PDA

View Full Version : [Help] Lỗi "Tải danh sách Sever thất bại"

kata96
31-01-13, 07:16 PM
Mình có chạy thử game gunny cả a Trminh mà ko đc :(: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh nào giúp e với
Thanks nhiết tình :x

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wermanhme1990
31-01-13, 07:18 PM
Mình có chạy thử game gunny cả a Trminh mà ko đc :(: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh nào giúp e với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
đây teamview cho!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kata96
31-01-13, 07:21 PM

PM yahoo: beebuyz nhá anh ^^.................

wermanhme1990
31-01-13, 07:22 PM
PM yahoo: beebuyz nhá anh ^^.................
Đưa ID+pass đây, không có yahoo!!!!!!!!!!!!!!

kata96
31-01-13, 07:39 PM
Up cho cao nhân :((.....................

pengoc_sushi
03-02-13, 07:25 PM
chắc bạn đăng online thì config lại cái dbo.sever.list
còn nếu thì bạn chưa chạy sever

tuidangvui
03-02-13, 07:37 PM

Anh nào giúp e với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
fix ip trong data chưa? 30.........., chắc hiểu :|

dralink
22-07-13, 02:57 PM

Tui cũng bị như ông kia, không biết phải làm sao?
Giúp tui với bạn ơi !
Yahoo: mr.hanguyen0101

OsinLove
25-09-14, 03:32 PM
Có ai biết fix lỗi này không nhỉ config đúng hết rồi mà vẫn qua đc