PDA

View Full Version : Tru tiên 2 - 9 class

chemconcho
01-02-13, 09:08 AM
Tình hình sau 2 hôm vật lộn với đống server 12 class mình vẫn không thấy ưng lắm , nên quyết định mò lại mấy server cũ chơi cho nó ổn ổn. Mò qua rz thì kiếm được cái server này link down vẫn còn tốt nên share lại cho ai cần.

Không dài dòng nữa vào luôn

Server

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client link Direct

theo bài review thì client v2.2.8 là thích hợp nhất với server này.

Guide mình dịch lại

1 > Download client và server
2 > Sử dụng phần mềm 7z để giải nén
3 > Khởi động server bằng VMware WorkStartion
4 > Đăng nhập Linux với User : root , và pass là : mcncc.com
5 > Cài đặt cơ sở dữ liệu : sử dụng MSSQL để Attack db , set user là : sa , pass : 123456 . và chắc chắn rằng máy tính của bạn có IP 192.168.200.1 nơi bạn thiết lập cơ sở dữ liệu. link tải db <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
6 > Khởi động server : khi hoàn thành bước 4 là đăng nhập linux trên màn hình VMware gõ ./qd để khởi động server chờ đợi khi nó hiển thị gamed (1) và gamed (101) tức là server đã chạy thành công.
7 > Giải nén cài đặt client vào theo đường dẫn element/userdata/server/ tìm serverlist.txt đổi địa chỉ ip thành 192.168.200.100 save lại.

Chỉnh rate server

1 > down patch này về <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giải nén copy vào đường dẫn \usr\rain\gamed\config
2 > Download winscp về đăng nhập bằng root vào server /user/rain/gamepad/ tìm file ptemplate.conf và edit theo ý thích.

[GENERAL]
debug_command_mode = 0
logic_level_limit = 150
no_output = 1
#allow_login_class_mask = 34359738367
allow_login_class_mask = 65535
exp_bonus = 3000
sp_bonus = 3000
money_bonus = 2000

Nguồn : loc123 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ragezone
dịch by tui

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

weboy345
01-02-13, 11:43 AM
5 > Cài đặt cơ sở dữ liệu : sử dụng MSSQL để Attack db , set user là : sa , pass : 123456 . và chắc chắn rằng máy tính của bạn có IP 192.168.200.1 nơi bạn thiết lập cơ sở dữ liệu. link tải db <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác cho hỏi làm bước 4-->5 là làm như thế nào thế,nào là đăng nhập Linux rồi dung MSSQL là sao, mình không biết làm các bước này :D

xlinh
01-02-13, 11:52 AM
bạn làm video hướng dẫn cài game cho ae dễ cài đj =D>=D>=D>=D>

chemconcho
01-02-13, 12:31 PM

bác cho hỏi làm bước 4-->5 là làm như thế nào thế,nào là đăng nhập Linux rồi dung MSSQL là sao, mình không biết làm các bước này :D

khi bạn chạy file .vmx bằng VMWARE sẽ có phần login và pass bạn gõ như trên để vào server và đánh lệnh khởi động , còn attack db thì bạn google nhé nhiều bài hướng dẫn rồi. Mình mới down thêm được 1 cái server 422 có vẻ là việt hóa khá ổn để test thử nếu ổn sẽ up lên fshare rồi sẽ hướng dẫn cụ thể.

