PDA

View Full Version : [MU] laucher connect to main

PhamNinh
29-01-13, 11:44 AM
cho mình hỏi nhờ xíu. làm sao để lauch kết nối tới main. nghĩa là khi bấm vào Start thì nó load cái main

mình đã hex no-IP và Ver vào lauch. nhưng khi bấm vào start Lauch thì nó vẫn hiện. "không thể kết nối tới server"

ai giúp mình với. khi bấm vào Start thì cái lauch sẽ load cái main lên....

cảm ơn!!

896588
29-01-13, 11:58 AM
thì launcher nào start chả load main lên bạn :|

PhamNinh
29-01-13, 12:27 PM
thì launcher nào start chả load main lên bạn :|

đâu có. nó không load được main bạn à. bấm vào start nó lại bắt bấm tiếp. không load được....

duongpc
29-01-13, 01:10 PM
đâu có. nó không load được main bạn à. bấm vào start nó lại bắt bấm tiếp. không load được....

Kiểm tra IP ở Launcher và file config TitanCS

SCFClientVersion=0.00.00
SCFVersionFileName=version.wvd

phuchungac
29-01-13, 01:15 PM

Thế chắc nó chưa kết nối được đến fpt thì chưa vô dc

PhamNinh
29-01-13, 01:23 PM
2 bạn có ai team hộ mình được k. mình đã config ip, ver rồi mà cũng k load đc cái main. nhấn start vô tác dụng.

hêy, chẳng hiểu sao ....... ym của mình : luutinh91 nhé

cuocdoisp
29-01-13, 01:55 PM
muốn luancher kết nối được đến FTP tại hosting hoặc tại xampp bạn phải qua box lưu trữ tìm bài hướng dẫn rồi xem 1 cách chi tiết và làm theo . Chứ ở đây 1 vài lời ko thể chỉ cụ thể được đâu

PhamNinh
29-01-13, 02:01 PM
muốn luancher kết nối được đến FTP tại hosting hoặc tại xampp bạn phải qua box lưu trữ tìm bài hướng dẫn rồi xem 1 cách chi tiết và làm theo . Chứ ở đây 1 vài lời ko thể chỉ cụ thể được đâu

mình không dùng auto update . chỉ load cái main thôi mà. hôm kia mình có dùng --- còn ngon. dù không cài server. chỉ để chung main với lauch là nó tự load main

nhưng từ hqua đến hôm nay. không load được nữa......

hangson3100
29-01-13, 02:45 PM
Không update thì dùng cái launcher này đi bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuocdoisp
29-01-13, 06:04 PM
- Lên dùng luancher kết nối đến FTP của mình ( hosting hoặc máy chủ )
- nếu dùng luancher kết nối đến FTP của mu khác có thể luancher sẽ chết giữa chừng ( không kết nối được ) do mu người ta close hoặc đổi địa chỉ FTP