bạn cứ nhận tiếp đi cứ nhấp đến khi hết ngôi sao sẽ có các danh hiệu bạn thử đi

nhận đến khi đến danh hiệu hoang đế là hết đó bạn

thiensud
21-02-13, 06:34 PM
Hàng share thì sao mà chuẫn dc.
Tự mình tìm hiểu thôi.Từ ko pít gì ít ra bây h mình cũng thêm dc nhiều thứ trên nền này
Fix Dame skill.Liên đấu hay vượt ãi đều khá good.......Đang kết hợp cái lãnh địa giống TSBD vào cho có tí chất :">

ps1990
21-02-13, 07:03 PM
Hàng share thì sao mà chuẫn dc.
Tự mình tìm hiểu thôi.Từ ko pít gì ít ra bây h mình cũng thêm dc nhiều thứ trên nền này
Fix Dame skill.Liên đấu hay vượt ãi đều khá good.......Đang kết hợp cái lãnh địa giống TSBD vào cho có tí chất :">

làm điên đảo FGT giờ chuyển Sang DEv rồi à. Kết hợp thì cũng có gì khó. ADD map vào,rồi quái nếu thích sống động hơn thì đổi res quái là ok thôi mà.

thiensud
21-02-13, 07:10 PM
làm điên đảo FGT giờ chuyển Sang DEv rồi à. Kết hợp thì cũng có gì khó. ADD map vào,rồi quái nếu thích sống động hơn thì đổi res quái là ok thôi mà.

^:)^ Quá khứ thì cho qua đi.Tu rồi sao còn nhắc nữa ta b-(
Thì ta đâu có nói khó đâu :-w Khó từ trong Source kìa

thanhkent
21-02-13, 07:32 PM
Sao mình đã đặt tên GameMaster rồi mà không thấy chức năng Admin vậy , ai giúp mình với .

AnonyTran
21-02-13, 07:50 PM
Sao mình đã đặt tên GameMaster rồi mà không thấy chức năng Admin vậy , ai giúp mình với .

chức năng GM trong : Server -> Scripts -> Item -> 132 đó bạn

đổi lại tên Admin trong đó

chaoban6
21-02-13, 11:14 PM
Ai chỉ cách đổi ip giới hạn đi !

gathang
22-02-13, 09:55 AM
anh em nào chỉ mình cách chỉnh giờ cho Boss ra ở sever naỳ dc k vậy ,chơi hoài k thấy bos ra :-$

trungkhuyen
22-02-13, 10:48 AM

giúp với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!111111111

danghai1993
22-02-13, 11:05 AM
anh em nào chỉ mình cách chỉnh giờ cho Boss ra ở sever naỳ dc k vậy ,chơi hoài k thấy bos ra :-$

Tham khảo sever TKH, sau đó áp dụng vào sever này :)

ps1990
22-02-13, 11:29 AM
Ai chỉ cách đổi ip giới hạn đi !

chơi of cần gì phải đổi ip.............

thanhkent
22-02-13, 11:58 AM
chức năng GM trong : Server -> Scripts -> Item -> 132 đó bạn

đổi lại tên Admin trong đó

Cám ơn bạn nhiều nhé , 30 char :D

nhocken2030
22-02-13, 12:14 PM
chơi of cần gì phải đổi ip.............

Muốn chơi Online đó mà :)
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

chaoban6
22-02-13, 12:26 PM
chơi off cũng k đc mình !

Mình để IP là 192.168.1.2 Khởi động nó chạy GameSever : Database 192.168.1.2 ..
Lost Database

NamNguyen
22-02-13, 01:50 PM
- sever có thể làm hamchi k vậy pạn .......................

nh0skhjeu002
22-02-13, 06:17 PM
ai chỉ mình cập nhật vào database đi mỗi lần chơi phải chơi lại :((

shinrenkyo
22-02-13, 06:30 PM
ai chỉ mình cập nhật vào database đi mỗi lần chơi phải chơi lại :((
tắt máy theo đúng trình tự, thì sẽ save nhân vật

thanhkent
22-02-13, 07:24 PM
- sever có thể làm hamchi k vậy pạn .......................

Được đó bạn 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

huyetmagiao01
22-02-13, 07:42 PM
sao mình chạy JXStartup đến Bishop là báo tk sai nhỉ,ai chỉ mình với

AnonyTran
22-02-13, 08:28 PM
sao mình chạy JXStartup đến Bishop là báo tk sai nhỉ,ai chỉ mình với

Tk bishop là : txjx pas là 1 đó bạn

huyetmagiao01
22-02-13, 08:30 PM
cho mình hỏi sao mình chạy được tới lúc tạo nhân vật xong,thì báo kết nối thất bại nhỉ?
Chỉ giúp mình^^

trungkhuyen
22-02-13, 08:55 PM
có ai bị virus cái game.exe ko vậy? Mình ko thể dow và chạy cái pach của sv này! vì game.exe có virus Win32: Malwave-gen

chaoban6
23-02-13, 02:38 PM
Sv khá nhiều lỗi !

VD : Đeo giày có TDDC mà k kick >:P

kakashi43
24-02-13, 12:11 AM
Có ai biết hex coreserver.dll với gameserver.exe thành ip 10.1.1.27 không giúp mình với :smile:

trungkhuyen
24-02-13, 12:58 AM
có ai bị virus cái game.exe ko vậy? Mình ko thể dow và chạy cái pach của sv này! vì game.exe có virus Win32: Malwave-gen
giúp với.......................................

relthol
24-02-13, 12:29 PM
bạn ơi có thể hướng dẫn mình cách hexedit vấn đề pass gamesever và ip k?sẵn giúp các menber như mình học hỏi thêm kinh nghiệm, sẵn cho mình bái sư học hỏi thêm nhiều về dev!hjhj
:-c

nhocken2030
24-02-13, 07:58 PM
hì hì
Hỗng ai dạy zìa Jx âu, tự đev tự fix lỗi là cách học hay nhất :)

kakashi43
24-02-13, 08:48 PM
Bác nhocken2030 chỉ em cách hex lại coreserver.dll với gameserver.exe thành ip 10.1.1.27 với :smile:

luxfarm
25-02-13, 01:11 PM
mở online sv này đc k bạn ?...................

