PDA

View Full Version : [JX] xin Event ngũ quả đổi bánh chưng!!!

trungkhuyen
04-02-13, 01:48 PM
Như tiêu đề các bạn vui lòng cho mình xin cái evnt 5 quả, mà có code ghép 3 mãng cầu -> 1 dừa; 3 dừa --> 1 đủ.... giống event tết 2006 của VNG đó :D. questitem thì có 5 quả đó rùi!

danghai1993
04-02-13, 01:51 PM
Như tiêu đề các bạn vui lòng cho mình xin cái evnt 5 quả, mà có code ghép 3 mãng cầu -> 1 dừa; 3 dừa --> 1 đủ.... giống event tết 2006 của VNG đó :D. questitem thì có 5 quả đó rùi!

Không hiểu ý bạn lắm ! :(

Nếu đã có spr + công thức thì chỉ cần add vào Npc là xong thui có gì đâu /:)

trungkhuyen
04-02-13, 01:58 PM
Không hiểu ý bạn lắm ! :(

Nếu đã có spr + công thức thì chỉ cần add vào Npc là xong thui có gì đâu /:)

Uhm, cái mình cần là công thức đó bạn! mình hok biết viết! để add vào lễ quan. Ko thích cái event 5 sắc băng tinh cho lắm!

jxvietnam
04-02-13, 02:01 PM
chỉ cần dùng 2 hàm là có thể viết đc rồi, GetItemCount, DelItem. 2 hàm này thì quá dễ để học

//Tết muốn làm event xin máu à :go:

radise
04-02-13, 02:04 PM
Tết Có Khác JX ai cũng nhao nhao mở sever|-)

danghai1993
04-02-13, 02:07 PM
Uhm, cái mình cần là công thức đó bạn! mình hok biết viết! để add vào lễ quan. Ko thích cái event 5 sắc băng tinh cho lắm!

Chẳng phải bạn đã nói là có công thức (code ghép) rồi sao ? :-s

Sao còn xin công thức nữa nhỉ ;))

trungkhuyen
04-02-13, 02:23 PM
Chẳng phải bạn đã nói là có công thức (code ghép) rồi sao ? :-s

Sao còn xin công thức nữa nhỉ ;))

Ủa? đơn giản vậy à? Mình có thể dựa vào evnent giáng sinh sửa lại thành event 5 quả à ?
vậy làm sao để ' " ghép thất bại"? ví dụ: ghép 3 xoài --> sung, nếu thất bại sẽ mất 1 xoài ??

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình chỉ chơi 1 mình thui à, ko có mở sv gì hết. nếu mở sv mình đâu có nhờ các bạn bỏ cái pass kì trân các!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình chỉ chơi 1 mình thui à, ko có mở sv gì hết. nếu mở sv mình đâu có nhờ các bạn bỏ cái pass kì trân các!

danghai1993
04-02-13, 03:01 PM
[QUOTE=trungkhuyen;724235]Ủa? đơn giản vậy à? Mình có thể dựa vào evnent giáng sinh sửa lại thành event 5 quả à ?
vậy làm sao để ' " ghép thất bại"? ví dụ: ghép 3 xoài --> sung, nếu thất bại sẽ mất 1 xoài ??[COLOR="Silver"]

Dựa vào xác suất ! Dow server TKH về có phần ép Huyền tinh khoáng thạch đó , xem cách tính xác suất ntn L-)

trungkhuyen
04-02-13, 04:39 PM
vào thoren.lua có phần nangcapht thấy chỉ có mấy dòng... ko biết phải ko nữa!