PDA

View Full Version : [MU] [Release] Main 1.04D Full UGK AntiHack + Custom + 3D + Tách Chat + Unicode + Fix

UnderGroundK
04-02-13, 10:56 AM
2 all,dạo này mình cũng ko thường xuyên ghé vào forum vì mãi lo nâng cấp Antihack,và cuối cùng sau bao năm tháng nghiên cứu mình đã phát triển thành công hệ thống mã hóa packet giữa client và server. Và cũng sắp đến tết rồi,nhân dịp tết cũng như nâng cấp thành công hệ thống AntiHack hôm nay mình sẽ share cho mọi người full main kèm AntiHack của mình (Lưu Ý: main này có đầy đủ các tính năng premium của UGK chứ không phải chỉ là 1 2 chức năng nào đó):

_Cơ bản chức năng của main : Full Anti UGK Gameshield,3D Camera,tách chát,Unicode,Custom Item,Fix level master,...
_Link Download Main : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Hướng dẫn : các bạn hex ip và version trong file jewels.dll để kết nối với server của mình,về phần chỉnh 3D khi vào game sẽ có 1 file tên là battat.ini trong folder mu,các bạn có thế chỉnh ở đó để thay đổi enable disable 3D,trong game f9 on off 3D f10 reset 3D.

version: 12345
serial: ugkgameshield111

cuối cùng chúc tất cả mọi người năm mới làm ăn phát tài member đông như kiến nhé :D,tạm biệt.
lưu ý: đây chỉ hoàn toàn là main đứng về phía client,không có hệ thống checksum anti crack ở đây nhé,về phần checksum các bạn phải tự làm nhé,nói rõ để hiểu lầm như cuocdoisp thì khổ :(

cuocdoisp
04-02-13, 11:31 AM
- không vào được game nhỉ . Để Version tại server là : 0.00.00 --> clien : 12345 mà kick vào toàn phiên bản không phù hợp . Dùng main khác thì vẫn vào tốt :P
- vì không vào được game lên chưa test được gì

UnderGroundK
04-02-13, 11:56 AM
- không vào được game nhỉ . Để Version tại server là : 0.00.00 --> clien : 12345 mà kick vào toàn phiên bản không phù hợp . Dùng main khác thì vẫn vào tốt :P
- vì không vào được game lên chưa test được gì

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đã fix lại new link,vì quên gỡ bỏ phần anti liên kết với server chống crack nên nó bị dis,test lại dùm nhé :)

cuocdoisp
04-02-13, 12:23 PM
anti thì chưa có thời gian Test nhưng do main này được share miễn phí lên lại không có khả năng chống crack . mất 10s để bypass cái checksum của main này . Nếu được cậu có thể share main mà không Park để anh em về vọc hoạc chia sẻ chút kinh nghiệm hay cậu làm cái topic làm anti tặng anh em miễn phí với số lượng có hạn , tất nhiên bản anti này cũng nên là bản anti cậu đang bán cho mọi người chứ ko phải bản chất lượng kém hơn
nói có sách mách có chứng đây là main bypass checksum với main UGK vừa share

Bypass checksum là gì : có nghĩa là loại bỏ antihack ra và chơi được bình thường cho dù Server muonline đó có bật tính năng checksum . Tất nhiên là chỉ bypass với main được share ở trên . Với main khác thì chưa biết :))
Thông tin main sửa tại file MainConfig.dll

Ver : 12345 (0.00.00)
Serial : 0123456789101112
Tính năng Main : tách chát , fix bug agi 100% , 3D , sương mù , minimap

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chỉ là góp ý với hy vọng được bản ngon hơn . không có ý định ném gạch đá gì đến antihack của cậu nhé

UnderGroundK
04-02-13, 12:39 PM
anti thì chưa có thời gian Test nhưng do main này được share miễn phí lên lại không có khả năng chống crack . mất 10s để bypass cái checksum của main này . Nếu được cậu có thể share main mà không Park để anh em về vọc hoạc chia sẻ chút kinh nghiệm hay cậu làm cái topic làm anti tặng anh em miễn phí với số lượng có hạn , tất nhiên bản anti này cũng nên là bản anti cậu đang bán cho mọi người chứ ko phải bản chất lượng kém hơn

Bypass checksum là gì : có nghĩa là loại bỏ antihack ra và chơi được bình thường cho dù Server muonline đó có bật tính năng checksum . Tất nhiên là chỉ bypass với main được share ở trên . Với main khác thì chưa biết :))

