PDA

View Full Version : [TLBB] Share server 4 lỗ 12skill ! Được update từ bản mod Lâm Ngọc Huy

mrtun20
07-02-13, 11:24 PM
Sv này tốt rồi nên mình cũng thêm được j` nhiều :D :
+ Thêm phái MD, NPC MD
+ 1 số item mới như Long Văn, TTMP cấp 4,..v..v...

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong đó đầy đủ sv + patch client, ngoài ra còn có mấy file ID item,pet đc chuyển VISCII sang Unicode cho các bạn dễ tìm để add vào shop :D

Mình đag tập tành dev sv nên có j` sai sót mong các bạn bỏ qua, đừng ném gạch mình nha :D :D

asd888
08-02-13, 08:23 AM
bạn làm video lun đi
cho cac new people hok bik làm ;)

hoangnam_hdx
08-02-13, 08:51 AM
còn có mấy file ID item,pet đc chuyển VISCII sang Unicode cho các bạn dễ tìm để add vào shop

bạn hướng dẫn mình làm cái này đc k. mình k biết làm cái này ntn :))

isilver1412
08-02-13, 05:37 PM
+ Thêm phái MD, NPC MD

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong đó đầy đủ sv + patch client, ngoài ra còn có mấy file ID item,pet đc chuyển VISCII sang Unicode cho các bạn dễ tìm để add vào shop :D

Mình đag tập tành dev sv nên có j` sai sót mong các bạn bỏ qua, đừng ném gạch mình nha :D :D

Giúp lỗi này với tiền bối :( . Sau khi xóa hoàn toàn SV đi chạy lại thì ra lỗi này -- 3-4 lần ko sao -- lần này tự nhiên thò ra , chả hỉu nữa . Ảnh đây :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hm.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hm.120x1.jpg)
P/s : Đây là mình chạy Sever gốc của mod Huy nhé -- ko phải SV của bạn -- nhưng ? lỗi để chép SV bạn vào cho hoàn chỉnh chứ lôi mà chép vào sinh lỗi mới thỳ mệt :( -- Tks trước nhé

Lâm Ngọc Huy
08-02-13, 08:03 PM
Lỗi trên khung màu đỏ cơ :|
Server/Config/WorldInfo.ini
Xem cái này

minhchau0309
08-02-13, 08:39 PM
Giúp lỗi này với tiền bối :( . Sau khi xóa hoàn toàn SV đi chạy lại thì ra lỗi này -- 3-4 lần ko sao -- lần này tự nhiên thò ra , chả hỉu nữa . Ảnh đây :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hm.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hm.120x1.jpg)
P/s : Đây là mình chạy Sever gốc của mod Huy nhé -- ko phải SV của bạn -- nhưng ? lỗi để chép SV bạn vào cho hoàn chỉnh chứ lôi mà chép vào sinh lỗi mới thỳ mệt :( -- Tks trước nhé

bạn gg down cái file lib dấy theo tên rồi bỏ vào thư mục lib xem?

mrtun20
09-02-13, 12:15 PM
bạn làm video lun đi
cho cac new people hok bik làm ;)

mình chịu thôi hd = ảnh thì đc chứ video máy mình có ram 2gb thui chạy sv này nó ngốn ram giật + lâu lắm :-S

--- Chế độ gộp bài viết ---

còn có mấy file ID item,pet đc chuyển VISCII sang Unicode cho các bạn dễ tìm để add vào shop

bạn hướng dẫn mình làm cái này đc k. mình k biết làm cái này ntn :))

cái này bạn down unicode về rồi bật nó lên click chuột phải vào và chọn công cụ, ô đầu tiên chọn VISCII còn cái dưới vẫn unicode, file nguồn là fille bạn cần chuyển còn cái bên dưới cùng là file save :D

danglaanh
15-02-13, 12:20 AM
Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn trường hợp add thêm một con pet được không? Mình hok biết thứ tự các cột tương ứng trong file shoptable.txt và file txt của bạn. Mong nhận được sự giúp đỡ của bạn! Thanks!:Laluot_248:

3z0k2
15-02-13, 01:23 PM
bạn mrtun20 ~>cho mình xin yh hỏi tý dc kb-)

note87
19-02-13, 01:50 AM
+ Thêm phái MD, NPC MD

Cho tui hỏi 2 điều nhé:
- lênh chạy sv là gì thế bạn?
- Tui sử dụng Client 2.93 được không hay client nào? ( nếu 2.93 vào đc thì thay đổi Launch như thế nào). Thanks bạn!

CrystalCandy
25-02-13, 04:44 PM
Cho mình hỏi Server này chạy với client nào được dzậy? Nếu được bạn up client lên luôn nha