AnonyTran
25-02-13, 01:16 PM
mở online sv này đc k bạn ?...................

mở onl thì dc nhưng vấn đề là có sống nổi với mấy lão trên đây hay không kìa 8->

trungkhuyen
25-02-13, 01:53 PM
sv có virus mà các bạn chơi dc à ?

okaomaolaola
25-02-13, 07:42 PM
thích thì chơi thôi, virus xá gì ?
Ai cảm thấy ko chịu virus thì đừng có down
Còn thích thì chơi, virus có là gì đâu

gadibo5s
25-02-13, 10:03 PM
Sao skill Vũ đả lê hoa của thúy yên đánh không trúng mục tiêu được

nykulz
25-02-13, 11:56 PM
mình bị lổi DB có bạn nào team coi dùm mình k? nãy có bạn kia team coi dum mình nhưng bó tay r :(

thnnh10
26-02-13, 07:48 AM
Ai cho mình hỏi? Sao chạy đầy đủ hết, và gameserver cung đã ok, nhung khi chay game.ễ thi vừa chạy là văng ra. Chạy tool jxstartup thi không chạy? Ai chỉ dùm. Thanks trước.

NamNguyen
27-02-13, 12:02 AM
cái bas gamesever là gì thế s nhập 0985140200 báo sai nhỉ

nhokhuynhpq
27-02-13, 06:12 AM
cài xong toàn báo cannot db error không à nản lắm

sadluvz
27-02-13, 10:33 AM
cảm ơn Yoken đã chia sẽ với anh em sever này. mình thích lắm. bạn cho mình hỏi là sao thú cưỡi hổ ko có hình ảnh vậy? nếu mình thiếu những file đó mình phải download ở đâu và bỏ vào thư mục nào? mình mò trong JxServer\Settings\item\hourse.txt thấy đường dẫn như sau:
B¹ch Kim Tinh Hæ V­¬ng 0 10 12 \spr\item\equip\Tiger\ho_item.spr
còn đây là phi vân:
Phiªn Vò 0 10 7 \spr\item\equip\horse\horse012.spr
xin bạn giúo đỡ :D

nh0xlieu
27-02-13, 06:36 PM
bạn ơi sao ăn phúc duyên rồi , bảng F3 cũng hiển thị mà sao không sử dụng được vậy ?
mua đồ trong Thần Bí Thương Nhân với làm dã tẩu không được bạn ơi

danghai1993
28-02-13, 10:21 PM
Hiện tại Sever của mình cũng kết hợp giống vậy. Đã fix được 1 ít, chưa thể coi là nhiều :)) :

+Nhân vật hệ THỦY ra hệ KIM ( đã fix - do lỗi hiển thị thôi )
+Dòng "kích thuộc tính ẩn" của các trang bị có chút sai sót ( đã fix )
+Khi lụm vật dụng, có chữ "Ểy" phía sau tên vật dụng chỗ thông báo. ( đã fix )
+skill Cửu Cung Phi Tinh 99% hoàn thiện.
+Phong kỳ + Dã tẩu + Tống KIm + boss sát thủ + chuyển sinh + Tẩy tủy + Võ sư ok :P
+Đồ HKMP theo sát VNG.

Tạm thời fix đc nhiu đó....

Còn 1 số lỗi còn tồn đọng:

+Skill Vũ Đả Lê Hoa ( đang cố gắng fix ). Ai bít chỉ mình với :|
+auto bị lỗi đ/v máu+mana, còn bình vừa +máu vừa +mana vẫn sài bình thường. :-$

Đang tét típ :|

shinrenkyo
01-03-13, 07:20 AM
Hiện tại Sever của mình cũng kết hợp giống vậy. Đã fix được 1 ít, chưa thể coi là nhiều :)) :

+Phong kỳ + Dã tẩu + Tống KIm + boss sát thủ + chuyển sinh + Tẩy tủy + Võ sư ok :P
+Đồ HKMP theo sát VNG.

lỗii nm ra hệ kim fix hỗ nào vậy bạn:U
tks 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thnnh10
01-03-13, 07:27 AM

+Đồ HKMP theo sát VNG.

Bạn ơi, nếu bạn fix hết rồi thì có thể share lên cho mọi người được khong?

danghai1993
01-03-13, 08:07 AM
Bạn ơi, nếu bạn fix hết rồi thì có thể share lên cho mọi người được khong?

Bạn có thể dung UltraEdit hex lại CoreClient.dll thì làm đc như mình thôi.

Cần gì phải chờ mình share :-$

thiensud
01-03-13, 09:18 AM
Bạn có thể dung UltraEdit hex lại CoreClient.dll thì làm đc như mình thôi.

