PDA

View Full Version : [JX] xin nhiệm vụ dã tẩu cho sever tkh 2.0 chạy tren máy ảo

phamhoanglong
28-01-13, 12:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

danghai1993
28-01-13, 01:31 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không ai lấy tiền bạn đâu ! Bạn có thể dow các sever nền AWJX về. Trong đó có nv DT đó !

P\S: Một điều nữa là bạn phải bik ngôn ngữ LUA :-$

greentears
28-01-13, 01:43 PM
tiền mà, có ngu mới ko lấy =]]

chỉ là sợ chủ topic bị scam thôi, sent qua cho vài đoạn script bậy bạ, rùi nói script chuẩn . . .

tậu 100k nạp card 8 với em iu =]]

chủ topic nên tìm hiểu về script đi, tìm mấy cái sv cũ đó, rùi dựa vào đó, tự soạn cho mình 1 bộ script chứ lấy tiền ra như thế này, ko khéo nay mai gia nhập phái Cái Bang lun ý ^^

danghai1993
28-01-13, 02:07 PM
tiền mà, có ngu mới ko lấy =]]

chỉ là sợ chủ topic bị scam thôi, sent qua cho vài đoạn script bậy bạ, rùi nói script chuẩn . . .

tậu 100k nạp card 8 với em iu =]]

chủ topic nên tìm hiểu về script đi, tìm mấy cái sv cũ đó, rùi dựa vào đó, tự soạn cho mình 1 bộ script chứ lấy tiền ra như thế này, ko khéo nay mai gia nhập phái Cái Bang lun ý ^^

Tùy loại người nào thôi bạn à !

C1i này chỉ liên quan script, chỉ cần ngâm 1 tí là xong ngay . :-$

phamhoanglong
28-01-13, 04:30 PM

tui vẩn lấy dã tẩu từ tkh luôn nhưng làm nv giết quái ở các map nó không có báo ban đả giết được con quái thứ mấy ví dụ bạn đả giết đuoc 59 con quái

greentears
28-01-13, 04:36 PM

đề phòng thì tốt thôi . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .