PDA

View Full Version : [RIP] Share full RES (data + ui) của tienngao.com

hai07dv
27-01-13, 08:52 PM
Thấy hàng cũng ổn lên rip cho ae ..Ai cần thì down

Thế thôi
Demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 201836.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MAP đã việt hóa nhưng nhiều quá chưa up xong ;))

quoclk123123
28-01-13, 08:44 AM
sao vào thương thành chổ thời trang ở cuối trang thấy có 4 cái item k có hình z a ???

trikb1997
28-01-13, 10:23 AM
đang down, còn ko bác, up tiếp đê;)

bs.1510
28-01-13, 10:44 AM
Mấy bạn cho mình hỏi, sao mình sửa thông số trong Navicat mình save lại mà vào game vẫn chưa thay đổi gì vậy, mình vào lại Navicat thì thông số trở về như cũ, giúp mình với.

niczai
28-01-13, 11:06 AM
thank hải nhìu.. nha! ;;) ...................

hai07dv
28-01-13, 12:12 PM
sao vào thương thành chổ thời trang ở cuối trang thấy có 4 cái item k có hình z a ???

Chắc do của bạn thiếu icon or swf của bộ thời trang nên thiếu thế thôi

Mấy bạn cho mình hỏi, sao mình sửa thông số trong Navicat mình save lại mà vào game vẫn chưa thay đổi gì vậy, mình vào lại Navicat thì thông số trở về như cũ, giúp mình với.

Đã rely inboxx

131176
28-01-13, 05:04 PM
hai up them bo trang phục đi với cái máp nữa :)
cám ơn hải nhé

cackvn
06-02-13, 05:14 AM
hai07 ơi bản này mình down về xong ko bik làm ntn nữa == xin hướng dẫn đi

hachacpro
06-02-13, 07:31 AM
Chép vào phần data + ui đó bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có 2 file nằm trong ấy nhé :D

cackvn
06-02-13, 07:35 AM
Chép vào phần data + ui đó bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có 2 file nằm trong ấy nhé :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hachacpro
06-02-13, 07:40 AM
1: Bạn chịu khó tìm trong Topic này có hết HD chi tiết hơn
2: Bạn đọc cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không được thì có người sẽ HD thêm

Tớ ăn sáng đây :D