Cần gì phải chờ mình share :-$

Mình nghĩ lỗi NM hệ thũy ko phãi lỗi hiễn thị đâu.Nếu lỗi hiễn thị thì làm sao CB đánh NM 1 cái chết dc chứ nhĩ :">

Làm theo cách thủ công này cũng dc
SetFaction
SetSeries
SetSeries
3 cái xong tẫy tũy lại
hàm SetSex (1 hoac 0)
SetSeries(0 hoac 4) tùy ngũ hành

ngaunachay
01-03-13, 12:00 PM
Mình nghĩ lỗi NM hệ thũy ko phãi lỗi hiễn thị đâu.Nếu lỗi hiễn thị thì làm sao CB đánh NM 1 cái chết dc chứ nhĩ :">

Làm theo cách thủ công này cũng dc
SetFaction
SetSeries
SetSeries
3 cái xong tẫy tũy lại
hàm SetSex (1 hoac 0)
SetSeries(0 hoac 4) tùy ngũ hành

thiensud
01-03-13, 12:08 PM

;;) Good nè.Mà sao cái nền này lỗi nhiều quá ông nhĩ \:D/

ngaunachay
01-03-13, 12:14 PM
;;) Good nè.Mà sao cái nền này lỗi nhiều quá ông nhĩ \:D/

Lỗi những gì nữa **==**==**==**==

thiensud
01-03-13, 12:17 PM
Lỗi những gì nữa **==**==**==**==

Lỗi lag tdd lag hiệu ứng có khi đánh ko ra băng,mang trang bị ko có tác dụng.....lỗi bug exp...lỗi bug tống kim..........ông fix chưa nhĩ b-)

trtiendat
01-03-13, 12:18 PM
bạn ơi pass admin là gì vậy và vào npc nào để có chức năng admin

thiensud
01-03-13, 12:19 PM
bạn ơi pass admin là gì vậy và vào npc nào để có chức năng admin

Pass admin là 111111.Còn muốn đổi tên admin thì vào Item/132.lua đỗi tên #.Sau đó tạo nhân vật có tên đó là dc

ngaunachay
01-03-13, 12:21 PM
Lỗi lag tdd lag hiệu ứng có khi đánh ko ra băng,mang trang bị ko có tác dụng.....lỗi bug exp...lỗi bug tống kim..........ông fix chưa nhĩ b-)

thiensud
01-03-13, 12:23 PM

Thật ra lỗi TK là bên ngoài cũng bị.
Giã sữ lấy con ngũ độc buff bùa TL thì TL đánh ngũ độc mãi mà ngũ độc cứ chết đi sống lại.Nên chĩ cần 1 phút là bug dc khá nhiều điểm tích lũy.
Bug exp thì lợi dụng lỗi cừu sát 1 lần chết là lên 2 level ;))
Uk Côn lôn lỗi nội lực hộ thân /:)

ngaunachay
01-03-13, 12:27 PM
Thật ra lỗi TK là bên ngoài cũng bị.
Giã sữ lấy con ngũ độc buff bùa TL thì TL đánh ngũ độc mãi mà ngũ độc cứ chết đi sống lại.Nên chĩ cần 1 phút là bug dc khá nhiều điểm tích lũy.
Bug exp thì lợi dụng lỗi cừu sát 1 lần chết là lên 2 level ;))
Uk Côn lôn lỗi nội lực hộ thân /:)

thiensud
01-03-13, 12:29 PM

Chắc ko phãi do máy chủ rồi.Vì test 2 acc cũng bị mà **==.Tks ông cái liên đấu nhé.Nghịch ít hôm đỡ buồn ^^

ngaunachay
01-03-13, 12:32 PM
Chắc ko phãi do máy chủ rồi.Vì test 2 acc cũng bị mà **==.Tks ông cái liên đấu nhé.Nghịch ít hôm đỡ buồn ^^

Liên đấu hết bug chưa :P:P:P:P:P

thiensud
01-03-13, 12:33 PM
Liên đấu hết bug chưa :P:P:P:P:P

^:)^ Cũng tạm.Hết bug đễ luyện công nhưng lại ko pít làm sao đễ chế độ đồ sát.Chắc cái này liên quan tới src rồi.
Mà cái VA tui đưa lỗi hả ông

ngaunachay
01-03-13, 12:35 PM
^:)^ Cũng tạm.Hết bug đễ luyện công nhưng lại ko pít làm sao đễ chế độ đồ sát.Chắc cái này liên quan tới src rồi.
Mà cái VA tui đưa lỗi hả ông

thiensud
01-03-13, 12:37 PM

Uk.Chưa fix cái đó.Tại ko thấy ảnh hưỡng gì mấy.:((

trtiendat
01-03-13, 12:40 PM
vào npc nào để có chức năng admin hả bạn

ngaunachay
01-03-13, 12:41 PM
vào npc nào để có chức năng admin hả bạn

cái Item Vật phẩm hổ trợ đó 30char

thiensud
01-03-13, 12:43 PM
cái Item Vật phẩm hổ trợ đó 30char

Ak cái đầu đồ Kim Ô ông fix dc chưa :-*
Đúng là thử thêm skill 150 như ông nói nhưng đánh ko ra skill gì /:)

ngaunachay
01-03-13, 12:44 PM
Ak cái đầu đồ Kim Ô ông fix dc chưa :-*

add vào rồi bị gì đâu mà fix, chưa add nón thui

thiensud
01-03-13, 12:46 PM

:-| Add vào dc mà đánh ko ra skill.Nó không khí :-<
Ý tôi nói là đầu Kim ô đó

ngaunachay
01-03-13, 12:48 PM
:-| Add vào dc mà đánh ko ra skill.Nó không khí :-<
Ý tôi nói là đầu Kim ô đó

Chưa add vào tại tui thấy nó bị lag nên hok thích, skill 150 tui add vào hết thì đánh đc ra vài skill, nhưng add xog thì mấy skill 1x 2x 4x 6x gì đó không hỗ trợ nhau nữa

thiensud
01-03-13, 12:51 PM
Chưa add vào tại tui thấy nó bị lag nên hok thích

Skill 150 chắc chĩ chạy trên nền kia thôi.=(( Mấy skill đó ko hỗ trợ hã.Chắc là lỗi do khi chĩnh sữa đó.Thữ dùng Excel xem ông

ngaunachay
01-03-13, 12:54 PM
Skill 150 chắc chĩ chạy trên nền kia thôi.=(( Mấy skill đó ko hỗ trợ hã.Chắc là lỗi do khi chĩnh sữa đó.Thữ dùng Excel xem ông

File skill.txt max ID nó khoảng 500 nhĩ:-?:-?:-?

thiensud
01-03-13, 12:55 PM
File skill.txt max ID nó khoảng 500 nhĩ:-?:-?:-?