weboy345
01-02-13, 01:13 PM
khi bạn chạy file .vmx bằng VMWARE sẽ có phần login và pass bạn gõ như trên để vào server và đánh lệnh khởi động , còn attack db thì bạn google nhé nhiều bài hướng dẫn rồi. Mình mới down thêm được 1 cái server 422 có vẻ là việt hóa khá ổn để test thử nếu ổn sẽ up lên fshare rồi sẽ hướng dẫn cụ thể.
sever 422 thì hồi đóa bên freesvn.net cóa bản chuẩn mà giờ đóng rồi nên mất lun :),CTC oker hết lun :),giờ muốn có cảm giác CTC cũng khó

chemconcho
01-02-13, 07:22 PM
Mình đang có bộ 422 cả client lẫn server rồi đang test thử thì kẹt ở bước cài SQL 2000 suốt từ chiều đến giờ vì mình dùng win 7 64 bit ức chế quá.x-(

anhchau2210
14-03-13, 05:05 PM
ai hướng dẫn mình cài cái TT off này với. gà mới vào nhé

vanquyhailieu
21-03-13, 02:07 PM
theo mình nghĩ giờ mình nên nghiên cứu lại 11 class, 11 class nó cũng chuẩn, có phái cũng mới,
giờ đang cần người cùng nghiên cứu update bản 11 class, có khảm nhẫn vs thăng thiên PB. ai đồng ý hok

weboy345
22-03-13, 06:44 PM
theo mình nghĩ giờ mình nên nghiên cứu lại 11 class, 11 class nó cũng chuẩn, có phái cũng mới,
giờ đang cần người cùng nghiên cứu update bản 11 class, có khảm nhẫn vs thăng thiên PB. ai đồng ý hok
Bản 12 Phái mới cóa thể thăng thiên PB được nhá bạn

Mi$$_$p@m
28-03-13, 03:45 PM
Xài client của vtc sao thấy toàn tiếng tàu vậy chủ thớt:-?, mà bác nào có tool edit cho bản này share mình với. Lâu rùi không đụng nên không còn tool gì cả >.<

ngoclampro2710
20-04-13, 12:56 PM
cái này reg acc nhw thế nào vậy bạn

huytuan_truong
23-07-13, 03:01 PM
Theo như sever này thì các bạn phải chạy thêm một cái máy ảo để chạy dữ liệu của sever nữa, hoặc các bạn cũng có thể chạy MS SQL trên máy thực cũng được. Reg acc thì chắc phải dùng tool rồi.
Còn sever 422 mình đang có một cái dùng dữ liệu kiểu MySql bạn nào cần mình up link cho.
Còn sever này để mình thử chuyển sang kiểu dữ liệu Mysql , nếu test chạy ok thì mình up link cho mọi người chơi.

weboy345
23-07-13, 05:12 PM
Theo như sever này thì các bạn phải chạy thêm một cái máy ảo để chạy dữ liệu của sever nữa, hoặc các bạn cũng có thể chạy MS SQL trên máy thực cũng được. Reg acc thì chắc phải dùng tool rồi.
Còn sever 422 mình đang có một cái dùng dữ liệu kiểu MySql bạn nào cần mình up link cho.
Còn sever này để mình thử chuyển sang kiểu dữ liệu Mysql , nếu test chạy ok thì mình up link cho mọi
đợi thông tin từ bác :D :D :D
Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

huytuan_truong
24-07-13, 07:42 AM
đợi thông tin từ bác :D :D :D
Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

sever 9 class Mysql mình đã cài xong rồi , mình sẽ up bên fullhouse4r nhé, ko sợ up bên này Band acc của mềnh thì chít. ai thixk qua đó lấy về nhé ! \:D/

weboy345
24-07-13, 08:29 AM
sever 9 class Mysql mình đã cài xong rồi , mình sẽ up bên fullhouse4r nhé, ko sợ up bên này Band acc của mềnh thì chít. ai thixk qua đó lấy về nhé ! \:D/
lót dép ngồi hóng link của bác (:|

huytuan_truong
24-07-13, 04:15 PM
đã có link tải ai thixk thì sang đó tải về nhé ! 8->

weboy345
27-07-13, 08:34 AM
đã có link tải ai thixk thì sang đó tải về nhé ! 8->

pass giải nén là gì thế bác, sao mình oánh pass trutien thì tới part 4 5 lại báo sai pass là sao vậy :(

huytuan_truong
04-08-13, 01:13 PM
Weboy hay bạn nào có cái file elementclient.exe crack để chạy cái EL đã edit ko ? chứ cái file EXE của VTC khi edit cái EL là nó ko chạy được !

