PDA

View Full Version : [KT] Cần người giúp về làm web kiếm thế.

laotienboi
05-02-13, 09:44 PM
Cần người giúp làm về web kiếm thế.Có các chức năng đăng kí ních + nạp thẻ nhé.Ai làm pm yh:b.ct_vl nhé.Tks

hiphop100chop
05-02-13, 10:10 PM
Cần người giúp làm về web kiếm thế.Có các chức năng đăng kí ních + nạp thẻ nhé.Ai làm pm yh:b.ct_vl nhé.Tks

ô giúp đi kinh doanh hút máu hử ở đâu ra sẵn vậy :-ss

laotienboi
05-02-13, 10:15 PM
Lại dìm hàng r.K thích r nhé:)))

hiphop100chop
05-02-13, 10:26 PM
Lại dìm hàng r.K thích r nhé:)))

:)) ai dìm hàng cơ chứ :)) nói thật làm game ko đầu tư thì định ăn trắng thế thì kiểu như hồi xưa những người khôn như cậu là xử bắn rồi đó :))

yasichiaki
05-02-13, 11:15 PM
Đùa chứ làm game định kiếm tiền mà đến cái web đăng kí mà cũng ko biết làm nữa thì bó tay :-j

accelan006
05-02-13, 11:36 PM
muốn ăn tiền thì phải đầu tư đi cậu.

ăn sẵn kiểu này nói thẳng cmnr...tớ chúa ghét.

Hãy chuyên nghiệp, thu tiền thì phải đầu tư xứng đáng với số tiền gamer bỏ ra nhé, đừng ăn xong rồi nghỉ.

có gì sai các bác bỏ quá, mới làm 500 rượu say cmnr

laotienboi
06-02-13, 11:38 AM
muốn ăn tiền thì phải đầu tư đi cậu.

ăn sẵn kiểu này nói thẳng cmnr...tớ chúa ghét.

Hãy chuyên nghiệp, thu tiền thì phải đầu tư xứng đáng với số tiền gamer bỏ ra nhé, đừng ăn xong rồi nghỉ.

có gì sai các bác bỏ quá, mới làm 500 rượu say cmnr

Mình đâu có bảo là tìm người làm miễn phí cho mình đâu c.

Mình muốn tìm xem ai làm đc trọn gói về vấn đề này.Có chức năng đăng kí ních+nạp thẻ tự nhận đồng ở lễ quan thì pm mình.Giá cả thỏa thuận mà.

Web thì mình có rồi.Mình làm được cho nó chạy r.Còn việc trỏ tên miền về nơi đặt web thì mìh không biết làm.

Bạn biết ai làm được thì giới thiệu đi.Tks .

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đùa chứ làm game định kiếm tiền mà đến cái web đăng kí mà cũng ko biết làm nữa thì bó tay :-j
Còn bạn này thì mình xin nói thẳng với bạn 1 câu nhé:
Người mới làm thì có ai là biết làm hẳn đâu.Ai chả phải trải qua tìm tòi học hỏi thì mới khá đc.Nếu bạn giỏi thì bạn làm hộ mình cái xem nào.Chưa gì đã nói này lọ.Nên đọc rõ đi rồi hãng cmt.
Ngu đừng tỏ ra nguy hiểm.!!!

kiemthe_dev
07-02-13, 12:57 AM
Server a3pic hay j?????????????????

anhday22
07-02-13, 01:09 AM
CHức năng dk, tự nhận đồng, auto nganluong + v.v.. đấu giá.
PM inbox