Tui ko rõ nữa.H thữ add lại xem ;))

ngaunachay
01-03-13, 12:57 PM
Tui ko rõ nữa.H thữ add lại xem ;))

Add cả tuần mà hok dc nãn nghĩ =))

thiensud
01-03-13, 12:58 PM
Add cả tuần mà hok dc nãn nghĩ =))

Ông chĩ đánh dc vài skill thôi hã 8-x Ông vs tui nc kiểu này giống spam quá.MOd chém chết :-|

ngaunachay
01-03-13, 01:00 PM
Ông chĩ đánh dc vài skill thôi hã 8-x Ông vs tui nc kiểu này giống spam quá.MOd chém chết :-|

thiensud
01-03-13, 01:04 PM

Hix cài thữ cái sv JX trung quốc skill 150 + mặt nạ h xóa font nó ko mất hẵn tiếng trung [-O<

thiensud
01-03-13, 01:43 PM
Test thữ cái coreclient ông share nó vẫn vậy CB đánh 1 cái NM chết \:D/

danghai1993
01-03-13, 03:43 PM

Không bik Sever bạn sao chứ cái của mình vẫn bt. :-ss

thiensud
01-03-13, 03:48 PM
Bạn test thữ mặc Kĩ năng vốn có chưa

danghai1993
01-03-13, 03:51 PM
Bạn test thữ mặc Kĩ năng vốn có chưa

Nó bị gì ?................................................. ...

thnnh10
01-03-13, 03:53 PM

bạn ơi, bạn có thể share mình cái sever và patch mà bạn đã fix tương đối đuợc không?
Thanks bạn nhiều

thiensud
01-03-13, 03:54 PM
Nó bị gì ?................................................. ...

Đúng là mặc đồ bình thường ko sao.Nhưng thữ mang vài món kĩ năng vốn có đi ông.Máu NM 20K thì CB đánh 1 hit cũng chết :-w

danghai1993
01-03-13, 04:13 PM
Đúng là mặc đồ bình thường ko sao.Nhưng thữ mang vài món kĩ năng vốn có đi ông.Máu NM 20K thì CB đánh 1 hit cũng chết :-w

Đã tét. Không có hiện tượng trên :-h

thiensud
01-03-13, 04:16 PM
Đã tét. Không có hiện tượng trên :-h

\:D/ Zậy à.Sao ta lại bị nhĩ.Chắc phãi test lại xem sao.Ông thữ mang hết trang bị HKMP cho CB rồi ông kick vài điễm tiềm năng xem;;)

ngaunachay
01-03-13, 05:47 PM

Chắc tại ông chỉnh dame CB bị gì gì hay NM bị cái gì đó chứ tui bt mà

\:D/ Zậy à.Sao ta lại bị nhĩ.Chắc phãi test lại xem sao.Ông thữ mang hết trang bị HKMP cho CB rồi ông kick vài điễm tiềm năng xem;;)

ông up cái hình bị lỗi lên xem cáio-+o-+o-+

sadluvz
01-03-13, 09:06 PM
ai cho mình xin mấy file thú cưỡi hổ được ko :^o và add vào chỗ nào. plese help !!! thanks

ai làm ơn cho xin cái thư mục horsevs tiger trong Folder Equip với :((

Chủ Topic hướng dẫn fix 3 hổ tàng hình dùm với. cảm ơn. xin lỗi hỏi nhiều nhưng đợi lạu ngày chưa thấy Rep nên . . . =((

ps1990
02-03-13, 03:25 PM
Chủ Topic hướng dẫn fix 3 hổ tàng hình dùm với. cảm ơn. xin lỗi hỏi nhiều nhưng đợi lạu ngày chưa thấy Rep nên . . . =((

pm s100412 có gì tối giúp cho okie

Win32
02-03-13, 09:00 PM
đã tìm ra nguyên nhân :>

[Server]
GameServPort=5680
DenialPort=5632

[Client]
FullScreen=0
Represent=2
FPS=1
CapPath=F:\ServerJx\Build\Client\Images
DynamicLight=0
CanOpenUrlWhenExit=1

[Package]
Path=\\data
0=share.pak
1=Thienac02.pak
2=Update99.pak
3=Update98.pak
4=Skills.pak
5=126.pak
6=Updatemd.pak
7=Upmoi.pak
8=Ngua.pak
9=Bachkim.pak
10=Update01.pak
11=Update02.pak
12=Update03.pak
13=Update04.pak
14=Update05.pak
15=Update00.pak
16=Update.pak
17=Updatecb.pak
18=Updatep.pak
19=Updatep1.pak
20=Updatep2.pak
21=slistcache.pak
22=slistfree.pak
23=Spr.pak
24=Resource.pak
25=Maps.pak
26=Settings.pak
27=Ui.pak
28=Script.pak
29=Font.pak
30=Sound.pak
31=map.pak
32=minhgiao.pak
33=jineng.pak

download thêm cái patch full thaihoa91

sadluvz
03-03-13, 01:14 AM
sau một hồi tự nghiền ngẫm mò mẫm mới nhớ ra tình nghi nhất là file config trong client. thế là vào xem thử hóa ra nó chưa add file hovip.pak vào :( tks mọi ng :-?

chungthanhphuo
05-03-13, 01:58 PM
Server naỳ tốc độ đánh có bị đup k bạn,khi chơi trên 2 maý thì tốc độ đánh 2 maý có bằng nhau không bạn.