huytuan_truong
05-08-13, 06:45 PM
mọi người ai biết chỉnh lại exp để lên level cua sv 9 class nay ko chi voi ?

tritri0808
06-08-13, 07:17 PM
bạn chỉ mình hướng dẫn kết nối sql và vmware với, mình khởi động server k kết nối dc với sql.

weboy345
06-08-13, 09:44 PM
bạn chỉ mình hướng dẫn kết nối sql và vmware với, mình khởi động server k kết nối dc với sql.
bạn tải bản nào thế, qua fullhouse tải bản 9 phái mới up lại kìa, hoặc xem ở đây :

Đây là Sever :
Hoặc Tổng Hợp các link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass Giải nén : fullhouse4r.com
Clien : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông Tin Sever:
Đăng nhập máy ảo : Name: root Pass: mcncc.com

Các Lệnh:
./w : Khởi Động Web ( dùng để đăng ký, add KNB, add GM, Quản lý acc)
./ws : Stop Web
./c : Khởi Động Sever
./d : Stop Sever
Web:
Vào 192.168.200.100 để đăng ký,...
Vào 192.168.200.100/phpmyadmin để Quản Lý Acc : lampp/123456 sau đó root/123456
Chúc bạn chơi vui vẻ
Clien và Sever hình như đồng bộ, chép cái data của clien vào sever là chạy được
nhớ vào clien đổi IP lại thàh 192.168.200.100 lun nhá

huytuan_truong
07-08-13, 07:49 AM
chắc bạn chạy sever kiểu MS SQL ha ? neu vay ban phai chay tiep 1 may ảo để chạy cái Data sql nữa thì mới kết nối được

tritri0808
07-08-13, 07:06 PM
chắc bạn chạy sever kiểu MS SQL ha ? neu vay ban phai chay tiep 1 may ảo để chạy cái Data sql nữa thì mới kết nối được
đúng rồi đó bạn, mình xài ms sql. Mình có sql trên máy thật rồi, chạy thêm máy ảo nữa thì nặng quá. Bạn hướng dẫn cách config cho nó kết nối dc với. Mà tên mssql mình khác nữa (k mặc định). Bạn chỉ chi tiết với nha.

huytuan_truong
12-08-13, 09:03 AM
nếu bạn dùng MS SQL trên máy thực thì chủ yếu là bạn điền đúng thông tin của SQL để kết nối giữa SV và SQL thôi, bạn đã biết tạo data SQL roi phai ko ? neu da ok thì vào sv chỉnh lại thông tin. Bạn dùng Winscp để đăng nhập vào sv tìm file table.xml để sửa lại IP của SQL và thông tin của data la ok. Bạn tải file đính kèm về dọc thêm nhé.
đây là link tut hướng dẫn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây là link data "nếu bạn cần" <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:bz

trungkien9989
12-08-13, 09:23 AM
bạn tải bản nào thế, qua fullhouse tải bản 9 phái mới up lại kìa, hoặc xem ở đây :

Đây là Sever :
Hoặc Tổng Hợp các link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass Giải nén : fullhouse4r.com
Clien : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông Tin Sever:
Đăng nhập máy ảo : Name: root Pass: mcncc.com

Các Lệnh:
./w : Khởi Động Web ( dùng để đăng ký, add KNB, add GM, Quản lý acc)
./ws : Stop Web
./c : Khởi Động Sever
./d : Stop Sever
Web:
Vào 192.168.200.100 để đăng ký,...
Vào 192.168.200.100/phpmyadmin để Quản Lý Acc : lampp/123456 sau đó root/123456
Chúc bạn chơi vui vẻ
Clien và Sever hình như đồng bộ, chép cái data của clien vào sever là chạy được
nhớ vào clien đổi IP lại thàh 192.168.200.100 lun nhá

