PDA

View Full Version : [MU] Có ai biết cách thêm từ cấm vào khi post trong game ko ?

sunnight
31-01-13, 05:26 PM
Chào ae gamezone, e thấy trong Mu vẫn có những từ khóa cấm , ví dụ khi chat lên từ khóa đó thì tự chuyển thành 1 đoạn thông báo là vui lòng nói chuyện lịch sự trong game :D

Có ae nào biết quản lý các từ khóa cấm ấy thì chỉ giáo cho e với ạ :)

HRain
31-01-13, 06:14 PM
lệnh post không có khóa cấm như chat thông thường :)

Van_Bom
31-01-13, 06:34 PM
Hiên tượng 1: Vào game đánh chữ thì nó không hiên theo đúng ý mình, ví dụ đánh từ Admin thì nó lại hiện ra dòng chữ: Bạn thật lịch sự và dễ thương

cách Fix nó như sau: Ta dùng tool mở file Filter.bmd hoặc file FilterName.bmd rồi xóa đi trong đó là OK

Fix và kiểm tra năm 2011 bởi Văn Bờm

--- Chế độ gộp bài viết ---

như vậy bạn muốn thêm vào thì thêm vào đó là OK

HRain
31-01-13, 07:27 PM
Hiên tượng 1: Vào game đánh chữ thì nó không hiên theo đúng ý mình, ví dụ đánh từ Admin thì nó lại hiện ra dòng chữ: Bạn thật lịch sự và dễ thương

cách Fix nó như sau: Ta dùng tool mở file Filter.bmd hoặc file FilterName.bmd rồi xóa đi trong đó là OK

Fix và kiểm tra năm 2011 bởi Văn Bờm

--- Chế độ gộp bài viết ---

như vậy bạn muốn thêm vào thì thêm vào đó là OK
/POST chứ không phải chat thông thường bác bờm ơi :|
hehehe

Van_Bom
31-01-13, 08:24 PM
/POST chứ không phải chat thông thường bác bờm ơi :|
hehehe

hê hê, chưa thử sao biết đc, 1 số bản mu nó có tác dụng với lệnh /post đấy bạn à...he he...

YouTobe
31-01-13, 08:36 PM
làm theo BOM đã ok
Thank VanBom

HRain
31-01-13, 08:45 PM
hê hê, chưa thử sao biết đc, 1 số bản mu nó có tác dụng với lệnh /post đấy bạn à...he he...
vậy là bản của tớ cùi rồi :D
/post vẫn khi bình thường :)

Van_Bom
01-02-13, 02:12 AM
làm theo BOM đã ok
Thank VanBom

he he...đó đó...thấy chưa...tớ mà đã test là kĩ càng lắm....HRain xem lại cái source của lệnh /post đi he he..