PDA

View Full Version : [MU] Xin main trắng 1.04d của SS6.3 + glow + custom item (không có antihack nhé)

lvnt2002
01-02-13, 11:46 AM
Xin main 1.04d ( hình như ver 1.04.04) của SS6.3 + glow + custom item,.....không có antihack nhé
Mình tìm vài main rồi đều có antihack, máy vào được máy không, nên khó test được server,........minh test server online bằng phòng net của mình.

Mạng phép xin cai main trắng, anh em có cho mình

cuocdoisp
02-02-13, 09:44 AM
send cái main và dll đính kèm lên . mình loại bỏ antihack cho .

dkzxfbv
11-02-13, 09:43 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bỏ giùm cái anti hack với cuocdoisp :)

hackluv
11-02-13, 10:29 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ôi trồi ôi =)) cái đó có main ko anti mà trời =))))))))))
đọc kĩ đi thì biết nhé :-p

Cái đó lâu lắm rồi :-j

cuocdoisp
11-02-13, 10:31 AM

cậu kick vào link cậu gửi cho mình , nhìn sang bên phải màn hình sẽ thấy 1 list các file - trong đó sẽ có file không có antihack cậu nhé

vietanhlsl
11-02-13, 11:20 AM
main trắng đây còn gì