Cái này có việt hóa không vậy bác, em đang tìm bảng TT dễ cài, dễ chơi, em là newbie mong bác giúp em, em thank bác nhìu

trungkien9989
13-08-13, 07:16 AM
Bác Weboy ơi, cho em hỏi, cái sever bác đưa lên á, làm sao add gshop và chỉnh rate được vậy bác, bác giúp em với

weboy345
13-08-13, 08:03 AM
Cái này có việt hóa không vậy bác, em đang tìm bảng TT dễ cài, dễ chơi, em là newbie mong bác giúp em, em thank bác nhìu
sever này Việt hóa Bởi VTC nên cứ yên tâm
nhưng sever này bị thiếu NPC hơi bị nhiều, nào là NPC cHUYỂN Sinh, dịch Chuyển lên Map Bàn Long, ... ... ...,việc cài đặt cũng hơi rắc rối.

Bác Weboy ơi, cho em hỏi, cái sever bác đưa lên á, làm sao add gshop và chỉnh rate được vậy bác, bác giúp em với
Sever này mình không chơi nên cũng hok biết, 1 bạn bên Fullhouse thì bảo đã chỉnh rate được rồi, không biết chừng nào up lên nữa :) :)

trungkien9989
13-08-13, 08:34 AM
Vậy bác ui, cho em hỏi có sever nào chuẩn, việt hóa, ít lỗi với lại chỉnh rate, gshop nào tốt ko cho em xin về chơi với, bản mấy class cũng được,... hix em mới tập chơi, nên tính tìm cái nào chuẩn, dễ chơi, bên fullhouse em ko có acc, mà bây giờ bên đó ko cho đăng ký thành viên nữa chứ, hix...........:too_sad::too_sad::too_sad:

huytuan_truong
14-08-13, 03:13 PM
hom truoc minh da co up 2 cai file z1 và z2 de up len sever fix lai lỗi thiếu NPC mình đưa lại link nhé :
đây là z2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây là z1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn việc bạn muốn chỉnh Gshop thì ko thấy share tool tiếng việt, còn tool tiếng trung hay tiếng anh thì mình ko rõ lắm, nhưng có cái tool edil cái El lên bạn add item vào Shop NPC cũng được mà. còn cái chỉnh rate chờ mình up cái file gs 4k lên cho ( hum bữa nhờ người chỉnh). hay mọi người muốn chỉnh lên mấy K mỉnh nhờ người chỉnh giùm cho :-bd
đây là file gs 4k <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tritri0808
15-08-13, 05:21 PM
Tình hình sau 2 hôm vật lộn với đống server 12 class mình vẫn không thấy ưng lắm , nên quyết định mò lại mấy server cũ chơi cho nó ổn ổn. Mò qua rz thì kiếm được cái server này link down vẫn còn tốt nên share lại cho ai cần.

Không dài dòng nữa vào luôn

Server

Client link Direct

theo bài review thì client v2.2.8 là thích hợp nhất với server này.

Guide mình dịch lại

1 > Download client và server
2 > Sử dụng phần mềm 7z để giải nén
3 > Khởi động server bằng VMware WorkStartion
6 > Khởi động server : khi hoàn thành bước 4 là đăng nhập linux trên màn hình VMware gõ ./qd để khởi động server chờ đợi khi nó hiển thị gamed (1) và gamed (101) tức là server đã chạy thành công.
7 > Giải nén cài đặt client vào theo đường dẫn element/userdata/server/ tìm serverlist.txt đổi địa chỉ ip thành 192.168.200.100 save lại.

Chỉnh rate server

1 > down patch này về <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giải nén copy vào đường dẫn \usr\rain\gamed\config
2 > Download winscp về đăng nhập bằng root vào server /user/rain/gamepad/ tìm file ptemplate.conf và edit theo ý thích.

