PDA

View Full Version : [JX] Vấn đề Source full!

shinrenkyo
25-01-13, 07:56 AM
tham gia jx cũng đc mấy tháng, toàn dev mấy cái sever share nên chỉ biết scrip + setting sơ sơ, nay mình muốn lập topic để tìm 1 source full ko bị lỗii gì để build
Ai có giúp mình nha, mấy cái share trc đây link die rồi
với lại có gì trong vấn đề build các bạn hỗ trợ dùm mình ở topic này nha
newbie nào muốn build vào đây học hỏi với mình

thaihoa91
25-01-13, 09:58 AM
Source full ko bị lỗi thì đã share ra, cả HD build cũng có, tại bạn ko tìm kỹ thui !

Source full ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn HD tới tận 2 bài, bạn ko chịu tìm kỹ thì ko thể làm gì dc, vì cái đầu tiên bạn cần học khi dev, chính là kỹ năng tìm kiếm: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

loianhhua003
25-01-13, 10:03 AM
thế anh Hòa ơi , vấn đề là mình dùng phần mềm gì để build anh ? :( Dùng VS2010 được không ?

greentears
25-01-13, 10:15 AM
thế anh Hòa ơi , vấn đề là mình dùng phần mềm gì để build anh ? :( Dùng VS2010 được không ?

bạn cũng có thể build từ src [ Này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ]

trong đó đã có HD build và cả sever nền cho bạn

cái này thì build bằng VC6 nha, hỏi google cái links down đi :D

shinrenkyo
25-01-13, 10:45 AM
Source full ko bị lỗi thì đã share ra, cả HD build cũng có, tại bạn ko tìm kỹ thui !

Source full ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn HD tới tận 2 bài, bạn ko chịu tìm kỹ thì ko thể làm gì dc, vì cái đầu tiên bạn cần học khi dev, chính là kỹ năng tìm kiếm: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tks, mình sẽ tự vọc cho biết:D

shinrenkyo
25-01-13, 11:15 AM
bạn cũng có thể build từ src [ Này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ]

trong đó đã có HD build và cả sever nền cho bạn

cái này thì build bằng VC6 nha, hỏi google cái links down đi :D
ré acc mà nó ko gửi mail kíck hjoạt về, 2 lần rồi, chán

thuong10c8
18-07-19, 04:22 PM
Đào mộ,
Xin share lại source JX full, ai có share lại cho mình với nhé.
Thanks!