PDA

View Full Version : [MU] ai giúp mình xem đây là lỗi j` với. không connect được sql Sever login 'sa'

PhamNinh
04-02-13, 01:00 PM
ai biết vụ này không. chỉ mình với. cứ bật gs là nó ghi không kết nối đc

híc

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.jpg)

kenpro7777
04-02-13, 01:29 PM
Chạy theo thứ tự rồi mới tới GS chứ
Xem lại đã chạy ODCB chưa nữa nhé

PhamNinh
04-02-13, 01:33 PM
Chạy theo thứ tự rồi mới tới GS chứ
Xem lại đã chạy ODCB chưa nữa nhé

ODBC tớ chạy rồi. tất cả tớ cũng đã thử qua . nhưng k đc. kiểu j` bấm vào nó cũng vậy à

híc

mà có ai có cái ODBC cho win server 2k3 k , cho tớ với . server chạy máy nhà ngon. vác qua VPS thì k lỗi nọ thì lỗi kia.

896588
04-02-13, 01:46 PM
cài lại sql
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrr

PhamNinh
04-02-13, 01:56 PM
cài lại sql
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrr

nói rồi mà. cài những 5-6 lần lận. thiệt luôn đấy /. híc

thich_chet
04-02-13, 02:30 PM
Không phải do cài đặt, nhìn là biết chính xác do thiết lập pass sa trong nhóm sub-2 không đúng, chỉnh lại là được. Nếu cần pm yh: mucodien . Cài sẵn teamviewer trước nhé, pm rảnh thì giúp luôn, ko phải đợi.

ai biết vụ này không. chỉ mình với. cứ bật gs là nó ghi không kết nối đc

híc

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

896588
04-02-13, 05:30 PM
tớ mới bị tức thì sao ko biết đc có thể GS có virus đấy cậu thử đổi pass sa xem nó có báo thiếu DLL ko