[GENERAL]
debug_command_mode = 0
logic_level_limit = 150
no_output = 1
#allow_login_class_mask = 34359738367
allow_login_class_mask = 65535
exp_bonus = 3000
sp_bonus = 3000
money_bonus = 2000

Nguồn : loc123 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ragezone
dịch by tui

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

server này kiếm mãi k thấy file table.xml và auth.conf trong \etc. Cả /user/rain/... cũng k thấy nữa. Uổng công down về quá.

huytuan_truong
16-08-13, 08:44 AM
bạn tải bản Mysql phia tren kia cung duoc mà ! neu gap may loi nhu tren chep them cai file vao sv la ok day !|-)

tritri0808
16-08-13, 10:18 AM
uh`, mình xài 3g bạn ơi, bữa nào đi cafe rồi mới kéo về dc. :(

huytuan_truong
17-08-13, 03:31 PM
server này kiếm mãi k thấy file table.xml và auth.conf trong \etc. Cả /user/rain/... cũng k thấy nữa. Uổng công down về quá.

cái file ấy nó nằm trong folder auth mà ! :D !

vnpt1983
21-08-13, 04:14 PM
cho hoi server nay chinh gshop với elements.data client có lỗi không vây. có ai chỉnh thử chưa. với lại cho hỏi sao add KNB cho acc mà chỉ đc 1 lần đầu lập acc. lần sau add vào thoát client vào lại ko thấy add thêm hay là phải khởi động lại server mới thấy.

huytuan_truong
22-08-13, 08:19 AM
cho hoi server nay chinh gshop với elements.data client có lỗi không vây. có ai chỉnh thử chưa. với lại cho hỏi sao add KNB cho acc mà chỉ đc 1 lần đầu lập acc. lần sau add vào thoát client vào lại ko thấy add thêm hay là phải khởi động lại server mới thấy.

nếu bạn dùng đúng cái file Elementclien.exe của VTC thì khi edit cái EL va Gshop sẽ bị lỗi. Bạn phải dùng file đã được crack rồi nhé.

vnpt1983
22-08-13, 11:15 AM
đã sửa ok. có pác nào chỉ cách chinh exp lên ko. đã làm theo một số cách nhưng ko lỗi thì không hiệu quả. pác nào chỉ cách thành kông 100% í. thank nhiều

huytuan_truong
23-08-13, 08:41 AM
đã sửa ok. có pác nào chỉ cách chinh exp lên ko. đã làm theo một số cách nhưng ko lỗi thì không hiệu quả. pác nào chỉ cách thành kông 100% í. thank nhiều
bản sever này được tung ra trong giai đoạn chuyển giao lên rất ít tool edit bạn ah !
chỉ có một số GM sever pri là có thôi, ở trên mình up cái file gs da edit lên 4k exp rồi đấy bạn tải về rồi up lên sv là ok mà. bản này của VTC cũng chưa dịch hết tiếng việt đâu.

vnpt1983
23-08-13, 08:21 PM
bản sever này được tung ra trong giai đoạn chuyển giao lên rất ít tool edit bạn ah !
chỉ có một số GM sever pri là có thôi, ở trên mình up cái file gs da edit lên 4k exp rồi đấy bạn tải về rồi up lên sv là ok mà. bản này của VTC cũng chưa dịch hết tiếng việt đâu.

chép thẳng vào server chep đè lên file gs cũ phải không. 4k exp là sao. khi đánh 1 kon quái nhận đc 4k exp ahs hay là vào 1 cái nhận 4k exp luôn. chưa thử nên hỏi trước.

huytuan_truong
25-08-13, 08:59 AM
chép thẳng vào server chep đè lên file gs cũ phải không. 4k exp là sao. khi đánh 1 kon quái nhận đc 4k exp ahs hay là vào 1 cái nhận 4k exp luôn. chưa thử nên hỏi trước.