thnnh10
06-03-13, 04:51 PM

Demo pic:

Link down:

Sao down cái patch trên đây về không có file game.exe vậy mọi người?
Ai biết chỉ dùm với, thanks

chaoban6
06-03-13, 06:45 PM
Sao down cái patch trên đây về không có file game.exe vậy mọi người?
Ai biết chỉ dùm với, thanks

Chạy game = cái autoupdate đó :D

.............................

chungthanhphuo
08-03-13, 11:24 PM
Server này về tính năng thì tương đối chuẩn,tuy nhiên skill 120 của một số phái thì lại không có tác dụng
Ưu điểm của SV này sau khi mình test mình thấy răng:
-Tốc độ đánh 2 máy dương như ổn,tương đối đều nhau
-Rông,bỗng của cái bang rượt
-Kỷ năng vốn có + cũng ok
-Lên xuống ngựa =M ok
-Mở rộng gương 1,2,3 và mở rộng hành trang ok
Nhược điểm
-Phái nga mi,skill 6x nội công không + được click vào là bị dis ra ngoài,phong sương chưa dí được
-Đồ HKMP chưa chuẩn,có một lỗi như sau,khi đeo giầy có tốc độ 60 vào và out ra,tắt SV khởi động lại thì tốc độ chạy của NV còn 20.
-Skill của VD đánh miss tương đối nhiều.
-Script còn một số lỗi.
Nhưng ưng nhất cái SV này là tốc độ không bị đúp và 2 máy đều tương đối = nhau.:D
Mong rằng sau này thành viên của SV BFF lại code thêm phần phong sương dí nữa là ổn rồi.

dang_gamezone
08-03-13, 11:27 PM
yoken9x oi, mình là newbie, bạn có thể giúp mình làm 1sv như trên hok, hướng dẫn cho mình vài cái căn bản.. tks bạn trước..

Y!M: x_master.love

chinhnghia03
09-03-13, 12:32 PM
Server này có cài sẵn trên máy ảo ko zậy :P:P:P

chungthanhphuo
09-03-13, 01:37 PM
yoken9x oi, mình là newbie, bạn có thể giúp mình làm 1sv như trên hok, hướng dẫn cho mình vài cái căn bản.. tks bạn trước..

Y!M: x_master.love
Server như trên nói về tính năng thì Build từ Souce gốc ra,còn các chức năng thì làm từ code LUA ra,nếu bạn muốn học từ cái căn bản thì bạn tìm kiếm Ebook từ 1.0 cho tới 4.0,trong đó có chỉ tất cả.

Server này có cài sẵn trên máy ảo ko zậy :P:P:P
Nếu bạn muốn chạy trên máy ảo thì down VNWare về rồi cài thôi.

dang_gamezone
09-03-13, 10:43 PM
Thật sự là mình chả hiễu gì về mấy cái source, scrip, lua, setting, item, nhức đầu, đọc các ebook 3 4 ngày rồi mà làm dc mấy cái à...

bạn có yahoo hok, mình trao đỗi riêng, tại thấy thích nên định làm 1 cái theo ý mình thui à... Hazii

Mình cài dc server trên win7, dùng dc 1 vài hàm cơ bản, nhưng còn nhiều cái vẫn không làm được lắm... Hix

chungthanhphuo
09-03-13, 10:53 PM
Thật sự là mình chả hiễu gì về mấy cái source, scrip, lua, setting, item, nhức đầu, đọc các ebook 3 4 ngày rồi mà làm dc mấy cái à...

bạn có yahoo hok, mình trao đỗi riêng, tại thấy thích nên định làm 1 cái theo ý mình thui à... Hazii

Mình cài dc server trên win7, dùng dc 1 vài hàm cơ bản, nhưng còn nhiều cái vẫn không làm được lắm... Hix
Mình thì bỏ JX lâu quá rồi,giờ mình đang làm luận văn nên cũng k có nhìu thời gian.Nick YM :chungthanhphuoc.
Nếu biết được cái gì thì mình sẽ chỉ.

thnnh10
11-03-13, 10:47 AM
không biết pót ở đâu, sẳn tiện cho hỏi cái o đây luôn?
Mình chạy sever auto ingame ok, vào chơi bình thường
Mình muốn dùng thêm sv auto kết hợp nhặt đồ và buf NM, nhưng khi làm theo hướng dẫn của ken
thi vẫn vào chơi ok, nhưng mà lúc nhận môn phái thì không giốn như trước, nó không có nhận được kỹ năng nữa
Nhận phái xong thì cứ trơ trơ thôi. Ai biết chỉ giùm. Thanks nhiều

chungthanhphuo
11-03-13, 11:27 AM
Server này rồng dí,skill phong sương của NM cũng dí,nhưng khi đối thủ đứng yên thì nó sẽ không dí,khi đối thủ duy chuyển thì nó dí bình thường.

chungthanhphuo
11-03-13, 11:40 AM
Bạn ơi SV này ngoài giới hạn IP ra còn giới hạn gì nữa k,ví dụ như Player.

lekha999
11-03-13, 12:53 PM
không biết pót ở đâu, sẳn tiện cho hỏi cái o đây luôn?
Mình chạy sever auto ingame ok, vào chơi bình thường
Mình muốn dùng thêm sv auto kết hợp nhặt đồ và buf NM, nhưng khi làm theo hướng dẫn của ken
thi vẫn vào chơi ok, nhưng mà lúc nhận môn phái thì không giốn như trước, nó không có nhận được kỹ năng nữa
Nhận phái xong thì cứ trơ trơ thôi. Ai biết chỉ giùm. Thanks nhiều

mình Ken đây :)
ník nhocken2030 đang bị band
có gì bạn pm yahoo mình, mình giải thích
(mượn ník)

thnnh10
11-03-13, 01:13 PM
Có online không ken, đang nói chuyện trên yahoo nè

chungthanhphuo
11-03-13, 04:34 PM
Sao k ai trả lời mình hết vậy.Cho mình hỏi lại là SV này ngoài giới han IP ra thì có giới hạn Player k.

thaihoa91
11-03-13, 05:37 PM
Sao k ai trả lời mình hết vậy.Cho mình hỏi lại là SV này ngoài giới han IP ra thì có giới hạn Player k.