Chỉ là góp ý với hy vọng được bản ngon hơn . không có ý định ném gạch đá gì đến antihack của cậu nhé

khổ ghê bạn ơi,main này có checksum gì đâu,chỉ có bộ anti hack trong đó,ai muốn crack thì dùng main crack thay version serial,chỉ đơn giản là nó tích hợp anti hack,ai muốn crack cũng được mà,dù có tích hợp dữ dằn cỡ nào thì main cũng chỉ là main thôi mà :),mình chỉ share main chứ có share anti server đâu mà checksum bạn ???,thôi để mình sửa lại ở đầu bài cho mọi người hiểu mất công hiểu nhầm như bạn nữa :))
nếu bạn thực sự muốn thử sức với anti của mình thì pm undergroundk2012 mình đưa main anti chính thức cho bạn crack :)

896588
04-02-13, 05:34 PM
share dll luôn đi thánh để còn dùng cho các season khác...

MrKubjn
04-02-13, 09:17 PM
Anh ơi có thể edit chữ Free Version được k a.
để onl vậy thì có nhiều mem sẽ ... :)

UnderGroundK
04-02-13, 09:42 PM
share dll luôn đi thánh để còn dùng cho các season khác...
các address chỉ dành cho 1.04D,có dll cũng ko thể hook cho các season khác được nhé bạn,và còn bảo mật nữa nên không share dll đi riêng được.

Anh ơi có thể edit chữ Free Version được k a.
để onl vậy thì có nhiều mem sẽ ... :)

phải để để phân biệt chứ em,checksum của em không tốt người ta hack được thì lại sợ hiểu lầm sang anti chính thức của a,nên phải phân biệt thôi e ah.

huythao229
05-02-13, 12:06 AM
Thanks! Nhưng mình không xài anti của bạn :D!

thienthong
05-02-13, 08:00 AM
bạn nào download main này về. sau đó đổi tên main thành mu.exe sau đó open lên :"> có trò vui :D

UnderGroundK
05-02-13, 10:55 AM
vui thật :)) mà ai lại đi đổi main.exe thành mu.exe làm gì cho nó điên :))

thienthong
05-02-13, 01:09 PM
cái này bắt buộc phải có laucher hả cậu ? mình bỏ vào nó hiện cái ảnh info antihack rùi load file mu.exe thôi :D

thantainho
05-02-13, 06:02 PM

File Blocked for Violation.

The file you requested has been blocked for a violation of our Terms of Service.

Still have questions, or think we've made a mistake? Please contact support for further assistance.

cuocdoisp
05-02-13, 06:10 PM
File Blocked for Violation.

The file you requested has been blocked for a violation of our Terms of Service.

Still have questions, or think we've made a mistake? Please contact support for further assistance.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

MrKubjn
06-02-13, 12:16 PM
Cái main của anh "cuocdoisp" là không có anti phải k ạ

Yahoo.com
07-02-13, 11:45 PM
tôi chẳng hiểu ugk share cái main này có đóng góp gì cho gamezone ? main không checksum được với server thế thì khác gì không có anti . Anti có là thần hay thánh thì cũng chẳng tác dụng gì . Với những người kém nhất về hack cũng biết dùng Winhex để tìm info main --> thay cái main không anti vào và phá . Vậy nếu đề cập đến vấn đề đóng góp cho gamezone nói chung và các anh em có nhu cầu nói riêng thì là con số 0 , nếu là người khó tính thì bài viết này phải xóa đi rồi mới đúng vì nó sặc 100% mùi quảng cáo . Sự đóng góp nếu là tôi đánh giá thì phải là con số " âm " chứ không được bằng con số 0 . Nếu ai cũng share kiểu như ông UGK này thì box mu có lẽ chuyển tên thành " Mua bán rao vặt Mu " cho lành

The Gamer
08-02-13, 12:17 AM

UnderGroundK
08-02-13, 11:26 AM
tôi chẳng hiểu ugk share cái main này có đóng góp gì cho gamezone ? main không checksum được với server thế thì khác gì không có anti . Anti có là thần hay thánh thì cũng chẳng tác dụng gì . Với những người kém nhất về hack cũng biết dùng Winhex để tìm info main --> thay cái main không anti vào và phá . Vậy nếu đề cập đến vấn đề đóng góp cho gamezone nói chung và các anh em có nhu cầu nói riêng thì là con số 0 , nếu là người khó tính thì bài viết này phải xóa đi rồi mới đúng vì nó sặc 100% mùi quảng cáo . Sự đóng góp nếu là tôi đánh giá thì phải là con số " âm " chứ không được bằng con số 0 . Nếu ai cũng share kiểu như ông UGK này thì box mu có lẽ chuyển tên thành " Mua bán rao vặt Mu " cho lành