:D 4k có nghĩa là nó đã được edit lên gấp 4k lần so với bản gốc ( ví dụ như đánh 1 con boss bản gốc được 1000 exp thì khi chép cái này vào bạn được 1000 x 4000 = ??? exp) [-X[-X[-X
cái file đó bạn chép đè lên sever la ok
mình up lại mấy file mà các bạn nói là bị delete nhé hy vọng ko bị die nữa media hay xóa file quá.
link gs 4k : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
gs 2k5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
z1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
z2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình hướng dẫn lại một lần nữa nhé :
các file Z1 Z2 và Gs các bạn copy lên server sau đó các bạn nhớ set quyền khởi động cho nó ( 777), còn cái vụ mà web reg acc thì bạn khi config cho máy ảo có thể chọ kiểu kết nối Nat và chỉnh lại IP cho nó thành 192.168.200.xxx tùy bạn đặt. còn nếu bạn muốn chạy cái file Element.data mà bạn đã edit thì phải dùng cái file Element clien đã crack thì mới chạy được nhé, còn dùng nguyên của Vtc thì ko phải crack gì đâu.

yenmaiyeu1402
04-02-14, 08:22 PM
:D 4k có nghĩa là nó đã được edit lên gấp 4k lần so với bản gốc ( ví dụ như đánh 1 con boss bản gốc được 1000 exp thì khi chép cái này vào bạn được 1000 x 4000 = ??? exp) [-X[-X[-X
cái file đó bạn chép đè lên sever la ok
mình up lại mấy file mà các bạn nói là bị delete nhé hy vọng ko bị die nữa media hay xóa file quá.
link gs 4k : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
gs 2k5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
z1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
z2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình hướng dẫn lại một lần nữa nhé :
các file Z1 Z2 và Gs các bạn copy lên server sau đó các bạn nhớ set quyền khởi động cho nó ( 777), còn cái vụ mà web reg acc thì bạn khi config cho máy ảo có thể chọ kiểu kết nối Nat và chỉnh lại IP cho nó thành 192.168.200.xxx tùy bạn đặt. còn nếu bạn muốn chạy cái file Element.data mà bạn đã edit thì phải dùng cái file Element clien đã crack thì mới chạy được nhé, còn dùng nguyên của Vtc thì ko phải crack gì đâu.

yenmaiyeu1402
02-03-14, 02:24 PM
ai có file elementclient đã crack k vây? mình dùng của vtc mà edit element.data toàn báo lỗi. tìm các diễn đàn mà diễn đàn nào cũng die. giúp đi nào các bro

minhchau0309
02-03-14, 03:27 PM
ai có file elementclient đã crack k vây? mình dùng của vtc mà edit element.data toàn báo lỗi. tìm các diễn đàn mà diễn đàn nào cũng die. giúp đi nào các bro

thử cái này xem, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> fải có framenet 4.0 và file <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yenmaiyeu1402
03-03-14, 11:20 AM
thử cái này xem, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> fải có framenet 4.0 và file <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn có thể hd qua không? hay là thử xem mình làm có đúng không:
tải 2 file về, copy cả 2 vào C:\Program Files\Tru Tiên\element, copy file dll vào system32 rồi chạy file sELedit2.exe
nhưng rõ ràng là có file dll của cậu mà khi chạy sELedit2.exe nó vẫn cứ báo là: the application was unable to load a required component msvcr100.dll. tớ đã có netflame 4.0 nhá. cậu tiễn phật tiễn đến tây thiên, giúp tớ đi. cảm ơn nhiều lắm

yenmaiyeu1402
03-03-14, 02:56 PM
bạn ơi file này của bạn dùng để làm gì vây?
ý câu hỏi của mình hỏi là với server mà dùng cilent của vtc thì k thể edit dc file element.data. vì nếu mà edit mà chạy file elementcilent để vào game thì nó toàn báo lỗi. tớ dc tư vấn là phải dùng file elementcilent đã crack mới có thể chạy dc cái element đã edit. cậu có file đó không share mình với. thank bạn nhiều lắm