Ko có giới hạn player đâu bạn 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vipbk
11-03-13, 05:53 PM
server này add thêm đồ (ví dụ Huyền Viên, Tử Mãng ...) thế nào nhỉ , với lại ko có file GoldItemSuit :-?

lekha999
11-03-13, 06:11 PM
6h20' :D Đang online các bạn cứ pm
100 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

chungthanhphuo
11-03-13, 07:31 PM
Ko có giới hạn player đâu bạn 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Hòa ơi mà SV này mang đồ tím bị dis ra và don't send gameserver.exe.Cái này fix như thế nào hả Hòa

danghai1993
11-03-13, 07:53 PM
Hòa ơi mà SV này mang đồ tím bị dis ra và don't send gameserver.exe.Cái này fix như thế nào hả Hòa

Mở các file item ra, cột AV , thêm số ( không đc trùng với các số ở cùng cột đó ), tét :)

chungthanhphuo
11-03-13, 08:04 PM
Mình đã làm đc rồi,cho mình hỏi 1 sv có giới hạn player thì có thể hex thành k giới hạn đc k

thaihoa91
11-03-13, 08:24 PM

Do đây ko fải là Server nền tui build ra nên ko rõ lắm, cái này fải hỏi chủ share server này may ra họ mới bít nguồn bị lỗi !

yoken9x
11-03-13, 08:34 PM

Server này đã fix mang đồ tím bị dis nhé cậu, nếu bị dis thì chỉ có thể cậu add sai thôi ;)

quoctuan2712
11-03-13, 10:53 PM
sao nhận đồ bạch kim đường môn nó ra cái bảo vũ lê hoa nhỉ...ai biết fixx giúp mình với....đã xem code vũ khí nhưng add vô vẫn ra cái bảo vũ lê hoa ko ra vk bạch kim

chungthanhphuo
12-03-13, 09:01 AM
Mấy bạn ơi chỉnh độ chính xác của skill nằm ở đâu vậy.Skill nhân kiếm của VD không đc chính xác

uriboyka1996
12-03-13, 11:04 AM
ai cho mình xin cái hd =video hoặc hình ảnh với mình cảm ơn nhiều. vì mình là newbie chỉ biết làm theo video hoặc hd h/ảnh thôi

danghai1993
12-03-13, 01:34 PM
Mấy bạn ơi chỉnh độ chính xác của skill nằm ở đâu vậy.Skill nhân kiếm của VD không đc chính xác

Trong script/skill/wudang.lua . Tên skill thì xem trong skill.txt :-s

ai cho mình xin cái hd =video hoặc hình ảnh với mình cảm ơn nhiều. vì mình là newbie chỉ biết làm theo video hoặc hd h/ảnh thôi

Hình ảnh/video gì bạn ? Cách cài đặt server hả :(

chungthanhphuo
12-03-13, 02:30 PM
Ở đây mình tìm thêm 1 lỗi nữa,khi mang giầy HKMP vào thì reset lại sv hết tất cả và khởi động lại,khi đó nó không có kích được TDDC của NV mà ta phải cần cộng vào vài điểm tiềm năng thì nó mới kích được.Cái này có fix đc k hả chủ thớt.Mình rất thích sv này,mong chủ thớt fix lại giúp mình lỗi này.

bjnn01
18-03-13, 11:28 AM
sv đầy hoặc đc bảo trì rồi , ken khắc phục sa0 đây

kakashi43
18-03-13, 11:54 AM
sv đầy hoặc đc bảo trì rồi , ken khắc phục sa0 đây

GS chạy đủ 5 dòng successfully chưa :-?

bjnn01
18-03-13, 12:11 PM
chạy đủ 5 dòng lun rồi
màk tạo nhân vật vào game là bi đầy , pmm yahoo nh0x0nljne_d3tjm_mjn3r9x giúp mìk cái bạn

kakashi43
18-03-13, 01:16 PM
chạy đủ 5 dòng lun rồi
màk tạo nhân vật vào game là bi đầy , pmm yahoo nh0x0nljne_d3tjm_mjn3r9x giúp mìk cái bạn

Bạn xem lại máy có cài font không nếu có thì gỡ bỏ đi vì server này không cần font

chungthanhphuo
18-03-13, 03:43 PM
Bạn xem lại máy có cài font không nếu có thì gỡ bỏ đi vì server này không cần font
SV không No Font nhé.Có thể máy bạn đã cài Font rồi nên mới bị vậy đó.
Cho mình hỏi cái Báo Vật là ID bao nhiu vậy

danghai1993
18-03-13, 05:48 PM
SV không No Font nhé.Có thể máy bạn đã cài Font rồi nên mới bị vậy đó.
Cho mình hỏi cái Báo Vật là ID bao nhiu vậy

Xem trong quétkey.txt :|.........................

chungthanhphuo
19-03-13, 08:57 AM
Xem trong quétkey.txt :|.........................

