PDA

View Full Version : [JX] Nhóm ATN là ai? Đang cần tím 1 Server JX

lehuydaica
29-01-13, 06:28 AM
Mình đang cần tim 1 Server CTC cho hỏi nhóm ATN là ai? mình muốn mua sv từ nhóm này
mình xem clip dưới đây thấy cũng hay, nên muốn tìm chủ nhân clip trên hỏi mua để mở server chơi thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
YH: lovenguyenvn

greentears
29-01-13, 06:47 AM
Mình đang cần tim 1 Server CTC cho hỏi nhóm ATN là ai? mình muốn mua sv từ nhóm này
mình xem clip dưới đây thấy cũng hay, nên muốn tìm chủ nhân clip trên hỏi mua để mở server chơi thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
YH: lovenguyenvn

Pm qua Team này nhé :D

Project: Kiếm Hiệp Tình Duyên
ATNTeam: lzlsky301 - trananh88vt - runkissbig

cho sẵn 1 topic để vào đó inbox lun :D [ Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ]

có yahoo của Sky nhưng ko dám cho, có j bạn cứ inbox cho họ, để liên lạc nha :D

lehuydaica
29-01-13, 07:03 AM
ủa vậy cho hỏi thaihoa91 có bán srouce gì không? mình muốn tìm 1 số chỗ cho biết:D

greentears
29-01-13, 08:29 AM
ủa vậy cho hỏi thaihoa91 có bán srouce gì không? mình muốn tìm 1 số chỗ cho biết:D

Thái Hòa thì nằm bên CyberTeam, cùng team với System Error [ Nhóc Yêu Nhạc ], bạn qua CyberForum (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) để liện hệ nha :D

cũng có yahoo của Nhóc Yêu Nhạc nhưng cũng ko dám cho :D

mà hình như là họ không có ý định sell sv đâu ^^

lehuydaica
29-01-13, 08:46 AM
có thì cho đi, mình hỏi xem có bán không chứ không bán đâu ai cần làm phiền chi rua

greentears
29-01-13, 09:12 AM
có thì cho đi, mình hỏi xem có bán không chứ không bán đâu ai cần làm phiền chi rua

bạn qua 4rum CyberTeam, ở góc phía dưới bên phải có Hổ trợ trực tuyến cho, yahoo ở đó :D

bạn thông cảm, h máy ko có yahoo nên ko check đc :D

mà sv thì hên xui nha [ ko bek có bán hay ko ak ] còn src thì miễn nha bạn, ko ai bán src đâu ^^

trananh88vt
29-01-13, 09:13 AM

- ATN team là người bạn. Hiện tại ko có sell server nữa nhé bạn. Mong bạn kiếm các bản đc share mang online :P