PDA

View Full Version : [KT] Lỗi không hiện icon đồ đạc, icon và hình ảnh skill 12x kì lạ ??

ThienSauMenh
04-02-13, 03:32 AM
Tình hình là mình bị lỗi icon một số item (thường là đai và tay của trang bị),skill 120 hoàn toàn không hiển thị dc icon và hình ảnh đã làm nhiều cách không khắc phục được.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg
Mình có mở file skill.txt trong gameserver/setting ra xem cột icon thì thấy đường dẫn image/icon/.... qua client kiểm tra thử thì hoàn toàn ko có thư mục icon trong image/
Xem thử source 1 số game kiếm thế private thì thấy họ cũng ko có thư mục image/icon nhưng trong skill.txt vẫn khai báo đường dẫn icon của tất cả skill 12x là image/icon

Rất mong pro nào chỉ mình cách fix

p/s: hôm bữa có host cho thèn bạn chơi thử mạng LAN, nó hiện thị hình ảnh đầy đủ ngon lành, còn mình làm mọi cách client của mình ko hiển thị dc :(.

ThienSauMenh
04-02-13, 04:03 PM
bác nào support mình với :|

ThienSauMenh
07-02-13, 02:03 AM
a e nào help mình phát cuối năm ăn tết cho ngon. mình xài xp, thèn bạn win7 mà mình bị lỗi như trên, trong khi nó thấy hết
Nhưng máy mình chơi kiếm thế private của server khác thì hiển thị rất đẹp
Là sao vậy mọi người???