PDA

View Full Version : Làm Nóng Lại Game ZERO ONLINE nào các anh em !

nguyenhophuc87
26-01-13, 04:19 AM
Trước đây rất thích game này, bận công việc nên bỏ. Giờ quay lại thấy GAME này giờ vắng hơn chùa bà đanh, ngay cả kiếm link dowload 1 bộ Server + Client còn sống cũng khó, die toàn tập. Nếu anh em nào còn tâm huyết với game này thì xin trở lại cùng nghiên cứu, update Sv mới và chiến tiếp.

Ai có Server hoặc Client nào có thể chia sẽ. Trước mắt có thể làm quen qua yahoo : NguyenHoPhuc87 :)

Rất mong game này không bị mất đi !

ZhouJieLun
26-01-13, 07:16 AM
Sever, client mình đều còn, nhưng mạng tởm quá nên đăng ko được:(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client có thể tải của zo.91 hoặc của zo.chenfc đều ok

boyone32
26-01-13, 01:34 PM
Sever, client mình đều còn, nhưng mạng tởm quá nên đăng ko được:(
Client có thể tải của zo.91 hoặc của zo.chenfc đều ok

cho tớ xin link client của 2 bác trên vs, tìm k ra, hoặc bác ráng up cái client của bác lên rồi share link mọi ng vs , link zero giờ ngủm hết trơn rồi

tului
26-01-13, 02:16 PM
Mình cũng thích game này mà ko pít add trang bị 190 :D

ZhouJieLun
27-01-13, 10:02 AM
cho tớ xin link client của 2 bác trên vs, tìm k ra, hoặc bác ráng up cái client của bác lên rồi share link mọi ng vs , link zero giờ ngủm hết trơn rồi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của chenfc

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của zo91

tului
30-01-13, 08:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của chenfc

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của zo91

ZhouJieLun
02-02-13, 04:15 AM

Hướng dẫn thì bạn có thể tải từ sever của mutun20, trong đấy có 1 file hướng dẫn đầy đủ hình ảnh đó bạn, hiện tại trên web cũng chả còn chổ nào ảnh sống cả, mình cài toàn dựa theo những chữ còn sót lại thôi :D

tului
03-02-13, 04:49 PM
Hướng dẫn thì bạn có thể tải từ sever của mutun20, trong đấy có 1 file hướng dẫn đầy đủ hình ảnh đó bạn, hiện tại trên web cũng chả còn chổ nào ảnh sống cả, mình cài toàn dựa theo những chữ còn sót lại thôi :D

code của GM lấy trang bị TT bạn share không biết sv này có lấy đc trang bị 190 ko hay chỉ 185 thôi?

herovn1994
03-02-13, 05:05 PM