PDA

View Full Version : Fix Nhận KNB Tiêu Giao Giang Hồ

kenjidraw
01-02-13, 08:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

Bạn nhập tên nhân vật của bạn trong game chứ ko phải tên đăng nhập nhe ^^!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg)

Link down file account_money.php của mình fix (p/s mình ko rành về php nên có gì mấy bạn thông cảm nhe xài được thì thanks nhé hj)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dùng winscp copy qua centos theo đường dẫn /data/gameclient

ncthanhknd
01-02-13, 08:06 PM
có ai mỏ server private web game này không cho xin link với nhắc làm off quá/:)

Tinypoker
01-02-13, 08:13 PM
Lấy về test cái đã..............đúng là hạn hán gặp mưa rào $-)$-)$-)
Đã thử và dùng tốt tks b nhiều :p

hai07dv
01-02-13, 09:18 PM
Có pác nào rành linux (centos) trên máy ảo không ;)) ..pm làm cái online hamachi =))

bybunk1
02-02-13, 08:40 AM
tks chủ pic

đã fix dc :D .......................

cuongpzo
02-02-13, 07:36 PM
Có pác nào rành linux (centos) trên máy ảo không ;)) ..pm làm cái online hamachi =))

Hải, pác hỏi bọn mở sever Tru Tiên hay Thiên Long Bát Bộ ý, được giúp đỡ nhiệt tình lém. Tớ tùng pm và đc hướng dẫn rất chititeets, thậm chí cho luôn server của tụi nó đang sử dụng luôn...:):):)

Được thì tết có cái để ngồi chơi chứ đi bậy bạ chán lắm,

Nếu được thì tớ xin góp một chân, :ar!

linktink
04-02-13, 09:23 AM

Đang định cho lên onl trên centos để chơi ở nhà đây :))