pê rờ đó mà 8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->

mình bắt đầu sợ các bạn rồi đấy :)),nhưng mình ăn gạch đá mình quen rồi mình cũng ko quan tâm đâu,thế cho mình hỏi nhẹ thế này,pinf of anti hack có checksum ko bạn nhỉ,TDA antihack checksum được bao nhiêu bạn nhỉ ???,sao người khác share share main anti chẳng có chút xíu checksum nào,đã thế lại còn anti như ko có toàn kiểu anti kill tool source đầy ra lại được hoan nghênh còn mình thì lại bị ném đá trong khi cái main này mình nói ko có ý gì nhưng mà nói thật hơn cả bội phần các main khác share đấy,càng ngày các bạn càng đáng sợ :)),nói chung là ai dùng được thì dùng,ko dùng thì thôi ít nói lại chứ đừng nói ra thấy ghen ăn tức ở wa' :)năm mới rồi sống khác cho đời nó lên

lenanghai
08-02-13, 02:27 PM
mình bắt đầu sợ các bạn rồi đấy :)),nhưng mình ăn gạch đá mình quen rồi mình cũng ko quan tâm đâu,thế cho mình hỏi nhẹ thế này,pinf of anti hack có checksum ko bạn nhỉ,TDA antihack checksum được bao nhiêu bạn nhỉ ???,sao người khác share share main anti chẳng có chút xíu checksum nào,đã thế lại còn anti như ko có toàn kiểu anti kill tool source đầy ra lại được hoan nghênh còn mình thì lại bị ném đá trong khi cái main này mình nói ko có ý gì nhưng mà nói thật hơn cả bội phần các main khác share đấy,càng ngày các bạn càng đáng sợ :)),nói chung là ai dùng được thì dùng,ko dùng thì thôi ít nói lại chứ đừng nói ra thấy ghen ăn tức ở wa' :)năm mới rồi sống khác cho đời nó lên

Pink of 3.0 có check... TDA 3.0 cũng có check.... nói thấy ngu

UnderGroundK
08-02-13, 02:33 PM
Pink of 3.0 có check... TDA 3.0 cũng có check.... nói thấy ngu

check gì vậy bạn,khó crack lắm hả bạn :))cặn bã,chỉ dc cái anh hùng bàn phím...thôi mod đi ngang qua thì close dùm mình,mình del luôn main,lâu lâu có dịp vào share thì nói này noi nọ,lòng tốt ko đặt đúng chỗ,nói thật các bạn có mua mình cũng "..ck' có thèm bán ấy,toàn rác rưỡi ko có tư cách nói chuyện,ai ko phải bọn này thì pm undergroundk2012 mình share,để trên này nói wa nói lại là xui cả năm với anh hùng bàn phím luôn

lenanghai
08-02-13, 02:36 PM
check gì vậy bạn,khó crack lắm hả bạn :))cặn bã,chỉ dc cái anh hùng bàn phím...thôi mod đi ngang qua thì close dùm mình,mình del luôn main,toàn rác rưỡi ko có tư cách nói chuyện

check gì hả nói đơn giản chỉ là mã hóa packet login nhé...

đến bản thân chú làm mãi mới ra đc nhé... nhưng họ share còn chú éo share

còn chú thích thì share cái phần mã hóa login từ server của chú thì lúc đấy may ra đc gọi là full

chứ share cái main ko làm lờ gì hả trời

UnderGroundK
08-02-13, 02:40 PM
check gì hả nói đơn giản chỉ là mã hóa packet login nhé...

đến bản thân chú làm mãi mới ra đc nhé... nhưng họ share còn chú éo share

còn chú thích thì share cái phần mã hóa login từ server của chú thì lúc đấy may ra đc gọi là full

chứ share cái main ko làm lờ gì hả trời

cái gì,mã hóa packet login á =)) nông cạn như bạn mà cũng bày đặt này nọ ah,share hả,còn lâu mình share cho loại như bạn nhé,bạn mua mình cũng chả thèm bán ấy,biệt bạn luôn,ko có tư cách đâu

