PDA

View Full Version : Share ui việt hóa thương thành + Bang

ThemGai-Design
25-01-13, 03:06 AM
Nhìn bên tienngao.com làm mà nản.
thấy nhiều người khó việt hóa được thương thành + bang nên share cho các bạn chơi cho vui :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share cho những người cần, miễn gạch đá.
Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Muốn chơi vào đây chơi cho vui :))

kenjinzen
25-01-13, 07:10 AM
Thank for share , hướng dẫn cách đc ko cậu :D

131176
25-01-13, 10:50 AM
thanked = miệng và bằng tay
cám ơn cậu nhé
1 like :)

cho mình xin life việt hóa nhiệm vụ đc hem bạn :)

hai07dv
25-01-13, 11:47 AM
thanked = miệng và bằng tay
cám ơn cậu nhé
1 like :)

cho mình xin life việt hóa nhiệm vụ đc hem bạn :)

link down full ui mà...lấy cái task.swf mà xài

caohaininh
25-01-13, 05:54 PM
Bạn chủ thớt ơi cho mình xin yahoo với đc ko ạ.

xlinh
25-01-13, 06:35 PM
chủ thớt share luôn data full đj cho ae với :):):):):)

thank you ! :-*:-*:-*

ThemGai-Design
25-01-13, 10:54 PM
tự local về thôi.

xlinh
26-01-13, 03:10 AM
tự local về thôi.

ae ko zo link dc

bạn có thể cho link down luôn dj

hai07dv
26-01-13, 12:14 PM
ae ko zo link dc

Dán vô IDM mà down..mở = trình duyệt nó ko hiện j đâu

Sau đó thay config.swf thành các file còn lại trong folder \data

quoclk123123
26-01-13, 07:01 PM
ae ko zo link dc

cho bác nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mới rip xong ^.^

nhocdhkh
27-01-13, 09:14 AM
Nhìn bên tienngao.com làm mà nản.
thấy nhiều người khó việt hóa được thương thành + bang nên share cho các bạn chơi cho vui :))
Share cho những người cần, miễn gạch đá.
Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Muốn chơi vào đây chơi cho vui :))

bạn cho mình xin yahoo hoặc sdt đc k, minh muốn hởi bạn vấn đề này?

131176
27-01-13, 06:58 PM
share full ui các bạn đừng vội mà coppy vào ui của mình
coppy cái nào cần thiết thôi

nhắc nhỡ các bạn :)

ThemGai-Design
27-01-13, 10:57 PM
có chuyện gì vậy bạn: Y!H: tvbtx online từ 22h đến 24h hàng ngày. ban ngày mình không onl.

kenjinzen
01-02-13, 05:36 PM
còn 1 file up bang hội nữa cậu ơi , decode giùm mình luôn ! thank !!

dongahchu
01-02-13, 11:01 PM
Cho mình hỏi file thương thành gồm những file nào vậy ?