Ý mình nói là cái cục tròn tròng ghi chử báo vật trong giao diện người chơi ấy.Mình tìm hoài mà k thấy.Và còn cái này nữa.Khi mình dùng sale(1) thì nó mở UI báo vật,còn nếu dùng sale(id_shop)
với id shop > 1 thì nó lại ra giao diện bán shop.Giờ mình muốn lấy cái UI Báo vật đó với tên ID khác thì phải làm sao.

newbichinh
20-03-13, 06:58 PM
sao em cứ vào game đăng nhập là nó Báo " Xin hãy nạp card rồi hẵng vào trò chơi là sao vậy mí anh ???
Help

vipbk
20-03-13, 07:21 PM
sao em cứ vào game đăng nhập là nó Báo " Xin hãy nạp card rồi hẵng vào trò chơi là sao vậy mí anh ???
Help

hoặc

newbichinh
20-03-13, 09:47 PM
sao lại tạo đc nhân vật nhưng vào game thì out ra lun vậy trời ????

zilkenz
22-03-13, 06:04 PM
Các men cho mình hỏi cài vào được rồi , đăng nhập vào game chạy nhưng khi mình đang lấy đồ mà hình như trúng cái không có hay sao ấy nó báo lỗi C++ don't server phải làm sao . Mong pro giúp đỡ.

dv911
23-03-13, 06:09 AM
................bỏ giói hạn ip lam sao nhỉ

SIR.ThaiBinh
23-03-13, 07:27 AM
................bỏ giói hạn ip lam sao nhỉ

hex ip của gameserver vs coreclient

zilkenz
24-03-13, 09:58 PM

cho mình hỏi sao yo game đc rồi mà khi mở tăng kỹ năng game lại đứng máy don't send ai bik giúp mình với . Thank's

nguoidaukho
27-03-13, 01:23 AM

Hix sao SirThaiBinh lai để tên mình nhỉ

Làmơn cho mình hỏi giới hạn IP có chạy dc online ko nhỉ mìnhtính chạy online cho mấy người em vào pk chơi chứ ko có ý chạy online như các game khác

anhbi792
27-03-13, 11:54 AM
Hix sao SirThaiBinh lai để tên mình nhỉ

Làmơn cho mình hỏi giới hạn IP có chạy dc online ko nhỉ mìnhtính chạy online cho mấy người em vào pk chơi chứ ko có ý chạy online như các game khác

thế onl hamachi tụi nó cũng vào chơi chung đc vậy :))

protoman
31-03-13, 04:24 PM
sao mình cài xong lúc khởi động server bị báo lỗi Initializing LogFile fail vậy mọi người

hoangtubeatup
01-04-13, 05:35 PM
Mấy mem ơi , mình down server về rồi , cũng có config 1 ít muốn mở online cho anh em trong topic này chơi + test để anh em có thêm kinh nghiệm , trao đổi học tập nữa . Tại lỗi game nhiều quá mà 1 mình thì test cũng khó .Có ai đồng ý thì trả lời cho mình biết nha :D
:)

Hiện tại ai chưa cài được server trên máy thật hay ảo thì liên hệ yahoo mình : hoangtubeatup , giúp được mình giúp luôn . Mình là newbie thôi biết cỡ nào giúp cỡ đó . Đừng nén gạch mình nha ... :D:-B

Liên hệ yahoo mình mà hok thấy trả lời thì các bạn cú chờ mình tra lời qua yahoo nha . Tại lúc đó mình đi công chuyện thôi .:-*

keo_ngot1418
02-04-13, 05:11 AM
Mấy mem ơi , mình down server về rồi , cũng có config 1 ít muốn mở online cho anh em trong topic này chơi + test để anh em có thêm kinh nghiệm , trao đổi học tập nữa . Tại lỗi game nhiều quá mà 1 mình thì test cũng khó .Có ai đồng ý thì trả lời cho mình biết nha :D
:)

Hiện tại ai chưa cài được server trên máy thật hay ảo thì liên hệ yahoo mình : hoangtubeatup , giúp được mình giúp luôn . Mình là newbie thôi biết cỡ nào giúp cỡ đó . Đừng nén gạch mình nha ... :D:-B

Liên hệ yahoo mình mà hok thấy trả lời thì các bạn cú chờ mình tra lời qua yahoo nha . Tại lúc đó mình đi công chuyện thôi .:-*
Mình đã mở online và đả thành công ăn đánh skill cái bang và thiên vuong đao là diss gsv!
tảy tỹ thỳ lên đó hết về tảy củng ko dc luôn

anhphi97
02-04-13, 12:55 PM
ai hd em cài với cài toàn bị kết nối that bai

hoangtubeatup
02-04-13, 03:44 PM
Mình đã mở online và đả thành công ăn đánh skill cái bang và thiên vuong đao là diss gsv!

Tình hình là mình lên đảo tẩy tủy và về bình thường , có lẽ cái map của bạn bị lỗi gì rồi , riêng sever này mình kiếm hok ra map Thiên Long Tự thôi , add hoài hok dc .

Mà bạn on sever qua hamachi hay la ban mo port thế ... cho mình vào tham gia test thử :D

ai hd em cài với cài toàn bị kết nối that bai

Bạn liên hệ yahoo mình trong khoảng từ giờ tới 6h tối hoặc 6h45 đến 9h30 mình sẽ hướng dẫn bạn qua teamviewer nha .

danghai1993
02-04-13, 05:46 PM
Tình hình là mình lên đảo tẩy tủy và về bình thường , có lẽ cái map của bạn bị lỗi gì rồi , riêng sever này mình kiếm hok ra map Thiên Long Tự thôi , add hoài hok dc .

Mà bạn on sever qua hamachi hay la ban mo port thế ... cho mình vào tham gia test thử :D

Bạn liên hệ yahoo mình trong khoảng từ giờ tới 6h tối hoặc 6h45 đến 9h30 mình sẽ hướng dẫn bạn qua teamviewer nha .

Hình như Server có map Thiên Long Tự sẵn rồi mà ? Sao phải add nhỉ ? :D

hoangtubeatup
03-04-13, 10:10 AM
Hình như Server có map Thiên Long Tự sẵn rồi mà ? Sao phải add nhỉ ? :D

Mình cũng hok biết , hiện tại thì mình hok có map Thiên Long Tự , mà bạn có map nhiều hok share cho mình đi :D . Mình đang cần map mà hok biết phải lấy từ đâu , nghe đâu phải unpack mà mình thì hok rành cái đó .

danghai1993
03-04-13, 05:25 PM
Mình cũng hok biết , hiện tại thì mình hok có map Thiên Long Tự , mà bạn có map nhiều hok share cho mình đi :D . Mình đang cần map mà hok biết phải lấy từ đâu , nghe đâu phải unpack mà mình thì hok rành cái đó .

Cần gì ! Vào MapList đó , xem rid rồi add vào , viết script nữa là ok :|

keo_ngot1418
04-04-13, 12:30 AM
jx miền núi đó bạn bạn test thỳ góp cho mình lổi nha tại mình còn nhìu lổi lắm
[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
:((:((:((:((:((:((

bualolu2k13
04-04-13, 09:56 AM

bạn ơi cho mình xin cái yahoo hoặc pm yahoo mình muốn hỏi

nhocken2030
04-04-13, 11:57 AM
Xôm tụ zữ tar :D
có gì hót kô nhỉ ???

keo_ngot1418
08-04-13, 01:48 AM
bạn ơi cho mình xin cái yahoo hoặc pm yahoo mình muốn hỏi

hotrojx_miennui đó bạn sv này mình khai khác dc gì mình chỉ cho

ps1990
08-04-13, 03:32 PM
hóa ra đây là ADM của JX miền núi à =))

yukatal
08-04-13, 05:40 PM
Cho mình hỏi mở auto ở chổ nào vậy bạn. Mình chạy game ma không thấy auto đâu cả.

protoman
12-04-13, 05:12 PM

danghai1993
12-04-13, 05:20 PM

Xem lại code đổi trang bị thôi :-h

protoman
15-04-13, 07:13 PM
Ah cái đó mình sửa được rồi ^^ mình muốn fix skill Huyền Thiên Vô Cực của Côn Lôn từ nội lực hộ thân xx% thành hóa giải sát thương điểm + kháng phản đòn thì sửa sao vậy bạn

namph
15-04-13, 09:45 PM

chungthanhphuo
15-04-13, 09:53 PM
Bạn vài thư mục setting mở file serveriInfo lên rồi chỉnh lại ip của mình

danghai1993
15-04-13, 10:22 PM
Vừa tìm ra 1 lỗi nặng: skill tọa vọng vô ngã ( độc ko ăn thẳng vào máu ) :">

namph
16-04-13, 10:30 AM
Bạn vài thư mục setting mở file serveriInfo lên rồi chỉnh lại ip của mình

Mình làm rồi mà vẫn không được bạn à :(

ko biết server khởi động thế này được chưa mà khi vào nó bị nữa :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pakchjmku2013
18-04-13, 02:55 AM
thank các bạn nhìu

tungbach1990
18-04-13, 07:45 PM
Mấy bác cho em hỏi làm sao để các phái ngoại công chém ko bị lag ạ :(
Các phái ngoại công mà đứng áp sát mà đánh toàn trượt :( ( trừ ĐM thì phải )
Với cả ai làm xong cái vượt ải chưa share script em với :P

bualolu2k13
18-04-13, 08:40 PM
ai giúp dùm coi sao mà chạy xong hết r login vào cứ báo kết nối sever thất bại hoài z ..!

yahoo: kha.max2k12

hoangdinhdo
19-04-13, 12:30 AM
ai giúp dùm coi sao mà chạy xong hết r login vào cứ báo kết nối sever thất bại hoài z ..!

yahoo: kha.max2k12

ai giúp "bố đời" này đi kìa :-@

protoman
19-04-13, 04:21 PM
ai chỉ mình fix skill Huyền Thiên Vô Cực với :)

lyanhhao2
20-04-13, 02:46 AM
ai chỉ mình tắt chức năng ef đồ ở thợ rèn, và add xu vao nhiem vụ bos st nhip tri tran dc khong,

tungbach1990
21-04-13, 06:12 AM
ai chỉ mình tắt chức năng ef đồ ở thợ rèn, và add xu vao nhiem vụ bos st nhip tri tran dc khong,

Tắt ép đồ thì bạn vào JxServer\Script\Global\epdo\trangbihk.lua á
Add xu vào nv boss st thì JxServer\Script\Global\Npc\sugiasatthu.lua thêm vào phần trả nv là đc mà :D

Ai cho mình hỏi là mình add droprate rơi HKMP cho boss hoàng kim nhưng mà nó rơi ra hệ lung tung quá làm sao để cho nó rơi đúng hệ vậy :(
VD như kiếm lăng nhạc là hệ thổ thì nó toàn rơi hệ kim,thủy...

tieudieuphong
25-04-13, 12:45 AM
cho mình hỏi, sv này có dùng được nút Bảo Vật không

có sử dụng được mua bán Quest ky trong shop được không, nếu có thì dùng thế nào hả các bác

tieudieuphong
25-04-13, 03:24 PM
sử dụng hàm

function ff()
SetHonor(GetHonor() +1)
end

đến Thái Sư thì bị lệnh ra rất xa, có pro nào chỉ mình cách fix không nhỉ

vankhanhh5
29-04-13, 05:24 PM
sao mình vào game lại ko đối thoại đc với npc và máu quái =0 nhỉ?

ai biết fix chỉ hộ mình với #:-s#:-s

khungboktvn
02-05-13, 04:03 PM
bạn copy patch vào chưa mà bị lỗi đó
Tui có bao giờ bị đâu
toàn lỗi gsv ko à>:)