Yahoo.com
08-02-13, 03:13 PM
Người ta antihack không bằng nhưng ít nhất cũng có cái Anti và cái main được checksum nên việc đa số anh em chơi mu đều không hack được hoặc chí ít là không crack được main --> ít nhiều cũng an toàn . Còn cái ông share quả thật anti thì chưa biết thế nào nhưng lại ko có checksum , mà dùng winhex tìm info thì quá đơn giản --> nó dùng main trắng vào vậy là anti của ông vứt không . Anh em chơi mu đa số là gà nếu gặp anti gà và checksum mian thì cũng không hack được .còn với cái Main ông share nó lại không checksum được , trong khi main nó lại hiện lù lù trong process , main ông lại anti cao thủ lên đếch kill phần mềm khi mở , tụi nó mở winhex và load main thế là ra info main --> thay vào main trắng vậy là hack ầm ầm . Cái tôi đả kích là cái topic này của ông nhưng tôi không phủ nhận sự đóng góp trước kia của ông như việc share các dll anti open process , antihack speed , anti server những cái đó tuy với ông có thể không là gì nhưng với anh em diễn đàn nó có thể rất quý và ít ra là dùng được để chống hack . còn cái topic này của ông thì nó lại thiên quá nhiều về vấn đề Quảng Cáo . Tôi cũng không phủ nhận anti ông tốt . Nhưng trong phạm vi bài viết của ông tôi thấy nó chẳng có đóng góp hay tác dụng gì với anh em làm Mu à
1. Với thằng làm Offline : chẳng cần anti
2. Với thằng làm Online : main ông không checksum được , tìm thông tin trong main quá dễ --> Crack quá đơn giản ---> main ông cũng chẳng tác dụng gì
3. Với người ham học hỏi : main ông park --> chẳng học hỏi được gì

--> vậy cái main ông share cho tôi hỏi 1 câu , ông nghĩ anh em được gì , gamezone được gì từ cái main này ?

( Tôi chỉ nói trong phạm vi topic và cái main này thôi nhé , những cái khác tôi không đề cập đến )

TB: việc PR cho thương hiệu là điều không sai . Như việc ông share các dll anti cũng là PR cho thương hiệu anti của ông -> tôi ủng hộ ông tuy mục đích của ông là quảng cáo và khẳng định thương hiệu nhưng anh em gamezone cũng được hưởng lợi từ nó . Cũng giống như rất nhiều người khác đã và đang hoạt động trong Gamezone cũng thế , họ giúp đỡ, share và chia sẻ cũng có những mục đích riêng , những lợi ích riêng của họ -một mặt họ được anh em tin tưởng và bán được sản phẩm , mặt khác anh em cũng học hỏi được nhiều từ các bài viết của họ .
Nhưng ở topic này tôi không thấy anh em được gì từ ông cả . Vậy có lẽ ông lên chuyển qua box quảng cáo hoặc tán gẫu - nếu dùng từ Release tôi thấy nó không phù hơp. Lý do tại sao thì tôi cũng nói ở trên rồi đó

The Gamer
08-02-13, 03:36 PM
Cho iem hỏi cái mục đích cuối của cái thread này là gì vậy

:-B

UnderGroundK
08-02-13, 03:44 PM
Người ta antihack không bằng nhưng ít nhất cũng có cái Anti và cái main được checksum nên việc đa số anh em chơi mu đều không hack được hoặc chí ít là không crack được main --> ít nhiều cũng an toàn . Còn cái ông share quả thật anti thì chưa biết thế nào nhưng lại ko có checksum , mà dùng winhex tìm info thì quá đơn giản --> nó dùng main trắng vào vậy là anti của ông vứt không . Anh em chơi mu đa số là gà nếu gặp anti gà và checksum mian thì cũng không hack được .còn với cái Main ông share nó lại không checksum được , trong khi main nó lại hiện lù lù trong process , main ông lại anti cao thủ lên đếch kill phần mềm khi mở , tụi nó mở winhex và load main thế là ra info main --> thay vào main trắng vậy là hack ầm ầm . Cái tôi đả kích là cái topic này của ông nhưng tôi không phủ nhận sự đóng góp trước kia của ông như việc share các dll anti open process , antihack speed , anti server những cái đó tuy với ông có thể không là gì nhưng với anh em diễn đàn nó có thể rất quý và ít ra là dùng được để chống hack . còn cái topic này của ông thì nó lại thiên quá nhiều về vấn đề Quảng Cáo . Tôi cũng không phủ nhận anti ông tốt . Nhưng trong phạm vi bài viết của ông tôi thấy nó chẳng có đóng góp hay tác dụng gì với anh em làm Mu à
1. Với thằng làm Offline : chẳng cần anti
2. Với thằng làm Online : main ông không checksum được , tìm thông tin trong main quá dễ --> Crack quá đơn giản ---> main ông cũng chẳng tác dụng gì
3. Với người ham học hỏi : main ông park --> chẳng học hỏi được gì

--> vậy cái main ông share cho tôi hỏi 1 câu , ông nghĩ anh em được gì , gamezone được gì từ cái main này ?

