PDA

View Full Version : [MU] Hỏi: cho ai biết đòng nào đánh ra toàn đam xanh lá không vậy

daikimvuong1
27-01-13, 09:29 AM
mình nhớ lúc trước chọn bộ đồ 380 . đánh quái toàn lên máu xanh lè . hình như dam đó là dam hoàng hảo phải không nhỉ

giờ muốn chỉnh bộ đồ đánh ra đam xanh và đam đỏ ai biết nó là dòng nào chỉ mình với

mình nhớ có đam màu tím nữa . phải add đồ như thế nào mới đc nhỉ ?

The Gamer
27-01-13, 11:29 AM
mình nhớ lúc trước chọn bộ đồ 380 . đánh quái toàn lên máu xanh lè . hình như dam đó là dam hoàng hảo phải không nhỉ

giờ muốn chỉnh bộ đồ đánh ra đam xanh và đam đỏ ai biết nó là dòng nào chỉ mình với

dame tím là crital dame thì phải - dame phá giáp

còn 1 vài màu khác thì là khi quá 65k dame nó hiển thị để mình hiểu nguyên tắc + dame

carotkhoaitay
27-01-13, 11:44 AM
dòng 10% đó..............................

kenpro7777
27-01-13, 11:57 AM
excellent dame rate 10% ...........................................

jackylong911
27-01-13, 02:43 PM

dòng exelent rate 10% (dame sát thương hoàn hảo) thì lên màu xanh lá, dame này chỉ có ở vũ khí

đồ mà có luck (may mắn) thì dame sẽ có màu xanh nước biển

dame màu đỏ thì là bạn bị quái đánh mất máu á :))

dame màu vàng chanh là dame loại bỏ phòng thủ của dối phương 100%, có ở cánh hay đồ thần

dame màu vàng nâu là dame thường

dame màu tím là phản dame, có ở đồ mà có dòng phản hồi sát thương 5%, hay là reflect dame hay sao á, không nhớ rõ

daikimvuong1
27-01-13, 11:24 PM
dòng exelent rate 10% (dame sát thương hoàn hảo) thì lên màu xanh lá, dame này chỉ có ở vũ khí

đồ mà có luck (may mắn) thì dame sẽ có màu xanh nước biển

dame màu đỏ thì là bạn bị quái đánh mất máu á :))

dame màu vàng chanh là dame loại bỏ phòng thủ của dối phương 100%, có ở cánh hay đồ thần

dame màu vàng nâu là dame thường

dame màu tím là phản dame, có ở đồ mà có dòng phản hồi sát thương 5%, hay là reflect dame hay sao á, không nhớ rõ

cái dòng exelent rate 10% này chỉ có ở vũ khí vậy cho mình hỏi mấy món đồ 380 có mấy cái dòng Socket có thêm các dòng hỗ trợ độ mình thấy có dòng chọn exellent dammage +15 vậy mà đánh chẳng có máu xanh lá nào hết . mình nhớ lúc trước chơi cái server nào không biết mà chọn mấy cái dòng Socket cho cả bộ đồ đánh toàn máu xanh lá không chẳng thấy dame thường

jackylong911
28-01-13, 12:52 AM
cái dòng exelent rate 10% này chỉ có ở vũ khí vậy cho mình hỏi mấy món đồ 380 có mấy cái dòng Socket có thêm các dòng hỗ trợ độ mình thấy có dòng chọn exellent dammage +15 vậy mà đánh chẳng có máu xanh lá nào hết . mình nhớ lúc trước chơi cái server nào không biết mà chọn mấy cái dòng Socket cho cả bộ đồ đánh toàn máu xanh lá không chẳng thấy dame thường

theo mình hiểu về cái dọng bạn đang nói exellent dammage +15 có nghĩa là dame xanh + thêm 15 điểm, còn dame lên màu xanh chỉ có ở vũ khí hoặc dây chuyền thui bạn
có gì sai xin đừng ném gạch, biết gì nói đó hj