PDA

View Full Version : [JX] chỉnh màu option item ??

trungkhuyen
24-01-13, 04:56 PM
như tiêu đề, cho mình hỏi làm sao chỉnh màu Option item giống như màu vàng option đồ HK vậy đó!

william_8x
24-01-13, 05:10 PM
như tiêu đề, cho mình hỏi làm sao chỉnh màu Option item giống như màu vàng option đồ HK vậy đó!
vào trong ObjNameColor trong setting mà chỉnh + xem cái bảng màu của võ lâm nữa

trungkhuyen
24-01-13, 07:19 PM
vào trong ObjNameColor trong setting mà chỉnh + xem cái bảng màu của võ lâm nữa

chưa hiểu lắm! vào Objname rùi! mà ko hỉu gì hết! Ví dụ mình muốn cho option thành màu xanh lá hay màu gì đó... thì phải làm sao ? còn bảng màu võ lâm mình ko biết đường dẫn

william_8x
24-01-13, 08:01 PM
chưa hiểu lắm! vào Objname rùi! mà ko hỉu gì hết! Ví dụ mình muốn cho option thành màu xanh lá hay màu gì đó... thì phải làm sao ? còn bảng màu võ lâm mình ko biết đường dẫn
ak nghĩa là bạn muốn chỉnh option ở trong item ak`? nếu thế thì vào trong item mà chỉnh. cái cột TypeItem ý chỉnh là 2 thì là đồ hoàng kim đó là tuỳ sever bản cứ thử test xem

trungkhuyen
24-01-13, 08:20 PM
Hok phải, cái đó mình biết rồi! mình cần chỉnh màu chữ chổ 7 option đó, ví dụ Độ bền!

tieudieuphong
24-01-13, 09:08 PM
Hok phải, cái đó mình biết rồi! mình cần chỉnh màu chữ chổ 7 option đó, ví dụ Độ bền!

bác gõ thêm tên mầu trước tên của item là được
ví dụ cái cáo Cà Sa thì thêm vào <color=green>Cà Sa<color>

có mấy mầu thì phải, hình như là: black, white, red, yellow, pink, gold,

bác có thể test = client trước

trungkhuyen
24-01-13, 10:27 PM
Muốn đổi màu dòng nào thì đặt code này trước tên or Số đó đúng ko? Và làm sao biết sever có bao nhiêu màu vậy bạn? xem chổ nào, mình thấy sever có nhìu màu động đẹp lắm

daiit98
03-02-13, 11:43 AM
That Easy
<bclr=tên tiếng anh của màu đó > đoạn chữ cần nhập <bclr>
nếu muốn sáng hết toàn bộ chữ trong item kể cả op thì bỏ <bclr> ở dưới đuôi nhé:">