( Tôi chỉ nói trong phạm vi topic và cái main này thôi nhé , những cái khác tôi không đề cập đến )

TB: việc PR cho thương hiệu là điều không sai . Như việc ông share các dll anti cũng là PR cho thương hiệu anti của ông -> tôi ủng hộ ông tuy mục đích của ông là quảng cáo và khẳng định thương hiệu nhưng anh em gamezone cũng được hưởng lợi từ nó . Cũng giống như rất nhiều người khác đã và đang hoạt động trong Gamezone cũng thế , họ giúp đỡ, share và chia sẻ cũng có những mục đích riêng , những lợi ích riêng của họ -một mặt họ được anh em tin tưởng và bán được sản phẩm , mặt khác anh em cũng học hỏi được nhiều từ các bài viết của họ .
Nhưng ở topic này tôi không thấy anh em được gì từ ông cả . Vậy có lẽ ông lên chuyển qua box quảng cáo hoặc tán gẫu - nếu dùng từ Release tôi thấy nó không phù hơp. Lý do tại sao thì tôi cũng nói ở trên rồi đó

thì chẳng qua là cậu ko biết,thôi thì tớ cũng thông cảm,nhưng cậu phải biết điều này,đời nó ko dễ ăn như cậu nghĩ đâu,thứ 1 là cái gì mà cậu bảo là người ta share free nhưng có checksum,nghe nực cười quá,1 là bạn ko biết 2 là bạn quá gà ko biết được điều đó bởi vì mình từng là hacker thì mới đi làm anti được,bao nhiêu anti free,pinkof,muguard free.v.v.v thay info 1 phát là xong mình thử cả rồi nhé,cần thì cứ lục lại tất cả bài share anti,toàn là cái main dính với dll thôi mà dll cũng chẳng có gì cả nhé.Thứ 2,học hỏi hả,cậu nghe cậu thấy đấy,cái main của tớ là tất cả tâm huyết cua tớ,tớ ko pack thì các hacker lục lọi họ biết hết,cũng như cũng sẽ có người lợi dụng,thà tớ share main khác với bản chỉnh thức còn dc,còn đây nó là main chính thức cậu bảo ko pack là ko pack thế nào???.Thứ 3 ấy,bộ tưởng tớ rãnh lắm hay sao đem nguyên cái main đang bán đi share ???chẳng qua tớ thấy nó có ích với nhiều người,cũng có nhiều người từng xin tớ main vì họ ko có tiền nhưng vì có checksum server nên ko share được,đem lên đây share tưởng hưởng ứng thế nào,các ông được voi đòi tiên đòi cả full anti server khỏi ăn khỏi uống luôn,vãi thật cả kinh người.Nói tóm lại là vĩnh biệt gamezone,từ nay tớ thề tớ đéo bao h share lên đây nữa cả,đéo vô luôn,các bác khiến tớ thốt lên 1 câu "con người càng ngày càng tinh vi ranh mãnh tới mức khốn nạn đéo tả được",bảo mình pr,pr cái con khỉ ấy lần nào bỏ lên cũng bị đém đá mà pr :)).

vĩnh biệt gamezone

HRain
08-02-13, 04:52 PM
Ở đây tôi thấy 2 ý kiến trái chiều: giữa share và quảng cáo. Nhưng cần phân tích rõ ràng trước khi gõ phím:
1. Tính Chia sẻ: không có nghĩa là share toàn bộ, nhưng phải mang tính tích cực và có đóng góp. Rõ ràng chúng ta thấy UGK chia sẻ main này chơi offline vẫn ok, chơi onl vẫn đc nếu... với người quen.
2. Tính Quảng cáo: rõ ràng là chúng ta sử dụng được các tính năng rất đẹp mà UGK share, thật hiếm người nào chịu share 1 bản main như thế này, có thể đúng là cậu ấy "giới hạn" về mặt bảo mật để quảng cáo cho main.exe cậu ta làm.

Tóm lại, điều quan trọng, thứ UGK share đã đảm bảo 4 điều:
1. Không dư thừa mà lại có nhiều mặt tốt.
2. Không chèn những yếu tố xấu hoặc lừa gạt.
3. Đảm bảo tính quảng cáo và chia sẻ cân bằng trong box.
4. Biết quan tâm đến bài viết của mình.

Topic này đã Close, những thành viên cố tình nhạo bán, dùng lời lẽ tục tĩu sẽ bị nhắc nhở hoặc khóa tài khoản tùy mức.
Những Topic có tính chất tốt, chúng tôi sẽ luôn quan sát và nhắc nhở đối với những thành viên comment mang tính "dìm hàng" bài viết.

Thân :)